เจ้าของ: tammi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] แชร์ ประสบการณ์ ทำปากบาง กะ คุณหมอรณชัย ณรวีร์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พี่ฟางคะ จิงๆละหนุอยากแก้เลยอ่าค่ะ ไม่รุ้หมอจะแก้ให้มั้ย
มะกี้โทไปถามมาละว่าถ้าใช้ซิลิโคนเดิม ก้อไม่ต ...
ต้นฉบับโพสโดย tammi เมื่อ 2009-10-20 16:58

ไม่รู้ว่าตอบช้าไปรึเปล่า น้องไปหาคุณหมอยัง พี่ว่ามันไม่ได้โด่งเว่อร์นะพี่ยังชอบโด่งเลย อยากได้โด่งแต่เนื้อจมูกมันไม่เอื้ออำนวย คุณหมอแนะนำว่าจะต้องผ่าตัดดูดไขมันตรงหน้าท้องเพราะตรงหน้าท้องมีไขมันเยอะสุด เอาซิลิโคนออกแล้วก้อฉีดไขมันเข้าไปแล้วรอสามเดือนมาเสริมใหม่ถึงจะได้โด่ง จมูกน้องถ้าโด่งแล้วก้อดีใจเหอะพี่ว่าสวยดีออกเข้ากับหน้าน้องด้วย รออีกสามเดือนทุกอย่างก้อจะเข้าที่ ดีไม่ดีขี้คร้านจะชอบนะพี่ว่า รอมันยุบหน่อยแล้วกัน
อือ เพิ่งมาบ้านนี้ สุโค่ยๆ
13 วันแล้วปากยังยิ้มไม่ได้เหมือนเดิมเลยคร้า
มันจะยืดหยุ่นแล้วยิ้มได้เท่าเดิมรึป่าวคะ
ตอนนี้อ้า ยิ้ม กว้าง มันจาแหก ช่วยทีนะคะ
พี่ Fang จมูกเค้าเอียงจิงๆ หยอ ToT
วันนี้มันยังมะชัดวันหน้ามันก้จาชัดอ่ะ ToT
304#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-23 10:22:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ว่าน่ารักดีออกเวลาที่น้องกัดแฟน  พูดถึงเขาต่อเถอะอยากอ่าน อยากอ่าน ส่วนแฟนพี่จะแต่งงานกันอยู่แล้วพ ...
ต้นฉบับโพสโดย fang2009 เมื่อ 2009-10-22 12:14

ว้าววววววววววววววววววววววววววววว..........พี่ฟางจะแต่งงานแว้ววววว เย่ๆ
ยินดีล่วงหน้านะคะ ฉลองงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง เฮ้.....
แต่ทามมายยยยเปนคนจ้าวชู้หล่ะน๊อออออออออออออ...พี่สาว เด๋วพอปากยุบสวยกว่าเดิม
แฟนพี่คงจาเครียดก่าเดิม   แต่อีกหน่อยแต่งไปได้อยุ่กะคนดีๆพี่ก้อคงจาแฮปปี้มากๆนะคะ
โอ้ยยยยยยยย ปลื้มมมๆๆๆๆ
305#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-23 10:26:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่รู้ว่าตอบช้าไปรึเปล่า น้องไปหาคุณหมอยัง พี่ว่ามันไม่ได้โด่งเว่อร์นะพี่ยังชอบโด่งเลย อยากได้โด่งแต่ ...
ต้นฉบับโพสโดย fang2009 เมื่อ 2009-10-22 12:20

ไม่ช้าไปหรอกค่ะ ยังไม่ได้ไปหาหมอเลยค่ะ ไปอีกทีวันจันทร์ค่ะ
จิงๆอยากให้ตงหว่าตามันต่ำกว่านี้ง่ะ หลังจากนี้มันจะยังยุบได้อีกป่าวคะ
แต่ก้อคงจาไม่แก้แล้วอ่าค่ะ ไม่มีคนหนับหนุนให้แก้เลย
ละอีกอย่างก้ออดทนรอมันหายช้ำ หายบวมไม่ไหวแล้วว
นี่ยังลดบวมช้ำลงนิดหน่อยเอง จาหายทันเปิกเทอมป่าวน๊อออออ >"<
306#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-23 10:27:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อือ เพิ่งมาบ้านนี้ สุโค่ยๆ
ต้นฉบับโพสโดย kimji เมื่อ 2009-10-22 12:26

ขอบคุณที่มาเยี่ยมค่าาาาาาาาาาาาาา
307#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-23 10:32:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
13 วันแล้วปากยังยิ้มไม่ได้เหมือนเดิมเลยคร้า
มันจะยืดหยุ่นแล้วยิ้มได้เท่าเดิมรึป่าวคะ
ตอนนี้อ้า ยิ้ม กว้ ...
ต้นฉบับโพสโดย DUNGDONG เมื่อ 2009-10-22 23:13

เปนเหมือนกันเลยทรมานเวลาดูหนังตลกหัวเราะก้อไม่ได้ปากจะฉีกกกกกก นึกภาพตอนนั้นละT-T
ของหนุตอนนี้ยิ้ม หาว จาม ก้อเจ็บอ่าค่ะ ก้อนไตนี่มันรังควานนนนนนน เจ็บมากเลยยยยยยยย
ปากก้ออ้ากว้างๆเท่าเดิมไม่ได้ (ตอนถอนฟันคุดนี่ยิ่งเจ็บ หมอดึงปากไม่ปราณีเลย)
เวลายิ้มก้อได้ไม่กว้างเท่าเดิมอ่าค่ะ แต่พอหายใหม่ แรกๆเนี่ยะยิ้มแล้วปากมันยึดมากเลย
จะดูแปลกๆ แต่ตอนนี้ดูปกติละค่ะ แต่ก้อไม่กว้างเหมือนเดิมอ่าค่ะ
อยากแต่งมั่ง หุๆ
ว้าววววววววววววววววววววววววววววว..........พี่ฟางจะแต่งงานแว้ววววว เย่ๆ
ยินดีล่วงหน้านะคะ ฉลองงงงงงงงงงงงง ...
ต้นฉบับโพสโดย tammi เมื่อ 2009-10-23 10:22

น้องtammi วันนี้พี่ดีใจมากมายเลย หลังจากที่ได้ข่าวลือมามากมาย แต่ลึกลึกพี่ก้อเชื่อ โอ้พี่ดีใจจังเลย ดีใจสุดจะพรรณา โอ้ยบอกไม่ถูก วันนี้ในหลวงท่านลงมาไหว้สมเด็จย่าแล้ว อาการท่านดีขึ้นจริงๆด้วย ไม่รู้ว่าโพสจะเป็นไรเปล่า แต่อยากจะแบ่งปัน ซึ่งพี่ก้อเชื่อว่าน้องก้อดีใจเหมือนพี่ จริงมั้ยน้อง DUNGDONG
น้องtammi วันนี้พี่ดีใจมากมายเลย หลังจากที่ได้ข่าวลือมามากมาย แต่ลึกลึกพี่ก้อเชื่อ โอ้พี่ดีใจจังเลย ดีใจ ...
ต้นฉบับโพสโดย fang2009 เมื่อ 2009-10-23 13:05

ตกตรงคำว่าเชื่่อ เชื่อในที่นี้เชื่อว่าไม่เป็นความจริงดังข่าวลือ
ตอนนี้อ้า ยิ้ม กว้ ...
ต้นฉบับโพสโดย DUNGDONG เมื่อ 2009-10-22 23:13

มันเอียงในรูป แต่ตัวจริงคงมองไม่ชัดเหมือนรูปก้อได้ แต่ถ้ามันมองไม่ชัดพี่ว่าก้อปล่อยไว้เหอะ ถ้าจะแก้อีกทีก้อปล่อยไว้ซักสองปีค่อยมาว่ากัน เพราะถ้าสองปีแล้วเนื้อจมูกเรามันจะยืดขึ้น หากอยากได้โด่งกว่าเดิมหรือรูปทรงที่เราอยากได้จะทำได้ง่ายขึ้นค่ะ
ไม่ช้าไปหรอกค่ะ ยังไม่ได้ไปหาหมอเลยค่ะ ไปอีกทีวันจันทร์ค่ะ
จิงๆอยากให้ตงหว่าตามันต่ำกว่านี้ง่ะ หลังจ ...
ต้นฉบับโพสโดย tammi เมื่อ 2009-10-23 10:26

ตรงหว่างตาจะยุบลงก้อสามเดือนค่ะ แต่ตอนเปิดเทอมมันก้อยุบไปได้เยอะแล้วล่ะ อย่างนี้เพื่อนๆคงอิจฉาน้องแน่ๆเลย ว้าว...........ใช่เพื่อนกูรึเปล่าวะทำไมมันสวยผิดจมูก ผิดปาก ผิดคางอย่างงี้ (เอาอารมณ์ตัวเองมาคิดถ้าเรามีเพื่อนสวยขึ้นคงสอบถามว่าท่านไปทำแตใดมา)
310# fang2009

ไม่ได้ยินข่าวลืออะไรเลยอ่ะ เดาๆเอา
มันคงไม่จิงหรอกค่ะ จบดีก่า เรื่องนี้เสียวสันหลัง หุๆ
313# DUNGDONG

ล๊อกอิน ใช้ชื่อเว็บเลยนะเนี่ย
คิดอยู่เหมือนกันค่ะ
ตอนนั้นขี้เกียจคิดอ่ะ หุๆ
เป็นไงมั่งค่ะ หายดียังจ๊ะ
คุณฟาง เราว่าข่าวลือที่ออกมาคงปล่อยแค่ในตลาดหุ้นอ๊ะค่ะ ให้ฝรั่งเก็บเขย่าเก็บของ

อย่างเซ็ง ข่าวลือแย่ๆ
คุณฟาง เราว่าข่าวลือที่ออกมาคงปล่อยแค่ในตลาดหุ้นอ๊ะค่ะ ให้ฝรั่งเก็บเขย่าเก็บของ

อย่างเซ็ง ข่าวลือแย่ๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย envy_poison เมื่อ 2009-10-23 20:58

เราก้อโดนด้วยนะจิ ถือเสียว่าจิตใจเรามันไม่มั่นคง ถือเป็นบทเรียนราคาแพงมากกกกกกกกกกก
310# fang2009

ไม่ได้ยินข่าวลืออะไรเลยอ่ะ เดาๆเอา
มันคงไม่จิงหรอกค่ะ จบดีก่า เรื่องนี้เสียวสันหลัง หุๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย DUNGDONG เมื่อ 2009-10-23 14:09

พี่ก้อว่างั้นแหละ  จบแล้วเนาะ เสียว เสียว เหมือนกัน
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-10-23 19:42

ปากเรายังบวมอยู่เลย เคสของน้องสองคนคงใกล้หายกันแล้วมั้งคงจะมองเห็นแววสวยกันแล้ว แล้วโบมีโครงการทำอะไรต่อมั้ยจ๊ะ
ที่ไหนทามปากเป็นกระจับบ้างคะ  อยากได้แบบกระจับเรยอ่า
322#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-24 15:36:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องtammi วันนี้พี่ดีใจมากมายเลย หลังจากที่ได้ข่าวลือมามากมาย แต่ลึกลึกพี่ก้อเชื่อ โอ้พี่ดีใจจังเลย ดีใจ ...
ต้นฉบับโพสโดย fang2009 เมื่อ 2009-10-23 13:05

ยิดนดีมากๆเช่นกันค่ะ แต่ว่าหนุก็ไม่ทราบเรื่องข่าวลืออะไรเลยอ่าค่ะ เชยไปมั้ยเนี่ยะ
(อยากรุ้ แต่ไม่อยากถามง่ะ กัวจาไม่ปลอดภัย)
323#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-24 15:45:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตรงหว่างตาจะยุบลงก้อสามเดือนค่ะ แต่ตอนเปิดเทอมมันก้อยุบไปได้เยอะแล้วล่ะ อย่างนี้เพื่อนๆคงอิจฉาน้องแน ...
ต้นฉบับโพสโดย fang2009 เมื่อ 2009-10-23 13:16

อ่อออ ประกาศกะเพื่อนๆไปแล้วค่ะว่าจะไปทำ แต่ปากนี่ทำตั้งแต่ก่อนปิดเทอมแล้วว
สังสัยจาต้องหยุดเรียนสักอาทิตย์เพราะน่าจะหายไม่ทัน
พี่ฟางคะ ตงหว่างตานี่ มันจะยุบซ้ายขวาเข้าหากัน หรือว่ายุบบนลงล่างอ่าค่ะ
หนุลองลูบด้านข้างดูมันเหมือนเจอร่องข้างจมูก ช่ายรอยต่อซิลิโคนป่าวคะ
นานไปมันจะเหนเปนขอบซิลิโคนป่าวคะ เปนไปได้มั้ยคะ

แฮ่ๆ มีเรื่องมาปรึกษาอีกแล้ว อย่าเพิ่งปวดหัวนะคะ
ขอบคุณค่าาาาาาา
324#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-24 15:47:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
313# DUNGDONG

ล๊อกอิน ใช้ชื่อเว็บเลยนะเนี่ย
ต้นฉบับโพสโดย need เมื่อ 2009-10-23 18:31

ว่าจะทักอยุ่เหมือนกันค่ะ 55
325#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-24 15:51:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-10-23 19:42

ปาก ยุบแล้วค่ะ แต่ที่เปนติ่งตงจะงอยปากยังเต่งๆอยุ่นิดหน่อยค่ะ
จมูก ก้อยุบลงบ้างแล้วค่ะ
คาง ม่วงมากมาย น่าจะยังบวมเยอะอยุ่มั้งคะ ม่ายรุ้จะยุบลงได้เยอะแค่ไหนอ่าค่ะ

ขอบคุณที่แวะมาติดตามนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้