เจ้าของ: ก้องตะวัน
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Please, Watch out!!] ramina คือใครน๊า เพื่อนๆอยากเห็นความสวยของ ramin

[คัดลอกลิงก์]
ที่เรียนก้ออย่างต้องปิดอีกหรอ
ทำไมต้องอายสถาบันที่ตัวเองศึกษาอยู่ด้วยล่ะจ๊ะ
งง เจง ๆ คัฟ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
จริงด้วยค่ะ ไม่อายแล้วค่ะ มีนาเรียนรามคำแหงอะค่ะพี่
ขอโทษด้วยนะค่ะพี่ที่ไม่บอกแต่แรกอะค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย ramina เมื่อ 2009-7-16 21:05

ม่ายเหนต้องขอโทษเลยคัฟ
แล้วเรียนคณะอารายเอ่ย.....
แต่ปีหนึ่งคงจาสนุกอ่าเน๊อะ อิอิ
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
จัยเย็น ๆ ปีแรกก้อหนุกแบบนี้ล่ะ
พี่โอเปิ้ลก้อจบบริหารฯ มาเหมือนกาน
ตอนปี 3กะ 4 โหดน้า
โดยเฉพาะ mat. กะ สถิติอ่าน้องมีนา
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
281#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 21:18:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กั้ง น้องมีนาเค้าม่ายด้ายมดเท็จหรอก
โอเปิ้ลเชื่อน้องมีนา
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
284#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 21:42:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่เคยอายสถาบันเร้ยยยยยยยย

ดิชั้นจบรามค่ะ ถืงเกรดไม่ดีก้อภูมิใจที่ได้เรียนจบสถาบันนี้
mat เป็นอะไรที่ไม่เข้ากับผมเล๊ยย
โง่เลขตั้งแต่เกิด

แหะๆ
ใครไม่เจ๋งจริง จบรามไม่ได้หรอก  เพราะรามสอบ 100 คะแนนเลยใช่อ๊ะป่าว  

แล้วมีนาทำจมูกกับหมอผู้หญิงหรือหมอผู้ชายอ๊ะ
ดั๊นจบ ที่ราชมงคลอ่ะ

ตอนรับปริญญา แอร๊ยยยยยยยยยยยย ต้องใส่วิกอ่ะ

อย่างรมเสียยยยยยยยยยยยยยยยย{:13_981:}

ไม่ถ่ายรูปเลยค่ะ พอรับเสร็จ แกะวิก สะบัดผม เปลี่ยนชุด (ลืมเอาชุด น.ศ. หญิงไป) ใส่ครุยถ่าย

แต่งหน้า ต่อขนตา สุดริดดดดดดดดดดดดดด{:13_990:}
ดั๊นจบ ที่ราชมงคลอ่ะ

ตอนรับปริญญา แอร๊ยยยยยยยยยยยย ต้องใส่วิกอ่ะ

อย่างรมเสียยยยยยยยยยยยยยยยย{:13_981:}

ไม่ ...
ต้นฉบับโพสโดย santababe เมื่อ 2009-7-16 23:48

น่ารักซ้า
ไม่ได้เข้ามาหลายวัน

ก็ยังมองว่าเธอจะโก6ไปอีกนานมั๊ย

ไม่รู้จะพูดไงดีแล้วเรื่องการโก6ของคุณมีนาน่ะ

โก6เรื่องจมูกแล้วยังมาโก 6 เรื่องเรียนอีกเหรอครับ

จากที่เคยคุยกัน คุณเคยบอกว่าคุณอายุ ประมาน 24-25

แล้วนี่แล้วดูเหมือนจะพูดว่าคุณทำงานแล้ว แล้วนี่มาบอกเรียนรามปี 1 แปกๆเนาะ

ไม่ได้จับผิดนะ แต่เห็น คนอื่นๆ เค้ามาบอกแล้วว่าเค้าให้อภัยคุณ

แต่ดูเหมือนคุณจะยังไม่เลิกปั้นน้ำเป็นตัว  เพื่อ?
โอ้ยยยยยยยยยย......เริ่มร้อนอีกละค่ะพี่น้อง
ต้องนิมนต์พระ ด่วนๆๆๆๆ

Pq1s0BZA.gif (59.26 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

น้องมีนา ทำจมูกกับหมอผู้หญิงหรือหมอผู้ชายอะ  แล้วเอาแบบจมูกดาราคนไหนไปทำอะ
ตอนแรกก็งงๆ นะ ว่าเกิดอะไรขึ้น อ่านๆไปก็พอเข้าใจ แต่ถึงจะไม่เข้าใจทั้งหมดก็เหอะ

สรุป อ่านแล้วชอบคุณกั้งแหะ

ปล อยากจะบอกว่า "ความซื่อสัตย์" คือหัวใจหลักที่จะทำให้เป็นที่รักของทุกคน และทำให้ชีวิตประสบความสำเร็จครับ
ดั๊นว่า แบบ............

ไปเลยค่ะ{:13_989:}
ชอบภาพรีบนอย่างแรก   ทวดกรวดน้ำ ได้สะใจอย่างแรง

ทวดคงมีญาติแยะนะผมว่า คริๆๆๆๆ

แต่ไม่ต้องส่งมาให้ผมน่ะ ไม่รับคราฟฟฟ
299#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-17 10:22:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
300#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-17 10:26:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้