เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลุ้นศัลยกรรม ทำหน้าสวยฟรี รับปีใหม่ 2557

[คัดลอกลิงก์]
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

ปีใหม่นี้ตั้งใจสุด ๆ ที่จะทำตัวเองให้...

1. ทำหน้าตาให้ดูดี
2. ทำงาน สร้างฐานะให้ดีขึ้นกว่าเดิม

สั้น ๆ เลยก็คือ "ต้องหล่อ" + "ต้องรวย"

เมื่อผมหล่อ - ผมรวย (มีเงินมากกว่าเดิม)

เธอจะต้องเสียใจ และเสียดาย ที่เธอทิ้งฉันไป...

1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
หนูสัญญาว่าหนูจะเป็นคนดีในสังคมหนูจะทำให้เป็นขอขวัญปีใหม่ให้พ่อกับแม่ของหนูค่ะ
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรั
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรั
อยากได้ของรางวัลข้อ  1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

สำหรับปีใหม่  สิ่งที่อยากทำ มีหลายอย่าง ไม่ว่าจะเป็นการ ศัลยกรรม 5555 ไม่เกี่ยวกับชาติบ้านเมืองเลย ตัวเองล้วนๆ ก็อยากสวย ดูดี ขึ้น คิดว่า การที่เราดูดีขึ้น ทำให้เรามั่นใจ ชีวิต เราก็จะดีขึ้น ครอบครัว ดีขึ้น อย่างน้อยเมื่อเรามีความสุข สิ่งที่เราทำมันก็ต้องออกมาดี แน่นอน   ปีใหม่ก็อยากทำในสิ่งที่ตั้งใจไว ทั้งเรื่องงาน  เรื่องครอบครัว  อยากให้คนที่เรารักมีความสุข  หมอลักษณ์ ฟันธง บอกว่าราศรีที่เกิด ดีที่สุดในรอบ 12 ปี คิดว่าถ้าเรา ขยัน ตั้งใจ ดวงดีอีก แล้ว ดั้งสวยอีก ป้าดดด !!!  ชีวิต ต้องดีขึ้นแน่นอนนนน   ฟันธง คะ  
3. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท

*สิ่งที่อยากทำปีใหม่ อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีขึ้นต้อนรับสิ่งใหม่ๆที่จะเข้ามาในชีวิตค่ะ
อยากได้ Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ค่ะ

ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆในชีวิตบ้าง?

สิ่งใหม่ๆ ที่จะทำในปี2557 คือการกลับบ้านให้บ่อยขึ้น ส่วนตัวเป็นคนต่างจังหวัดค่ะ เข้ามาทำงานในกทม. กลับบ้านน้อยมาก เพราะคิดว่าบ้านจะกลับเมื่อไหร่ก็ได้ จนได้มีโอกาสมานึกย้อนกลับไปว่าปีนี้เราเองกลับบ้านแค่ 3 ครั้งเอง เราห่างไกลครอบครัวขนาดนี้เลยหรอ? ถึงแม้เราจะมีงานทำ มีเงินส่งให้พ่อแม่ มันก็อาจไม่สำคัญเท่าตัวเรากลับไปสู่อ้อมกอดท่านใช่มั้ย? และอีกเรื่องหนึ่งที่อยากจะทำก็คือการบอกรักคนในครอบครัว เป็นสองเรื่องที่ตั้งปณิธานว่าปีหน้าจะทำให้ได้
ปีใหม่นี้ อยากทำงานใหม่ที่ไม่เคยทำ
อยากลองดำเนินชีวิตใหม่ๆ ไม่ซ้ำซากจำเจเหมือนแต่ก่อน
อยากลองทำอะไรดีดีให้คนอื่นบ้าง(ส่วนใหญ่จะคิดถึงแต่ตัวเอง)
อยากให้ชีวิตเปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้น
และอยากได้จมูกสวยๆ เพราะไม่เคยศัลยกรรมมาก่อนเลย
ถ้าได้ทำคงจะดีมากคะ
อยากได้ รางวัลที่ 1. ค่ะ รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

ปีใหม่2557
ที่จริงในชีวิตคิดว่าไม่ได้อยากทำอะไรใหม่ๆแล้วค่ะ เพราะที่ผ่านมาก็ทำมาตลอดคือ ทำงานส่งตัวเองเรียน ช่วยเหลือครอบครัวบ้างเท่าที่จะช่วยได้ การเรียนก็ตั้งใจเรียนอยู่แล้ว อีกแค่ปีเดียวก็จะจบปริญญาตรี แต่ถ้าถามว่าอยากมีอะไรใหม่ๆเพิ่มตอบว่าอยากออกรถซักคันค่ะ แม่จะไปไหนมาไหนทีลำบากมาก ต้องขึ้นแต่รถเมล์ รถตู้ เวลาฝนตกก็ไม่สะดวก ไม่อยากให้แม่ลำบาก เลยอยากออกรถซักคัน อาจจะเป็นอีโก้คาร์ ราคาไม่สูงพอมีปัญญาจะผ่อนได้ เอาไว้ไปรับไปส่งแม่ไปไหนมาไหน แม่จะได้ไม่ต้องลำบากไม่ต้องเหนื่อย อยากให้แม่นั่งสบายๆและปลอดภัยขึ้น เพราะเราเป็นคนขับเราย่อมจะต้องขับด้วยความมีสติและไม่ประมาทอยู่แล้วเพราะคนข้างๆคือคนที่รักที่สุดในชีวิตนั่งอยู่
รางวัลที่อยากได้ "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี
ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?

จะพัฒนาตัวเองให้ดียิ่งขึ้นไปคะ จะตั้งใจเรียนและทำงาน เดิมทำงานอยู่แล้วร่วมกับเรียน
อยากให้ครอบครัวสบายกว่านี้ ที่สำคัญ คงไม่มีอะไรใหม่ต่างๆจากปีเดิมๆคะ แค่ขอให้ได้อยู่กับ
ครอบครัวเท่านี้ก็มีความสุขที่สุดแล้วคะ
ผมอยากได้รางวัล Hi-End Aesthetic Program จาก yb Holistic  ครับ:"))
ส่วนคำถามที่ว่าในปีใหม่นี้ คุณจะทำอะไรใหม่ๆให้กับชีวิตของคุณบ้าง?

ผมอยากได้รางวัลนี้เป็นของขวัญปีใหม่ให้แม่ผมครับ  เห็นแม่ชอบบ่นบ่อยๆว่าหน้าเหี่ยว ห้าๆ ^^ เลยอยากให้แม่หน้าตึงเป็นสาวอีกครั้ง แม่จะได้มีความสุข ถ้าผมได้รางวัลให้แม่จริงๆ มันคงจะเป็นทั้งอะไรใหม่ๆในชีวิตของผม  และชีวิตใหม่ของแม่ ให้คืนความสาวอีกครั้งน่ะครับ :"))
3. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
ปีใหม่นี้ฉันขอพรจากพระพุทธรูป ต้องมีปากบางและสวยงามฉันต้องการรอยยิ้มที่สวยงาม
yb Holistic Clinic
yb Holistic  "แจก yb Super Finest Gold Mask ฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 2,000 บาท

สิ่งที่อยากจะทำในปีใหม่นี้ อยากจะให้รางวัลกับตัวเองคะ จะดูแลผิวพรรณให้ดี มีความสุขกับครอบครัว อยู่พร้อมหน้าพร้อมตากัน จะทำทุกวันให้มีค่าคะ ขอบคุณนะคะ
ปีใหม่ที่จะถึงนี้ จะเริ่มต้นใหม่ รักครั้งใหม่ ทำตัวให้ดีขึ้นคะ …จะรักตัวเองให้มากขึ้น ไม่อยากรักใคร แล้วต้องมาเจ็บช้ำเพราะเขาไม่รักเรา รักตัวเอง และครอบครัวดีที่สุดคะ นี่คือสิ่งที่จะทำ ขอบคุณนะคะ
yb Holistic Clinic
yb Holistic  "แจก yb Super Finest Gold Mask ฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 2,000 บาท
::  ปีใหม่นี้ ท่านอยากได้รางวัล
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

คำถามว่า ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย smile_sa เมื่อ 2013-12-25 20:37

::  ปีใหม่นี้ ท่านอยากได้รางวัล
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ค่ะ

คำถามว่า ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?
ปีใหม่นี้จะเริ่มต้นหางานพิเศษใหม่ๆทำค่ะ เพื่อช่วยแบ่งเบาภาระพ่อแม่ให้มากขึ้น
และอยากเสริมความงามบนใบหน้าเพื่อสร้างความมั่นใจในตัวเองค่ะ
และเพื่อเสริมสร้างบุคลิกที่ดี เสริมให้การเรียนและการทำงานก้าวหน้าในอนาคตค่ะ
อยากได้รางวัล Centrallaser Clinic  Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นค่ะ
ปี ใหม่ 2557
อยากจะ ขอให้ครอบครัวมีความสุขค่ะ ทุกคนบนโลกมีความสุขค่ะ โดยเฉพาะประเทศไทยอยากให้ทุกคนมีความสุขค่ะ
ส่วนตัวแล้วก็อยากเริ่มต้นสิ่งใหม่ๆคะ อยากสวยกว่าเก่า ขาวกว่าก่อน หน้าละอ่อนกว่าใคร อิอิ
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"   
ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?  
>>>>  เริ่มทำรายรับรายจ่าย เพื่อให้เงินพอใช้ในแต่ละเดือน และช่วยแม่ประหยัดเงินคะ <<<<<<<
อยากได้รางวัลที่ 1 คร่ะ   รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

ปีใหม่นี้ อยากเปลี่ยนแปลงรูปน่าและจมูกตัวเองคร่ะ อยากสวย เพราะไม่ชอบคำดูถูก เพื่อนชอบล้อ มันเป็นปมด้อยมากคร่ะ คิดและฝันมาตลอด ว่าสักวันต้องสวยให้ได้ เพราะโดนล้อทุกวัน มันน่าเบื่อมาก ปีใหม่ปี2557 ฉันเลยคิดว่าต้องเปลี่ยนตัวเองให้ได้คร่ะ
อยากได้Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้น
ปีไหม่นี้ จะเป็นคนไหม่ ปรับปรุงเปลียนแปลงยกแผง ปฏิรูป ความคิด พูดไห้น้อยฟังไห้มาก รักตัวเองให้มาก จะเอาอดีตที่เเย่มาเป็นบทเรียนในการดำเนินชีวิตให้เดินทางอย่างระมัดระวังที่สุดค่ะ โดยเฉพาะความรักที่ไม่เคยจะสมหวังสักที่ มองกระจกแล้วยิ้ม และ พูดออกไป ฉันต้องทำไห้ได้ สู้ๆ ยิ้มสุดเริด
รางวัลที่ 1 เสริมจมูกและตัดปีกจมูก

สิ่งที่อยากทำใหม่ๆในชีวิต อยากมีความมั่นใจในตัวเองที่จะแสดงออกในกิจกรรมต่างๆของคณะในมหาวิทยาลัยค่ะ
รางวัลที่อยากได้ 2. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

ปีใหม่2557 จะทำอะไรใหม่ๆในชีวิต สร้างบ้านให้เสร็จและให้คุณแม่กับป๊าเป็นของขวัญคะ ^^
ยากได้รางวัลทำปากบาง  ปากมันหนาไปแล้ว  
ปีใหม่ 2557 ผมจะเปลี่ยนชื่อใหม่ นามสกุลใหม่ ง่ายๆ เพื่ออะไรๆจะได้ดีขึ้น
2. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

ปีใหม่นี้ก็อยากทำตัวให้ดีขึ้นเริ่มจากการทำตา2ชั้นเสริมสร้างความมั่นใจเชื่อว่าเมื่อเรามั่นใจเราก็จะทำสิ่งใหม่ๆให้กับตัวเองและคนรอบข้างได้ และสิ่งดีก็็จะตามมาหาตัวเราและคนรอบข้างและเมื่อเรามีความสุข เขามีความสุข เก๋ๆ ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้