เจ้าของ: KH4M
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกมาแล้วคะ มิราเคิล คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
ทำดีบ้าบออะไรผมไปทำมาชิลิโคนก็แข็งโดนอะไรก็ไม่ได้เจ็บก็เจ็บทุกวันยังไม่หายเลย
จะเป็นปีแล้ว อยากมาชักจูงให้คนอื่นไปมรมานเลย ถ้าทำทั้งก็ทำที่ดีๆชิลิโคนดีๆไปเลย
ผมขอเตือนนะครับ

แสดงความคิดเห็น

จิงค่ะ เบี้ยวด้วย ทะลุก็ไม่รับผิดชอบจะเก็ลแต่ตัง  โพสต์ 2011-6-1 11:53
ว่าจะไปทำกลางเดือน มิย นี้อะค่ะ แต่ก็กลัวมันเบี้ยว แล้วราคา5000 แข็งมากป่าวคะ กลัวจังเลย
กะลังจาไปแก้เเร้วเหมือนกันค่ะมันเบี้ยวค่าแก้ 2000 บาทยุในประกัน 3 เดือน
เหนหมอบอกเปลี่ยนซิลิโคนให้อันใหม่เรย

แสดงความคิดเห็น

เราทำกะหมอมาสองรอบๆที่2มีปัญหาเบี้ยวและจะทะลุแต่หมอบอกให้ทะลุก่อน  โพสต์ 2011-6-1 11:56
ไม่จิงเลยเพราะตอนที่ทำคุนรุ้หรอว่าใหม่หรือเก่า เค้าฉีดยานอนหลับคุน  โพสต์ 2011-6-1 11:54
ตอบกระทู้ rus ตั้งกระทู้

เราก้อไม่รุจาทำยังงัยเหมือนกันเพราะจาไปแก้ที่อื่นเงินก้อไม่เพียพอ
มิราเคลทำแล้วเบี้ยว หมอบอกจะฉีดคอลลาเจน ให้น่ากลัวเลยค่่า
วิวัฒนาการความสวยเยี่ยงนี้ ป้าขอปรบมือให้จ๊ะ
เอาไงดี ว่าจะไปทำจมูก 15 นีแล้ว แต่ทุกคลีนิกก็มีรีวิวทั้งดีและไม่ดีเหมือนกัน  ก็คงขึ้นอยู่กับดวงแล้วแหล่ะ สู้ๆนะ(บอกตัวเอง)
หมอที่มิราเคิลใช่หมอไพศาล ที่ฆ่าคนไข้ตายป่ะคับ เพื่อนแฟนจะไปทำหน้าอกแร้วโดนหมอลวนลาม ขอบีบหน้าอกแล้วโดนหมอหื่นลวนลามมา เรยบอกไว้เป็นอุทาหรณ์คับว่ามันเปลี่ยนชื่อมาแล้ว3ครั้ง แล้วย้ายคลินิกไปเรื่อยๆ ขอบอกว่าเลวมมากคับมันทำกับนศ.มาหลายคนแล้วคับ เตือนให้ระวังกันคับ เพราะอยู่ในช่วงรวบรวมพยานที่มันข่มขืนคนไข้ที่คลินิกของมัน อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวลกันนะคับ
น่ากลัวจังเลย
ก็ดีแล้วครับทำออกมาสวย ก็ดีใจด้วย แต่สำหรับผมว่าทำออกมาแย่มากๆๆๆจนที่จะรับได้
ทำมา 5000 เหมือนกันครับ ผมว่าแข็งนะชิลิโคนมากด้วยของจีน(แดงของปลอมไง) จับดูแล้ว ดีสุดของญี่ปุ่นนิ่มมาก 12000
รู้งี้รอเก็บตังทำให้ดีเลยดีกว่า ถ้าแก้ขอไม่ทำที่นี้อีกเลยหมอทำเจ็บมากมือหนักทำแรงด้วยพอยาหายชานะทั้งเจ็บทั้งปวดทรมานสุดๆเกินคำบรรยายเลยครับนอนพักตั้งเกือบ2ชั่วโมงกว่าจะลุกได้ต้องพะยุงขึ้นเพราะมันปวดมันแสบแผลมากเลือดใหลทั้งคืนตอนเช้าแล้วยังไม่หายหยุดอีกแย่มากบริการก็ไม่ดี พนักงานก็มีแต่คนต่างด่าวพูดก็ไม่รู้เรื่อง บอกได้คำเดียวว่า ห่วยๆ มาก วันไปตรวจจมูกไปนั่งรอในห้องตรวจตั้งนานหมอนั่งดูบอลเฉยใจเย็นเฉย (ผมอยากบอกว่าใครจะทำที่นี้มิราอะไรเนี้ยให้คิดดูให้ดีนะศึกษาหลายๆที่ไว้เก็บข้อมูลจากหลายๆที่ เงินพร้อมร่างกายจิตใจพร้อมค่อยทำนะครับ) หาที่ทำไม่ได้ก็ค่อยมาที่นี่นะครับนรกชัดๆ ไม่รู้จะอธิบายยังไงแล้วเจ็บทั้งกายและใจ เจ็บตัวทั้งทีก็ขอให้ทำดีๆไปเลยดีกว่าครับป้องกันไว้ดีกว่าแก้ไขทีหลังครับ จบแล้วความในใจที่ทรมานสุดๆ
ก็ดีแล้วครับทำออกมาสวย ก็ดีใจด้วย แต่สำหรับผมว่าทำออกมาแย่มากๆๆๆจนที่จะรับได้
ทำมา 5000 เหมือนกันครับ ผมว่าแข็งนะชิลิโคนมากด้วย จับดูแล้ว ของญี่ปุ่นนิ่มมาก 12000
รู้งี้รอเก็บตังทำให้ดีเลยดีกว่า ถ้าทำของไม่ทำที่นี้อีกเลยหมอทำเจ็บมากมือหนักทำแรงด้วยพอยาหายชานะทั้งเจ็บทั้งปวดทรมานสุดๆเกินคำบรรยายเลยครับเลือดใหลทั้งคืนตอนเช้าแล้วยังไม่หายหยุดอีกแย่มากบริการก็ไม่ดี พนักงานก็มีแต่คนต่างด่าวพูดก็ไม่รู้เรื่อง บอกได้คำเดียวว่า ห่วยๆ มาก วันไปตรวจจมูกไปนั่งรอในห้องตรวจตั้งนานหมอนั่งดูบอลเฉยใจเย็นเฉย (ผมอยากบอกว่าใครจะทำที่นี้มิราอะไรเนี้ยให้คิดดูให้ดีนะศึกษาหลายๆที่ไว้เก็บข้อมูลจากหลายๆที่ เงินพร้อมร่างกายจิตใจพร้อมค่อยทำนะครับ) หาที่ทำไม่ได้ก็ค่อยมาที่นี่นะครับนรกชัดๆ ไม่รู้จะอธิบายยังไงแล้วเจ็บทั้งกายและใจ
ทำมา 5000 เหมือนกันครับ ผมว่าแข็งนะชิลิโคนมากด้วย จับดูแล้ว ของญี่ปุ่นนิ่มมาก 12000
รู้งี้รอเก็บตังทำให้ดีเลยดีกว่า ถ้าทำของไม่ทำที่นี้อีกเลยหมอทำเจ็บมากมือหนักทำแรงด้วยพอยาหายชานะทั้งเจ็บทั้งปวดทรมานสุดๆเกินคำบรรยายเลยครับเลือดใหลทั้งคืนตอนเช้าแล้วยังไม่หายหยุดอีกแย่มากบริการก็ไม่ดี พนักงานก็มีแต่คนต่างด่าวพูดก็ไม่รู้เรื่อง บอกได้คำเดียวว่า ห่วยๆ มาก วันไปตรวจจมูกไปนั่งรอในห้องตรวจตั้งนานหมอนั่งดูบอลเฉยใจเย็นเฉย (ผมอยากบอกว่าใครจะทำที่นี้มิราอะไรเนี้ยให้คิดดูให้ดีนะศึกษาหลายๆที่ไว้เก็บข้อมูลจากหลายๆที่ เงินพร้อมร่างกายจิตใจพร้อมค่อยทำนะครับ) หาที่ทำไม่ได้ก็ค่อยมาที่นี่นะครับนรกชัดๆ ไม่รู้จะอธิบายยังไงแล้วเจ็บทั้งกายและใจ
ผมทำจมูกมาจะเป็นปีแล้วครับ แต่งรอยช้ำตรงสันจมูกยังไม่หายเลย ยังช้ำอยู่
ชิลิโคนแท่งใหญ่มากจนปลายจมูกมันบวมเหมือนจะทะลุเลยครับ ชิลิโคนเบียวไปทางขวา
ไม่อยู่ตรงกลางเวลาจับดูตรงรูจมูกข้างขวามันเป็นแข็งๆเหมือนทำไม่ให้มันอยู่ตรงกลางเพราะมันยาวเกิน
หมอไม่ได้ใส่ตรงแค่ดั้งแต่ใส่จนยาวจรดปลายจมูกเลย ตอนนี้เวลาโดนมือหรืออะไรนิดๆๆหน่อยๆๆก็ยังเจ็บอยู่เลยคับ ขอให้คนที่คิดจะทำคิดดูให้ดีๆๆนะครับจมูกเราจะอยู่กับเราไปตลอด
ถ้ารู้ว่าผลออกมาจะเป็นแบบนี้นะผมขอไม่ดีกว่า หรือที่ดีและราคาไม่ถูกมาก ชิลิโคนแข็งยังกะเหล็ก
บอกว่าเป็นของจีนชะด้วย สงสัยเหมือนพวกขอก Copy จีนแดง ไม่มีเกรด ตอนกำลังหาทางแก้ไขครับ
ทำใจ ทำใจ ครับ ตอนแรกๆเครียดมาก ทั้งเจ็บทั้งทรมานพอนานมาก็ยังไม่หายไม่ดีขึ้นอีก
ถ้าแก้คงไปปรึกษาที่อื่นแน่นอน ปรึกษาที่คงไม่ดีขึ้น ไม่ได้เรื่อง หมอคงไม่ได่ถนัดจริงเรื่องศัลยกรรมจมูกหรือเปล่า ผมลองสังเกตุขนาดจมูกหมอเองยังเบียวเลยเหมือนแก้มาบ่อยแล้ว พนักงานผู้ช่วยหมอเองยังไม่ใส่คนไทยเลยมั้งพูดก็ไม่ชัดเหมือนพม่าหรือเขมรก็ไม่รู้ สงสัยงบประมาณไม่พอ ครับพอแค่นะครับ คงเป็นอุทาหรณ์สอนใจให้กับทุกคนนะครับ
น่ากลัวนะที่นี่ ใครรอดก็ทำบุญมาเยอะค่ะ
โทษทีนะครับที่โพสเยอะ เพราะกว่าคนหลงผิด น่ากลัวมากขอบอก ชื่อว่าหมอไพศาล หน้าหมอเหมือนทำจมูกแก้มาหลายครั้งแล้วนะครับ แหลมมากจมูกอ่ะ ดูเหมือนไม่ใช่หมอเลยเหมือนคนโรคจิตอ่ะ ดีๆร้ายๆ
ก่อนทำนะพูดกับเราดีๆนะ พอเข้าห้องผ่าตัด ผู้ช่วยใช่ไม่ได้เรื่องด่าใหญ่เลยอ่ะ(ผู้ช่วยขอบอกต่างด่าวทั้งนั้น)
พูดก็ไม่ชัดจัดไม่รู้เรื่องรอดตัวมาได้โชคดีแล้วผม แต่แค้นไม่หายเจ็บมากจมูกอ่ะ
ทำคางมาเท่าไรอ่าคะ แล้วนานแค่ไหนจะเอาเฝือกออก สนใจมากมายคะ อีกอย่างถ้าใส่เหล็กอยู่จะทำได้มั้ยคะ
มีด้านข้างมั้ยคะ
เราก็ทำที่มิราเคิลก็โอนะ แต่ปลายมันใหญ่ๆ รอหายดีๆค่อยหาทางต่อไปว่าจะทำยังไงต่อ ดีนะทำออกมาไม่มีปัญหาหมดห่วงแต่คิดอยู๋ว่าจะทำยังไงต่อไปดี...555
เราไปทำมาแล้ว เมื่อเดือนมีนาคม 54 ผลที่ออกมาคือ จมูกเน่าคับ เพราะหมอฉีดซิลิโคนเหลวที่ปลายจมูกเพื่อให้เป้นหยดน้ำ ผ่านไป 6 เดือน ก้อไม่หาย ตอนนี้ไปเอาออกแล้ว หมอที่เอาออกให้ บอกว่า ซิลิโคนเหลวเริ่ม ไหลไปทั่วจมูกแล้ว ถ้าไม่เอาออกตอนนี้ จมูกจะมีปํญหาเยอะ และเอาออกยาก เจ็บตัว เสียเงิน และเจ็บใจมากกกก
ใช่ค่ะ เท่าที่รู้มาเหมือนกับคุณmetพูดค่ะ ได้ยินมาเหมือนกัน ถ้าใครอยากได้หยดน้ำ หมอจะฉีดซิลิโคนเหลวปลายจมูกให้
สวยจังเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้