เจ้าของ: king_sun
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

10 ปีที่ไฝ่ฝัน 60 วันที่รอคอย...

[คัดลอกลิงก์]
จะขึ้นเขียงแล้วเงียบหรอ...คริคริ
ส่งลุงเข้านอน คับ ยินดีที่ได้เจอกันคับ จาไปแก้จามูกแล้ว ขอให้หล่อ จนแฟนหลงคับ นะ คับ ...
ต้นฉบับโพสโดย Ratanan เมื่อ 2010-2-24 00:50

แฟนหลง หลงทางไปไหนแล้วไม่รู้อ๊ะป่าวอ่า

ปล. ป่วนเพื่อการขุดๆๆๆๆๆ โดยเฉพาะ
พรุ่งนี้ไปไม่ได้ส่งใจไปให้แล้วกันนะคร้าบ...ลงรูปไวๆด้วยคริคริ
คิดถึงนะจร้าน้องชาย ขอให้ออกมาหล่อ ๆสมดั่งใจ นะจร้า เป็นอีกหนึ่งกำลังใจที่ส่งไปให้นะจร้า
หวังว่าสั๊กวันหนึ่งเราคงได้เจอกัน แบบตัวเป็น ๆ นะจร้า สงสัยวันนั๊นต้องถือสมุดไปขอลายเซ็นด้วยสะแล้ว
พรุ่งนี้ไม่รู้จะไปทันหรือเปล่าอ่ะ จะพยายามไปให้ทันก่อนคลินิคปิดละกาน คริคริ
พรุ่งนี้แล้ว.................
ตื่นเต้น......เหอๆๆๆๆๆ
หลับฝันดีนะค่ะ....
ฝันดีน่ะครับ  ยิ้มหวานๆหนึ่งที ไปนอนแล้ววว
ลงจากเขียงแล้ว....วู้ วู้
หล่อ หล่อ เพิ่มมาอีกคนนึงแล้วเย้ เย้ หายเร็ว ๆ เด้อน้องชาย
หล่อแล้วมาอัพรูปให้ชมกันบ้างเด้อจร้า
รูปหละคร๊าบบบ

ลุงสุดหล่อ

จมูกโด๊ง..โด่ง
รูปหละคร๊าบบบ
ลุงสุดหล่อ
จมูกโด๊ง..โด่ง
อยากเห็นนนนนนน

11มิล

11มิล

11มิล

11มิล

อิอิอิ
อาการเปงจั่งได๋ แหน่ พ่อใหญ่
เข้ามารอด้วย อยากเห็นเป็นที่สุดดดดดดดดดด
ป้าดดดดด  11  มิล
ไม่จริ๊งงงงงงงงงงงงงงงง

11 เซน เอ๊ยยยย 11 มิล เชียวหรา

เกินหน้าเกินตาอ่ะ

อยากเห็นจัง เสียดายไปดูที่คลินิคไม่ได้อ่ะ
เป็นงัยบ้างค่ะคุนลุง อิอิ ของหน่อยไม่เขียวเลย แต่บวมมม เป็นอวตาลเลยค่ะ...
ลุงตั้ม

คุณหลอกดาว

อยากเหนเร็วๆจังคับ
หวัดดีครับ...พัฒนาการ พี่โคตรดีเลยอ่ะครับ

เจ๋งๆๆ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ดันให้หมด....คริคริ
ขอให้พื้นที่ในการล่าแต้มนะคับลุง...คิคิ
แบบว่าเข้ามาทักทายค๊าบลุงตั้ม อยากเห็นรูป ณ บัดนาวจิงๆ
2900#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-7-26 14:04:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กรี๊ดดดดดดดด ใครขุดกระทู้ชั้น...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้