เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลุ้นศัลยกรรม ทำหน้าสวยฟรี รับปีใหม่ 2557

[คัดลอกลิงก์]
รางวัลที่อยากได้นะคะ yb Holistic  "แจก Hi-End Aesthetic Program ฟรี สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน จำนวน 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 30,000 บาท   
    สำหรับปีใหม่มีแผนประมาณนี้คะ
" เปลี่ยนหน้าสิวหน้าหลุมให้สดใส
เปลี่ยนงานใหม่เพิ่มเงินเดือนลดหนี้สิน
เปลี่ยนสันดานพฤติกรรมที่ชอบกิน
เปลี่ยนจากคำนินทามาปรับปรุง"
ในปีใหม่นี้อยากจะให้ของขวัญกับคุณแม่คะ อยากจะให้สิ่งดีๆกับท่าน หลังจากที่ผ่านช่วงวิกฤตที่โหดร้ายกับครอบครัวมา คุณแม่เป็นเป็นคนที่เข้มแข็งเป็นหัวหน้าครอบครัว ท่านทำงานมาหนักมาก จึงอยากจะดูแลท่าน และจะเป็นลูกที่ดี ทำให้ท่านภูมิใจคะ ....yb Holistic  "แจก yb Gulvanic Mask ฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
ปี 2557 นี้อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีขึ้น ซึ่งเป็นการเริ่มต้นที่ดีที่จะสร้างความมั่นใจให้กับตัวเอง แต่ไม่มีเงิน ถ้า
ได้ Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี จะทำให้ความฝันของเราเป็นจริงได้
รางวัลที่อยากได้ Centrallaser Clinic  Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ปี 2557 นี้อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีขึ้น ซึ่งเป็นการเริ่มต้นที่ดีที่จะสร้างความมั่นใจให้กับตัวเอง แต่ไม่มีเงิน ถ้า
ได้ Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี จะทำให้ความฝันของเราเป็นจริงได้
รางวัลที่อยากได้ Centrallaser Clinic  Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
รางวัลที่อยากได้คือ
4. yb Holistic  "แจก Hi-End Aesthetic Program ฟรี สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน จำนวน 1 รางวัล"

เพราะปีใหม่นี้ก็จะเข้าเลข 4 แล้วค่ะ ตั้งใจจะลดน้ำหนักให้ได้อย่างน้อย 10 กก. เพราะว่าอยากอายุมากขึ้นแบบมีสุขภาพที่ดีค่ะ

รางวัลที่อยากได้ Centrallaser Clinic  Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี  ปีใหม่นี้ ปี 2557 ผมจะตั้งใจเรียน ตั้งใจทำงาน part-time  ส่งตัวเองเรียนให้จบ เพื่อที่จะหางานเป็นหลักเป็นแหล่งที่ดีดีทำ ผมคิดว่าผมอยากทำงานที่โรงแรม เพราะตอนนี้เรียนการโรงแรม จึงอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้เข้ากับงานที่ได้ทำในอนาคต
ของรางวัลที่อยากได้ "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ปีใหม่2557 ปีนี้จะเป็นปีแรกที่ตั้งใจจะไปกราบเท้าพ่อแม่ในวันเกิดวันที่1มกราคม ที่จะถึงนี้ หลังจากที่ทำตัวไม่ดีมาในหลายๆปีที่ผ่านมา อยากให้ท่านได้ภูมิใจว่าเรายังไม่เคยลืมท่านแม้จะทำตัวไม่ดีและต้ังใจจะทำตัวใหม่ในปี2557
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย micro เมื่อ 2013-12-24 16:24

อยากได้  "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี

ปีใหม่ 2557 นี้ คิดไว้ว่าจะเก็บเงินเพื่อทำตา 2 ชั้นและก็ทำปากบางจะได้เป๊ะเหมือนคนอื่นๆบ้าง
yb Holistic  "แจก yb Gulvanic Mask ฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 2,500 บาท
ปีใหม่ 2557 ผมอยากจะเป็นคุณสามีที่ดี และคุณพ่อที่น่ารักให้กับลูกสาวตัวเล็กของผมครับ ผมดีใจมากๆที่มีครอบครัวที่อบอุ่น ภรรยาที่น่ารัก และลูกสาว ต่อไปนี้ผมจะทำหน้าที่คุณพ่อ เป็นหัวหน้าครอบครัว ที่พึ่งพาได้ครับ
:: ปีใหม่นี้อยากได้รางวัลที่ 4. yb Holistic :: เป็นของขวัญให้ตัวเองค่ะ ^^
"แจก Hi-End Aesthetic Program ฟรี สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน จำนวน 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 30,000 บาท

---> ปีใหม่ 2557 อะไรใหม่ๆ ที่ตั้งใจจะทำในชีวิต
1. หางานใหม่ ที่ตรงกับความถนัดและความชอบ (เพราะงานที่ชอบมีความสุขที่จะทำมันทุกวัน มีที่หมายแล้ว รอเริ่มงานหลังปีใหม่ )
2. ต่อเติมบ้านชั้นล่างให้ยาย เพราะท่านแก่มากแล้วขึ้นบันได้ไม่ไหว เป็นห่วงยายสุดๆ ส่วนตัวเพราะท่านเลี้ยงมาตั้งแต่เด็กค่ะ
ปีใหม่นี้  อยากได้รางวัล  "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

ปีใหม่ 2557  อย่างแรกที่อยากทำ คือ อยากทำจมูก เพื่อที่จะเปลี่ยนลุคตัวเองใหม่ เพื่อให้มีความมั่นใจมากขึ้น ให้สวยขึ้นกว่าปีเก่า ตั้งใจเรียน ตั้งใจทำงานเก็บเงิน เพื่ออนาคต และครอบครัว
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท

ปีใหม่นี้จะรักตัวเองให้มากขึ้นครับ
ของรางวัลที่ใฝ่ฝันคือ 1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

ปีใหม่ 2557 นะคะ สิ่งที่จะทำและตั้งใจทำคือศึกษาให้จบปริญญาตรี ต้อนรับสิ่งใหม่ๆ เปลี่ยนแปลงตัวเองให้เป็นบุคคลที่สวยและมีความสามารถ ช่วยแบ่งเบาภาระของครอบครัว และจะติดตามและเป็นกำลังใจให้เว็บดั้งโด่งไปตลอดทุกๆปี สุดท้ายนี้ขออวยพรให้ทุกคนและเว็บดั้งโด่งมีความสุขมากๆนะคะ สุขสันต์วันปีใหม่ค่า
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

ปีใหม่ปีนี้ (2557) ถ้ามีเงินเพียงพออยากจะไปสร้างความสุข เลี้ยงข้าวกับผู้สูงอายุในบ้านพักคนชราครับ อยากทำแต่ไม่มีโอกาสทำเสียที คิดว่าปีนี้จะทำครับ
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

ปีใหม่นี้ อยากทำให้ตัวเองดูดี มั่นใจ ทำความฝันที่ตั้งใจให้ได้ เพื่อชีวิตที่ดีขึ้น เพื่อความฝัน สู้ๆ
A :ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?
Q : 1. จะเก็บเงินสักก้อน เพื่อพาพ่อแม่ไปเที่ยวค่ะ ท่านแก่แล้ว อยากพาไปพักผ่อนเปิดหูเปิดตา
     2. เจียดเงินเดือน 30% ดาวน์ กระบะใหม่ ให้ท่านพ่อ
     3. พาท่านแม่ ไปฉีดฟิลเลอร์ เติมร่องริ้วรอยค่ะ
     4. และสุดท้าย ดิฉันจะตั้งใจทำงานให้ดีที่สุด เพื่อพ่อและแม่จะได้สบายค่ะ

ขอรางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี นะคะ
รางวัลที่อยากได้ yb Holistic  "แจก Hi-End Aesthetic Program ฟรี สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน จำนวน 1 รางวัล"
ปีใหม่ 2557 อยากจะทำอะไรใหม่ๆในชีวิต?
อยากจะทำนม เท่าที่มีอยู่แทบจะมองไม่ออกเลยว่าไหนด้านหน้า ไหนด้านหลัง มันแบนเท่ากันไปหมด เลยอยากจะอัพไซต์มาเพื่อเป็นของขวัญปีใหม่ให้ตัวเอง และสามี

ปีใหม่นี้ จะเปลี่ยนแปลงตัวเองค่ะ

อยากปฏิวัติ และอัพเกรดตัวเองให้ดูดีขึ้นกว่าปีเก่า "ผู้หญิงอย่าหยุดสวย" พอสวยแล้วสิ่งดีๆตามเข้ามามากมายในชีวิตจริงๆค่ะ ^^ ไม่ใช่แค่ดีกับเรา ดีกับครอบครัวและคนรอบข้างด้วยค่ะ

เริ่มจากสิ้นปีนี้มีแพลนยิงเลสิคสายตาสั้นค่ะ(ไว้จะมารีวิวนะคะ เผื่อมีคนสนใจ) บอกลาซะทีกับลุคสาวแว่นที่ไม่คล่องตัว ทำอะไรก็ไม่ถนัดเพราะติดแว่น  เพราะฉะนั้นรางวัลที่อยากได้ คือ ..........

Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท

ยิงเลสิคแล้ว ลาแว่นแล้ว ก็ต้องอัพตาสองชั้นต่อสิคะ เพราะปมด้อยตาชั้นเดียวมันทิ่งแทงใจมานาน ทำให้ต้องพึ่งบิ๊กอายจนเริ่มไม่ไหวกับดวงตา เลยต้องทำใจ เสียเงินให้เลสิค
ถ้าจะกรุณา อยากเป็น3ท่านผู้โชคดีมาก เพราะยิงเลสิคไปก็หมดหลายตัง กว่าจะได้อัพตาคงเก็บเงินอีกนานเลย ยังไงก็ขอบคุณสำหรับโอกาสดีๆแบบนี้ด้วยนะค๊า ที่มีมาให้ร่วมสนุก

เหมือนซานตาครอสมาแจกของขวัญเลย ^_____^

รางวัลที่อยากได้ Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
และสำหรับปีใหม่นี้ ปีใหม่ 2557 อยากจะทำอะไร? เหมือนผู้หญิงทั่วๆ ไปคะ อยากจะเปลี่ยนตัวเองให้สวยขึ้น พยายามมาตลอดตั้งแต่ย่างเข้าวัยรุ่นทั้งลดน้ำหนัก ทำตัวเองให้ขาว รักษาสิวบนใบหน้าแต่ขาดอยู่อย่างเดียวคือจมูก ฮ่าๆ พอใจกับใบหน้าเดิมตัวเองนะคะ แต่ไม่พอใจจมูกเพราะเป็นคนไม่มีดั้ง เลยเป็นสิ่งเดียวที่ต้องการแก้ไขบนใบหน้า :)
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล
   ปีหน้าจะตั้งใจเรียนให้มากกว่าที่ตั้งใจอยู่แล้ว เพื่อผลการเรียนที่ดี และถ้าได้รางวัลนี้ จะได้มีผลการเรียนที่ดี และ หน้าตาบุคลิกที่ดีในการสมัครงานค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momobozo เมื่อ 2013-12-24 23:55

อยากได้รางวัล "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี  ค่ะ  
ตอบคำถามว่า ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้าง ---->หนูคงหยิบเอาสิ่งที่เคยทำพลาดและไม่เป็นอย่างที่หวังในปีก่อนๆ มาทำในปีนี้ให้สำเร็จ เรื่องดูแลครอบครัว การทำงาน มันก็หลายๆเรื่องนะคะ และ1ในความหวังนั้นก้คือ อยากจะเสริมจมูก กับดัดฟันค่ะ^^ หวังมาหลายปีแล้ว คาดว่าปีนี้ คงต้องให้ได้สักอย่าง อย่างน้อยอะไรที่มันทำให้ดูดี ดูได้ขึ้น การงาน การเงิน มันก็คงไหลลื่นขึ้นตามๆกัน เนอะ^^
รางวัลที่อยากได้คือ "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"   และในปีใหม่ 2557 สิ่งใหม่ๆที่จะทำคือ จะเปลี่ยนแปลงตัวเอง จากสาวออฟฟิตฉ่ำเบอะ แต่งตัวเชยๆ ป้า  ให้ตัวเองดูดีและมีชีวิตชีวาขึ้น มั่นใจในตัวเองมากขึ้น จะพยามยามลดน้ำหนักให้กลับมาเท่าเดิมให้ได้ และจะทำงานให้มากขึ้น จะได้หาเงินมาโปะบ้านให้หมดเร็วๆ ค่ะ :))
ของรางวัลที่อยากได้  
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชค

สำหรับคำตอบที่ถามมา
   ในปี 2557 คงจะไม่มีอะไรใหม่ๆสำหรับผม  เพราะทุกวันนี้ที่ทำอยู่ผมก็คิดว่ามันดีแล้วและจะตั้งใจทำงานให้ดีขึ้นเป็นพยาบาลที่ดี   ทำงานตอบแทนกับภาษีที่ทุกๆจ่ายมาครับ  อีกอย่างจะบวชให้ป๋ากับม๋าด้วยครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ruangkawnarumon เมื่อ 2013-12-25 00:46

อยากได้ รางวัลที่ 3.Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท
ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้าง ?
พัฒนาตนเองปรับปรุงเปลี่ยนแปลงชีวิตไปสู่สิ่งที่ดี ละทิ้งอดีตให้อดีตเป็นบทเรียน มอบความรักให้แก่คนรอบข้างและครอบครัว ไม่ทำให้คนในครอบครัวผิดหวัง เริ่มต้นกับสิ่งใหม่ๆ รอยยิ้มใหม่ๆ ที่สดใสกว่าเดิม

สุดท้ายนี้ขออวยพรให้ทุกคนและเว็บดั้งโด่งมีความสุขมากๆนะคะ สุขสันต์วันปีใหม่ค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้