เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[กระทู้ไร้สาระ] มาเล่นเกมข้างบนถาม ข้างล่างตอบกันครับผม..

[คัดลอกลิงก์]
โลกช่างไม่ยุติธรรมซะเลย มีสองข้อให้เลือกเองหรา เคยเจอกะตัวด้วย งั้นขอข้อแรกดีก่า
โลกช่างไม่ยุติธรรมซะเลย มีสองข้อให้เลือกเองหรา เคยเจอกะตัวด้วย งั้นขอข้อแรกดีก่า ...
ต้นฉบับโพสโดย รัชนก เมื่อ 2010-3-9 08:56

คำถามล่ะค๊าบบบบ ลุงอยากเล่นต่อแล้ว ....
เอิ๊กกก ถามไรดีหว่า นึกไม่ออก เอางี้ ถาม วันนี้ลุง King_sun ใส่กางเกงในสีอะไร??
ตอบ   สีชมพู  (ถ้าผิด  ลุงมาเฉลยเองเน่อ)
ถาม   ส่วนไหนหรืออวัยวะไหนในร่างกายที่คุณภูมิใจที่สุด.. เพราะ..
ตอบ ตา เพราะว่าหลายคนอยากมีดวงตาที่โต และมีชั้นหนังตาที่หลายๆๆคนต้องการ อิิอิ

ถาม สมมุติว่า คุณไปทำศัยกรรมมา แต่ก่อนไปคุณไปทำยังไม่มีแฟน หลังทำเสร็จ แล้วมันดูดีกว่าเก่าเยอะ แล้วคุณมีแฟน คุณจะบอกแฟนคุณไหมว่าคุณไปทำศัยกรรมมา บอกไม่บอก ขอเหตุผล หึๆๆ
ตอบ บอกครับ ผมบอกทุกคนแหละแต่บังเอิญยังโสด 555
ถาม คุณชอบแฟนอ้วนหรือผอม
ตอบ   ชอบแบบพอดีไม่อ้วนไม่ผอม       (ขอหุ่นแบบคนถามได้จะดีมั่กๆค่ะ)
ถาม    คำชมใดที่ได้ยินแล้วคุณชื่นนนนใจที่สุด
ตอบ  ทำไมหล่อจัง  ไปเป็นดาราเลยไป
ถาม  คำด่าที่แรงที่สุดที่คุณอยากจะด่าคนที่เกลียดที่สุดคือ.......
ตอบ  ยังนึกไม่ออกต้องรอให้ถึงอารมณ์นั้นก่อน

ถาม  ทำไมผู้ชายเป็นเกย์กันเยอะ
ตอบ   เพราะผู้หญิงเป็นเกย์ไม่ได้  ก็เลยมีแต่ผู้ชายที่เป็นกันเยอะ
ถาม    ถ้าขอพรได้1อย่าง  จะขออะไรคะ
ตอบ ขอเป็นน้ำป่าวที่ไม่มีรสชาติ  แต่ขาดไม่ได้

ถาม  ถ้ามีแฟนเป็นเกย์จะรับได้หรือไม่
ตอบ  รับได้  ถ้าเค้ารักผู้หญิงได้    รับไม่ได้ถ้าเค้าไม่มีทางที่จะรักผู้หญิง
ถาม   เวลาเบื่องาน  ทำยังไงกันบ้าง
แอบคุยเรื่องปู้จายยยยย
ถาม  มดอะไรมีแต่ผู้หญิง  ติ๊กต่อกๆๆๆๆ
โอ้ มะมี ครายตอบได้เลยหรือเนี่ย ........เฉลยละกัน ...มดลูก คริคริ
ถามใหม่ ถ้าคุณถูกหวยรางวัลที่หนึ่ง คุณจะทำอะไรกะเงินก้อนนั้น ^^
ตอบ  คิดว่าไม่น่าจะถูกได้  เพราะไม่เคยซื้อเลย

ถาม  มีแฟน + กิ๊ก + เด็กในสังกัด รวมกันกี่คน
แฟน 1คน
กิ๊ก 2
คุยบ้างไม่คุยบ้าง 1
แอบชอบเค้า 1
ทั้งหมด 5

เร็วๆนี้บอกเลิกหมดทุกคน เหลือแฟนคนเดียว

ถาม เอ่อ ไม่เวอจิ้นตั้งแต่อายุเท่าไหร่
ตอบ  ตั้งแต่จำความได้ครับ
ถาม   ถ้าคุณตัดใจจากกิ๊กไม่ได้ จะทำยังไงครับ ไม่อยากเลือกด้วย ไม่อยากถอยด้วย
ตอบ เป็นคำแนะนำนะค่ะว่าคงต้องได้แต่ทำใจอย่างเดียวและเวลาจะช่วยให้เรารู้สึกดีขึ้นเองสู้ สู้นะรีบนอิอิ
ถาม หากคุณได้ทำอะไรแล้วรู้สึกมีความสูขแต่โดนแม่ห้ามแต่ยังดือที่จะทำสุดท้ายท่านมีความรู้สึกดีสมควรดื้อไหมล่ะค่ะ
ตอบ   สมควรค่ะ..แต่ก็อาจจะไม่ได้นำไปใช้กับทุกเหตุการณ์ในครั้งต่อไป
ถาม   ถ้าเลือกได้   อยากไปเที่ยวกับดาราคนไหนที่สุดคะ
-ขอ 2 คนไดมั๊ยครับ ป๋อ กับ อั้ม พัชราภา ครับ
-ถ้ามีโอกาสได้ขอพร 1 ข้อก่อนตาย คุณจะขออะไร ?
ตอบ ขอให้โลกสงบสุข

ถาม คุณชอบเพศไหน
ตอบ    เพศตรงข้าม
ถาม     พรุ่งนี้12มีค.แล้ว    วางแผนทำไรบ้างเอ่ย?
ตอบ มาทำงานปกติเพราะอยู่ ตจว ไม่กลัวเสื้อแดงเนอะ

ถาม คิดว่าจะปฏิวัติไหม
ตอบ ไม่ทราบครับ
ถาม  1+1 = เท่าไหร่
ตอบ 7
ถาม ทำศัลยกรรมแล้วหน้า่เปลี่ยนไป เคยคิดถึงหน้าเดิมมั้ยเคยอยากกลับไปเป็นอย่างเดิมก่อนทำมั้ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้