เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ภาพอยู่หน้า 1,10,11,12,14,23)

[คัดลอกลิงก์]
ได้เห็นรูป ก็ดีใจเหมือนได้ไปในงานเอง
หล่อ สวย กันทุกคน
บุญในครั้งนี้ จะส่งผลให้ทุกคน สวย หล่อกันมากขึ้น
โดยเฉพาะกลุ่มผู้ริเริ่มงาน เหนื่อยหน่อย ได้บุญมากขึ้น
ส่งรูปตามมาเรื่อย ๆนะครับ มีโอกาส คงได้ไปบ้างครับ
  ไม่จริงเลยค่ะ น้องแบงค์หล่ออยู่แล้วนะจ๊ะ นี่ขนาดยังเคยเจอมีดนะเนี่ย  ขอบคุณน้องด้วยที่ชวนพี่กิ๊ฟมานั ...
ต้นฉบับโพสโดย giftziezaa เมื่อ 2009-10-19 09:14

หล่ออะไรหล่ะครับ เจอพี่ๆ แต่ละคน ผมลงหลุมเลยครับ
ใครจะปล่อยให้พี่กิ๊ฟนั่งเหงาอยู่หละครับ มานั่งหลายๆคน คุยกันสนุกดีครับ
หล่ออะไรหล่ะครับ เจอพี่ๆ แต่ละคน ผมลงหลุมเลยครับ

ไม่จิงค่ะ แบงค์หล่อมาก

ถึงจะไม่เหมือนในรูป แต่คอนเฟริมว่าหล่อคนละแบบ

ถึงจะไม่เหมือนในรูป แต่คอนเฟริมว่าหล่อคนละแบบ ...
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-10-19 09:38

โบว์จังก็น่ารักมากค่ะ อย่างที่หลายคนบอก มางานนี้ต้องวางแผนโมตัวเอง ด่วน
ขอแปะ e-mail หน่อยนะค่ะ ใครที่สะดวกส่งผ่านเมล รบกวนส่งให้กิฟบ้างนะค่ะ

gift_dekdee@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ {:13_957:}
พี่ชุดชมพู   ตัวจริงคงสวยมากกแน่ๆเลยใช่เปล่าครับ
[b]แต่ล่ะน่ารักมั่กๆครับ......

ดีใจที่ได้รู้จัก ถึงแม้ว่าจะไม่ค่อยได้คุยกันก็ตาม......
พี่ชุดชมพู   ตัวจริงคงสวยมากกแน่ๆเลยใช่เปล่าครับ
ต้นฉบับโพสโดย tsuke เมื่อ 2009-10-19 10:00

มายืนยันคร่ะ  พี่ฝนตัวจิงสวยมากกกก

ตอนพี่ฝนเดินเข้างานมา เราอยากจะเอาหน้าหมุดใต้โต๊ะเรยทีเดียว

ถึงจะไม่เหมือนในรูป แต่คอนเฟริมว่าหล่อคนละแบบ ...
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-10-19 09:38

55+
รูปมันหลอกตาประชาชนครับ
พี่โบว์อยากทาน อะไรเดี๋ยวผมเลี้ยง
แต่สงสัยต้องพาพี่โบว์ ไปเช็คสายตาก่อนเห็นผมหล่อ สงสัยจะเบลอ
ฮ่า ๆ
55+
รูปมันหลอกตาประชาชนครับ
พี่โบว์อยากทาน อะไรเดี๋ยวผมเลี้ยง
แต่สงสัยต้องพาพี่โบว์ ไปเช็คสายตาก่อนเห็ ...
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-10-19 10:06

ตัวจริงก็หล่อครับ....
ดูรูปแย้ว..หล่อ ๆ สวย ๆกันหมดเลย

เหอๆๆๆ....ตัวจริงๆ น่ารักกันทั้งนั้น

ยกเว้นเก๋นะ...อืด..บวม...ชิมิ...เซงๆ
แต่ล่ะน่ารักมั่กๆครับ......

ดีใจที่ได้รู้จัก ถึงแม้ว่าจะไม่ค่อยได้คุยกันก็ตาม...... ...
ต้นฉบับโพสโดย neung975 เมื่อ 2009-10-19 10:05

คนไหนพี่หนึ่งอะ
ไม่ห็นมาทักเรามั่งเลย

อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย neung975 เมื่อ 2009-10-19 10:12

พี่หนึ่งเมื่อวานเรายังไม่ได้คุยกันเลยนะครับ
ผมเห็นพี่หนึ่งอยู่แว็บ ๆ ๆ
มาแว้วววว  
กว่าจะได้มาคุย คนอื่นคุยกันไป 13 หน้าล่ะคิคิ

เบื้องต้นอยากลบรูปตัวเองจางเรย ไม่ก็เซนเซอร์ให้หมด

รับมะได้อ่า  หน้าบานมากกก น่าเกลียด

สู้คนอื่นไม่ได้สักคน มีแต่คนหน้าตาดีอ่ะ

น่ารักกันมากมาย  
มาแว้วววว  
กว่าจะได้มาคุย คนอื่นคุยกันไป 13 หน้าล่ะคิคิ

เบื้องต้นอยากลบรูปตัวเองจางเรย ไม่ก็เซนเซอร์ให้ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-10-19 10:23

เอาด้วยคนได้ป่าวครับพี่ซี
เอาแบบ รูปการ์ตูนมาบังตรงหน้าแทน

อายย
><
แต่หล่ะคนสวยๆ หล่อๆกันทั้งนั้น
เสียดายจังไม่ได้ไป
ติดเลี้ยงงานวันเกิด
เดี๋ยวรอทำสวยสู้ก่อนนะ
ต้นฉบับโพสโดย neung975 เมื่อ 2009-10-19 10:12

แบงค์ตัวปลอม ก็มีหรอ

เอาด้วยคนได้ป่าวครับพี่ซี
เอาแบบ รูปการ์ตูนมาบังตรงหน้าแทน

อายย
>
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-10-19 10:24

อืมๆ  เอามะ  เด๋วมีเวลา ค่อยทำ จะทันมั้ยฟ่ะนี่ ฮือๆๆ
พี่ว่า มีมีตติ้งนี่ดีนะ

เวลาคุยในเวบก็นึกหน้าไปด้วยว่า ใครเป็นใคร

เพราะ ได้เจอหน้าตากันแล้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-19 01:33

แร้วพี่โอม นึกหน้า(ดำๆ)หนูออกมะคร๊า  

ต้นฉบับโพสโดย jamebond เมื่อ 2009-10-19 10:29

55
ครับพี่หมิว
พี่หนึ่งเมื่อวานเรายังไม่ได้คุยกันเลยนะครับ
ผมเห็นพี่หนึ่งอยู่แว็บ ๆ ๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-10-19 10:22

พี่ก็เห็นน้องอยู่แว็บๆ เหมือนกัน

เลยไม่ได้คุยกันเลย อายคนหล่อ....

ต้นฉบับโพสโดย jamebond เมื่อ 2009-10-19 10:29

อ่ะนะ.......
คนไหนพี่หนึ่งอะ
ไม่ห็นมาทักเรามั่งเลย

อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-10-19 10:20

คนที่หน้าตาไม่ค่อยดีเท่าไหร่อ่ะครับ...

น้องคงจำพี่ไม่ได้แน่ๆ อย่างคุณด้วยแต่ไม่มีโอกาสได้แค่มอง
สวยและดูดีกันทุกคนคับ  คุณแย้ สวยมาก  ม๊ากกกกกกคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้