เจ้าของ: tuk_ka_ta_
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก 29/1/2010>>>โดยหมอศิริพรชัยจร้า

[คัดลอกลิงก์]
301#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-3-2 16:40:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาเยี่ยมชมนะค่ะ พอดีช่วงนี้งานยุ่งอะค่ะ เลยไม่ค่อยว่าตอบเท่าไหร่ ส่วนรูปก็ยังมะค่อยได้ถ่ายเลยค่ะ แต่สัญญาว่าจะมาอัฟให้ดูเรื่อย ๆ นะค่ะ........^_^
สวยมากเลยค่ะ

คุณหมอทำเนียน เป็นธรรมชาติมากเลยย  : )
สวยมากอ่ะ เหมาะมากเลยครับ
จมูกสวยจัง ดูโด่งเปนธรรมชาติมากเรยค่ะ จขกท ก้อสวยมากๆๆ
นัทเอง ก้อจะไปทำกะคุณหมอศิริพรชัย 28พคอ่ะค่ะ เปนกำลังใจให้ด้วยนะคะ อิอิ
แก้แล้วสวยมากเลยคะ   อยากทำกับคุณหมดคนนี้จัง   แต่คิวคงยาวน่าดู  :)
จมูกเหมือนพลอย เชอมาล
โห หมอศิริพรชัย คิวยาว มากคร่า
สวย แบบเป็นธรรมชาติดีครับ
มารอชมรูปล่าสุดจ้า อัพไวๆนะช่วงนี้คิวคุณหมอยาวถึงกรกฎาแล้วใช่ป่าว เห็นรุ่นน้องจองได้กรกฏา
แต่ก็คุ้มกับการรอคอย สวยมาก
เอาแบบจมูกของใครไปเสริมคะ

จะไปเสริมเหมือนกัน

แต่ยังไม่แน่ใจว่าจะเสริมแบบใหนดี

เป็นคนจมูกเนื้อน้อยและก็เล็กมากคะ
คุณตุ๊กตาทำมาที่ไหนนะคะ
จะไปแก้จมูกอาทิตหน้านี้อะคะ
อ่านที่คุณตุ๊กตาโพสไว้เลยไม่กลัวแล้ว
คิดว่าจะเจ็บมากๆอะคะ
งามมากเลยคะไม่บวมด้วยเริ่ดดดดดดดดดดด
สวยงามมากค่ะ ^^
น่าร๊ากขึ้นมากๆๆๆเลยคะ

ดีจายด้วยที่ครั้งนี้ประสบผลสำเร็จไปด้วยดีอาคะ

ว่าแต่นี้ก็จะครบสองเดือนแล้วใช่ป่าวคะ

ขอถามหน่อยคะว่า เหนเปนแท่งซีลี่ชัดขึ้นรึป่าวอาคะ เหมือนแบบว่าดูจากในรูปแล้วจะเหนชัดขึ้นอาคะ

แต่ยังไงก็น่ารักขึ้นมากๆคะ
สวยขึ้นมากเลยนะ ดูดีขี้นมั๊กๆ
สวยดีค่ะ

อยากแก้มั่งจัง
ทำเนียนมากเลย หน้าใสด้วยอิอิ ทำแถวไหนหรอค่ะ
สวยมากกๆๆๆคะ
กำลังหาข้อมูลเพื่อการตัดสินใจ อยากแก้จมูกใหม่, ได้มาเจอกระทู้นี้ ประทับใจมากเลยคะ

เอ่อ มีคำถามนิดหน่อยหนะคะ
- จมูกเดิมที่ว่าปลายแหลมมาก ทำมานานรึยังคะ? กี่ปีแล้ว?
(เพราะแอบกังวลว่า การทำมานานหลายปีแล้ว มันส่งผลให้การแก้ไขใหม่นี้ยากง่าย ยุบเข้าที่เข้าทางกินเวลาต่างกันรึเปล่า)
- แล้ว....... ฮัมพ์ ที่ว่านี่คืออะไรหลอคะ์?

ขอบคุณคะ

คุณ tuk_ka_ta_
322#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-3-26 15:56:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาเยี่ยมนะค่ะ ช่วงนี้ยุ่ง ๆ นะค่ะไม่ค่อยมีเวลาลงรูปใหม่เลยค่ะ เอาไว้ว่าง ๆ จะมาอัฟเดทนะค่ะ......
สวัสดีจ้าตัวเองเรากับมาแล้วนะต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้มาทักทายเราไม่ได้ทำจมูกกับคุณหมออ่ะนะเพราะเราไปปรึกษาหมอหมอบอกว่าของเราทำโด่งมากไม่ได้เพราะหมอคนเดิมทำมาให้ก้อพอดีแล้วแต่ถ้าเราจะทำโด่งอีกก้อคงโด่งมากไม่ได้นะคุณหมอใจดีมากเลยนะ ให้คำปรึกษาเราเรายังคุยกับหมอตั้งนานว่าตอนนี้หมอดังมากในแวปดังโด่งอ่ะเราบอกว่ามีเพื่อนมาทำกับหมอแล้วก้อเอารุปที่ทำมารีวิวให้ทุกคนดูเราบอกหมอว่าอีกต่อไปหมอคงมีลูกค้าเยอะแน่ๆหมอก้อบอกขอบคุณมาด้วยนะ คุณหมอไม่เห็นแก่เงินเอาความปลอดภัยเป็นสำคัณนะเราก้ออยากทำนะแต่เราคิดว่าแค่นี้ก้อดีแล้วหมอก้อบอกมันไม่ได้น่าเกียจอะไรเรามีเวลาน้อยด้วยและก้อเลยไม่ได้ทำแต่ใจจิงอยากมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแต่เวลาน้อยหมอยังแซวคราวหน้ามาอยู่นานมาทำหน้าอกก้อได้เราดูรูปคนทำหน้าอกมาสวยมากๆๆๆๆๆนะไว้มีโอกาศกับเมืองไทยไม่แน่อาจจะไปเสริมหน้าอกให้ย่ายย่าเลยอิอิ สุดท้ายนี้ขอให้ตุ๊กตาสวยวันสวยคืนสวยทุกๆวันนะตัวเองไว้เราจะมาคุยใหม่นะอย่าลืมอัปรูปให้ดูด้วยนะตัวเองเราจะรอบายบายจ้า:)
Tuk ka ta รบกวนลงรูปล่าสุดให้ชมบ้างซิ อยากไปแก้กับหมอนะ นะจ๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้