เจ้าของ: jthanisa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ได้เวลา แชร์ประสบการณ์ของผมกับคุณหมอเฉลิมแล้วครับ

[คัดลอกลิงก์]
326#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-14 00:02:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่านกระทู้ที่เล่ามาทั้งหมดแย้ววว คิดว่าตอนทำคงไม่น่ากัววว
แต่ตอนล้างแผลที่เลือดมานกรังนี่ แต่ละคนคงเจ ...
ต้นฉบับโพสโดย ople_a1 เมื่อ 2009-5-13 21:21

ครับ เปิ้ล..ขอบคุณมากนะครับ ที่ แวะมาเยี่ยมชมกระทู้นะครับผม.....
เรื่องของอาการช้ำและเขียว นั้น ผม คิด ว่า อยู่ที่การทำของ คุณ หมอ ท่านนั้นๆ และ ตำแหน่งของร่างกายที่เราทำ...และ ก็อาจจะเป็น ตรงที่ ผิวหนังและกล้ามเนื้อเราเองด้วยนะครับ .....

การรับประทานยา สุขภาพร่างการ ก็สำคัญ ครับ... ทุกคนจะต้องกลับมาเป็น ปรกติได้ อยู่แล้ว...แต่จะเร็วหรือช้ากว่า กันนั้น ก็ ถือว่า ขึ้นอยู่กับ..ปัจจัย ดังที่กล่าว ข้างต้น ครับ :) ดู เป็นทางการ ไปม่ะ ฮิๆ .....

ตามความคิดผม นะ ...กำลังใจ ต้องมาก่อนเลย ครับ .... จะบวม หรือจะ เขียว จะ เจ็บยังไง ...ถ้าเรากำลังใจ ดี เช่น พ่อ แม่ หรือ เพื่อน บอกเราว่า เอาน่าเดี๋ยวก็ออกมา ดี ไม่สบาย ใจ ก็ไปหา หมอ ...ผมคิด ว่า ทุก อย่าง จะ คลี่คลายไปในทางทีดี นะครับ :)
ค่อยๆ ลองดู กระ ทู้เพื่อนๆ แล้วลอง ศึกษา ข้อ มูล แล้ว ค่อยตัดสินใจ อีก ครั้งก็ไม่สาย ครับ ผม :) เป็นกำลังให้นะครับ....
327#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-14 00:04:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว๊าว!!!!ยุบแล้วหล่อเลยงะ อิจฉาาาาาาาางะ
ต้นฉบับโพสโดย karni เมื่อ 2009-5-13 19:30

เดี๋ยวเราก็สวย นะครับ พักผ่อนเยอะๆนะครับ เป็น กำลังใจให้ จร้า ....
กระทู้นี้ HOt มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ครับ น่ารักขึ้นเยอะเลยนะ
ครับผม พรุ่งนี้ อาจจะได้เจอกันนะ ไปเวลา ใกล้ๆกัน...

ไม่โทรมหรอกครับ บ๊อบบี้...พักผ่อน เยอะๆนะครับผม :) ...
ต้นฉบับโพสโดย jthanisa เมื่อ 2009-5-13 16:17

เดี๊ยวจะแวะไปดูนะครับ พอดีบ้านอยู่ในซอยฟอรจูนนะครับ6 โมงออกไปเล่นฟิตเนสพอดีเลย อิอิ หวังว่าจะได้เจอกันครับ
330#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-14 01:12:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กระทู้นี้ HOt มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ครับ น่ารักขึ้นเยอะเลยนะ
ต้นฉบับโพสโดย terngterng เมื่อ 2009-5-14 01:05

HOT จนร้อน..จนฝนตกแล้วละครับ ตอนนี้...ฮ่าๆๆ....ขอบคุณ นะครับ ... คนที่มาเยี่ยมกระทู้ คน ที่ผม กำลังตอบ อยู่ นี้ ก็ น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกก คร้าบบบบบบบบบบบ {:13_844:}
ไว้ จะ แวะ ไปเปิดบัญชีนะค้าบบบบบบบ....
....เปิดกี่ล้านอ่ะครับ จะได้เตรียมนับตัค์ หรือเปิดด้วยหัวใจดี 5555 จะไปหาหมอพรุ่งน้เหรอครับ ไปด้วย วันนี้พึ่งไปมาเอง
332#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-14 01:22:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
....เปิดกี่ล้านอ่ะครับ จะได้เตรียมนับตัค์ หรือเปิดด้วยหัวใจดี 5555 จะไปหาหมอพรุ่งน้เหรอครับ ไปด้วย วันนี้พ ...
ต้นฉบับโพสโดย terngterng เมื่อ 2009-5-14 01:17

ก็ไปเย็นๆ อ่ะครับ ...ถ้าแวะไปก็ เจอกันนะครับ ผม :) .....ยังไงจะเตรียมเปิด ใจ เอ๊ย๐๐ๆๆๆ มะช่ายๆ แฮะๆ{:13_871:}  เตรียมเงินไว้เปิดบัญชีนะ แฮะๆ ไม่เท่าไหร่ หรอก ฮะ...100 นึง เปิดได้ ป่าว ฮิๆ
[quote]

มาดิ..ครับอาร์ต...แต่อาร์ต อาจจะ ไม่เจอผม(คนหล่อ)อ่ะครับ...เพราะนึกว่า ไอ้ผู้ชาย ที่อยู่ใน คลินิค... มันไม่ใ ...
ต้นฉบับโพสโดย jthanisa เมื่อ 2009-5-13 16:53 [/quote

555+

ถล่มตัวใหญ่เลยนะค๊ะ

{:13_837:}
334#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-14 14:48:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาดิ..ครับอาร์ต...แต่อาร์ต อาจจะ ไม่เจอผม(คนหล่อ)อ่ะครับ...เพราะนึกว่า ไอ้ผู้ชาย ที่อยู่ใน คลินิค... มันไม่ใ  ...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-5-14 14:31

อ่ะ เจงๆพอเริ่ม กินได้ นอน หลับ พุง ก็ เริ่ม มา สิว ก็ ขึ้น อีก ฮ่าๆๆๆๆ
ดีครับคุณต้อง หล่อมากมาย คับ หุ่นเลิส หล่อหล่อ
336#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-14 15:11:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดีครับคุณต้อง หล่อมากมาย คับ หุ่นเลิส หล่อหล่อ
ต้นฉบับโพสโดย boyboyboy เมื่อ 2009-5-14 14:53

เริ่ม ลงพุง นิดๆ แล้ว ครับ เพราะไม่ได้ ออกกำลังกาย แบบ หนักๆ เลย เล่น นิดๆ หน่อยๆ แล้ว เริ่ม ทานได้ เป็นปรกติ กับ ออกกำลังกาย น้อย...แฮะๆๆ พุงกะทิเริ่ม มา แย๊วววว

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

อยู่ที่ทำงานหรือครับ คุณต้อง ผมสมัครเป็นแฟนคลับนายนะ
338#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-14 15:20:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยู่ที่ทำงานหรือครับ คุณต้อง ผมสมัครเป็นแฟนคลับนายนะ
ต้นฉบับโพสโดย boyboyboy เมื่อ 2009-5-14 15:14

ใช่ครับ บอย ผม อยู่ที่ ทำงาน ครับ .. เวลา พักสมองก็จะมา เปิด กระทู้เพื่อนๆ อ่านและช่วยกับ ตอบครับ สนุกดี นะ ... ได้อธิบาย และให้ กำลังใจ :)

...ขอสมัครเป็น Fan Club เลย เหรอ ??? โห นึกว่า ผม เป็น ต้อง AF V8 ไร งี้ ฮ่าๆๆ ไม่ ขนาด นั้น หรอกคร้าบ...เป็นเพื่อนกัน ได้ อยู่แล้ว มะมี ปัญหา ... คุย ได้ ทุกเรื่องครับ....ยกเว้น ยืม ตังส์ นะ ฮ่าๆๆ
ขอบคุณครับต้อง บอย แบบ อยากมีเพื่อนหล่อๆ อะ จะได้ดูกลมกลืน
พูดถึงพุงนี้ คิดถึง SIXPACK อะครับ วินเล่นไม่เคยได้เลยต้อง  ทำได้แต่หน้าท้องกระชับอะ T^T
เล่นยากมากเลยส่วนนี้
341#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-14 15:36:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พูดถึงพุงนี้ คิดถึง SIXPACK อะครับ วินเล่นไม่เคยได้เลยต้อง  ทำได้แต่หน้าท้องกระชับอะ T^T
เล่นยากมากเลยส่วนนี ...
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-5-14 15:32

บอกเลย ว่า ตรงนี้เป็นอะไรที่ ขึ้น ยาก มากๆ เลย ครับ วิน ต้องเอง จะมี ขึ้นมาแล้ว หาย ไปบ้าง ฮ่าๆๆๆ ปัจจัย มี หลายอย่างมากเลย ฮะ... เอาเป็นว่า เวลา วิน Sit up ลอง เล่น ช้าๆ เนิบๆ แล้ว พยายามเกร็ง หน้าท้องให้ เยอะนิด นึง แต่ ยกตัวขึ้นช้าลงนะครับ พยายาม เอา ลำตัวขึ้นให้มาก แล้ว ลดลำตัว ลง เร็วๆ แต่ ไหล่ไม่แตะ พื้น...
ทำให้เป็น กิจวัตร เลย ครับ ...วิธี นี้ ต้อง เคย ทำแล้ว มัน ออกมา ok ครับ...แต่ตอนนี้ มี ก้อน เดียว...มีพุง แย๊วววว เอาไว้ หนุน นอน ฮ่าๆๆๆๆๆ
*-* ขอบคุณครับต้องสำหรับคำแนะนำดีๆครับ ไว้จะลองทำดูครับ
น่าเสียดายเนอะ น่าจะมี ศัลยกรรม Sixpack ด้วย 5555555  ถ้ามีละแหล่มเลย
โปรเจ็คที่ 2 ทำตา โปรเจ็คที่ 3 sixpack *-*"
343#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-14 15:53:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
*-* ขอบคุณครับต้องสำหรับคำแนะนำดีๆครับ ไว้จะลองทำดูครับ
น่าเสียดายเนอะ น่าจะมี ศัลยกรรม Sixpack ด้วย 5555 ...
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-5-14 15:50

โห อย่า ขนาด น๊าน เลย จร้า....ทำจมูก กะตา เดินไปไหนมาไหน ในที่สาธารณะ คนยังเห็นได้...แต่ ทำ หน้าท้อง..ต้องเดินถอดเสื้อ ตลอดนะ ฮ่าๆๆๆ ...
น่าเสียดายเนอะ น่าจะมี ศัลยกรรม Sixpack ด้วย 5555 ...
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-5-14 15:50

จะบอกว่าเด๋วนี้เค้ามีทำศัลยกรรม Sixpack แล้วนะค๊ะ

345#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-14 16:01:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะบอกว่าเด๋วนี้เค้ามีทำศัลยกรรม Sixpack แล้วนะค๊ะ

ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-5-14 15:58

ขนาด นั้นเลยเหรอ อาร์ต โอโห สู้ตาย มั๊กๆ เลย...ต้อง เคย ได้ ยิน มาเหมือนกัน ว่า มี ทำหน้าอก สำหรับผู้ชาย...แต่ ก็ นะ.... ต้อง ว่า มัน น่าจะ สำหรับคน ที่เค้า สามารถ นำสิ่งที่ทำตรงนี้ ไป ใช้งาน หรือ สร้างรายได้เพิ่ม เช่น ไปเป็น นายแบบ หรือ ถ่ายหนังโป้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อะจ๊าก O_o"  มีด้วยเหรอ   วินว่า เพิ่งตัวเอง ดีกว่านะครับ  อย่าไปเพิ่งมีดหมอมาก อะไรทำได้ด้วยตนเอง
ทำเถอะครับ พิมพ์เล่นๆมีจริงด้วยแหะ ศัลยกรรม SIXPACK
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
348#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-14 16:28:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อะจ๊าก O_o"  มีด้วยเหรอ   วินว่า เพิ่งตัวเอง ดีกว่านะครับ  อย่าไปเพิ่งมีดหมอมาก อะไรทำได้ด้วยตนเอง
ทำเถอะครั ...
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-5-14 16:24

นั่น จิ แต่ พอดี ยังไม่ได้ ถ่ายหนัง โป้ อ่ะ แฮะๆๆๆ เลย ยังไม่ทำ คริ คริ
349#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-14 16:30:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้อง สู้สู้

ตอนนี้ หมูกบวมมากป่ะครับ
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-14 16:25

ตรงหัวตา ผม ว่า ยุบ สนิท แล้ว ล่ะครับ เหลือแต่ ตรงช่วง สัน กับ ปลายๆ ครับ กั้ง .... แต่ไม่ ชัวร์เหมือนกัน ว่า นี่มัน คือ แบบ Complete แล้ว หรือเปล่า นะ วันนี้ เย็นๆ เดี๋ยวไปหา หมอ ให้ ลองดู ว่า แผล ต่างๆ หาย สนิท อ่ะ ยัง อ่ะ ....ขอบคุณนะครับ กั้ง
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้