เจ้าของ: nanvaris
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากเห็นจมูกคุณซี freshnight

[คัดลอกลิงก์]
ทามไปได้ไงอ่ะ ปามไม่กล้าอ่ะกัวแม่ดุ
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-4 23:31

เจงหรา ไม่เชื่ออออออออ
เหอะ... แกก็กระดกตามเขาไป ไม่ใช่เหรอ... เห็นเว้ย...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-10-5 09:46

ตาดี เห็นทุกสิ่งอย่าง จิงมั่ง ไม่จิงมั่ง คิคิ
ตายแล้ว เห็นหน้าตาเรียบร้อย ๆ

ทีแท้ ก้อลำยองนี่เอง
{:13_927:}
ไปเที่ยวไม่ชวนนะครับ
อิ อิ
ไม่รุ โป้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-10-5 13:30

อะ น้า....

ฆ่า กัล..ลลล ให้ ตาย ไป เลย ดี ก่า... อิ อิ
ซีจัง... (แวะมาปั่น เดี๋ยวมันตก) ...อิอิ
กริสสสสสสสสสสสส เจ็บมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
กรี๊ด...ซี...หล่อมากมาย
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แบบว่า สวยจิง อะไรจิง อ่ะคับ :)
โกรธ กัลล จิง จิง หรอ เนี่ยะ  ... คน เนี๊ยะ
งอล อารายกันเหยอ...
เพ่เอ คิดถึ้ง อย่างแรงง ครับขอบอก

ว่าแต่ ได้ชุดแต่งไปคืนนี้หรือยังละครับ

ไม่เข้าบ้านตัวเองเลยน่ะครับเพ่เอ

ไม่ไหวๆๆเรยเจงๆๆ

แขกมาเต็มบ้านเต็มเรือนแล้วน่ะ น้ำนุ่งก้ไม่ได้ทาน

อิอิอิอิอิออิ
ขอ บอกว่า ซีจัง ก็ หล่อแบบ เกาหลี เหมือนกัน

ไม่คอ่ยได้คุยกันแต่ว่าก้ดีใจที่ได้รู้จักในงาน

เกาหลีสุดๆๆๆคราฟ

2742#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-18 15:46:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ซีหล่อมากอ่ะ ขาวใสมากๆ
เจอน้องซีจังอีกแล้วตะกี้สดๆร้อนๆ

หน้าไสกิ้ก จมูกแหลมเปี้ยบ

คอนเฟิร์มครับ
อดคุยกับพี่ซีเลยคัฟ แงๆ
ซึ่จังน่ารักกกกกกกก มากครับ
งานนี้เหล่า Admin จัดงานออกมาได้ดีจริงๆ ครับ
เจ้า ของ บ้าน ไม่ ค่อย ตอบ กระ ทู้ เลย นะ ค้าฟ... ฟฟ
ซีจัง เมื่อวานเราได้ถ่ายรูปคู่กันมั่งป่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ดูดีขึ้นมาก ๆ
ไปทำรายมาบอกด่วน ๆๆๆๆ
น้องซีขาว ใสจริงๆ อย่างที่พี่กิีฟบอกแหละ นึกว่าไปฉีดกลูต้า แค่กินวิตซีเอง พี่ก็กิน ไหงได้แค่นี่้เองอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้