เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ภาพอยู่หน้า 1,10,11,12,14,23)

[คัดลอกลิงก์]
คุงแฟนที่ คนแอบหลง อิอิ เอาแบบเท่ๆมาให้กริ๊ดๆ แอบถ่ายโดโด้ ใช่ป่ะ รายงานตัวด่วน อิอิ มุงรางวัลกัน
ใครมีรูปมาลงอีกเร้วววววว.........
พี่หนิงรอดูอยู่อะ แบบว่าไม่มีกล้องเป็นของตะเองก็แอบส่องของชาวบ้านดีก่าเนอะ
ขอบคุณน้า นุ้งกวาง พี่ขอเซฟรูปเก็บเรยนะคะ
เอามาโชว์มั่งค่ะ

แก๊งส์เด็กหลังห้อง เจี๊ยวจ๊าวน่าดู

IMG_0179.jpg (43.97 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

สวยๆ กันทั้งนั้นเลย สวยแถมใจบุญอีกตะหาก ปล.เจ๊ปลาจะเกาหลีไปถึงไหน 55+
น่ารักกันจริงจริ๊ง..แก๊งค์เด็กหลังห้องเนี่ย
น่ารักกันจริงจริ๊ง..แก๊งค์เด็กหลังห้องเนี่ย

ไมได้ถ่ายรุปกับพี่หนิงเลย และอีกหลาย ๆ คนด้วย

น่าเสียดายจัง

แอบนั่งเมาท์อยู่มุมมืด อิอิ
ว้ายๆๆๆๆ รูปชั้นสวยยยยยยย ขอบคุณน้า นุ้งโบว์
ได้เลยค่ะพี่ปลา มีแค่ไม่กี่รูปไมกล้าเดิน อิอิ อู๊บบบ  ได้โบท๊อค อิอิ
- -ไหง๋รูปเค้าเยอะจากกกก

อายยย หน้าตาม่ะดีเหมือนคนอื่นเค้า
มีอีกมั้ยอ่า อยากเหงรูปอีกอ่า
เอ่อ แง่มๆง่วงแระ เด๋วพุ่งนี้มาดูใหม่  แบบว่ากวางไม่ได้ตอบทุกคน  คือแบบว่าแอบบ้านนอกก๊อบคำถามตอบไม่เปงอ่ะ แต่รักทุกคนค่ะ  ( วุ้ยยย  นางสาวไทยสุดๆ อิอิ )       ฝันดีทุกคนนะคะ :)
สนุกมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

น่าจัด 3เ ดือนครั้งนะคับ
น่ารักทีสุดเลย กวาง ฝันดีค่ะ
มีใครถ่ายไปอีกมั้ยค้า อยากได้อีกอ่าค่ะ
หึหึ จะบอกว่ามีเพี๊ยบ

เเต่สายยูหาย

รอไปก่อนนะค๊าฟพี่ปลา
ค้าบบบบบ รอๆๆๆ

อยากเหงรูปจากกล้องพี่ทิมมี่มากมาย
พี่ชอบที่เราแต่งตัวมะวานมากเลยน้า
โทรศัพท์หล่นเพราะว่านู๋มาววววอ๊ะป่าว.....
แล้วจะ pm ไปบอกเบอร์เน้อน้องส ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-10-18 21:14

ยังไม่ทันมาววววเรย

มาจากร้านปุ๊บลงปั๊บ หล่นปุีบเรยยย

เเงงๆๆๆๆๆๆๆๆ
อยากไปๆๆๆๆๆ มาบอกว่าหล่อๆๆสวยๆๆกันทั้งน้านเลยนะค้าบบ
ถ้าไปงานนี้สงสัยความอิจฉาพุ่งแน่ๆๆอ่า เห็นรูปแต่ละคนแล้ว
ยอมแพ้เลยค้าบบ
> <   เพิ่งมีเวลาเข้ามาดู ความคืบหน้าของงานกะเค้า  อิอิ

เมื่อวาน แอบเสียมารยาท จ้องคนนั้นที คนนี้ที  > <  จมู ...
ต้นฉบับโพสโดย meiylhin เมื่อ 2009-10-18 22:10

รางวัลใช้ได้เลยครับ

ก่อนไปโทรไปบอกเจ้าของร้านซึ่งเป็นช่างผมด้วย

ชื่อ ปิง นะครับ อายุ 25 เอง หน้าตาดี ฝีมือเฉียบ

ให้เค้าออกแบบทรงผมให้ก็ได้นะครับ

ร้านนี้มีแบบผมให้เลือกเยอะ

ลองดูนะครับ ไม่ผิดหวัง
กลัวว่าจะไม่มีเพื่อนคุย เลยพาคุณแฟนไปด้วย ปรากฎว่าทิ้งคุณแฟนเลย เพื่อนๆทุกคนน่ารักมากค่ะ รวมถึง Admin ด้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย giftziezaa เมื่อ 2009-10-18 22:16

โห...รวดเร็วมาก

ได้รางวัลยังไม่เกิน 24 ช.ม. เลย

ดีใจที่ชอบนะครับ

พี่เป็นคนเลือกช่างผมมากกกกกก

เพราะ ผมพี่เส้นเล็ก เบา ซอยยาก เซทยาก

เป็นผมปราบเซียน ใครทำผมให้พี่ได้ คนนั้นต้องฝีมือดีครับ

ส่วนเรื่อง ไม่มีเพื่อนคุย บอกแล้วว่า ไม่มีปัญหา

เอาแฟนมาด้วย เลยทิ้งแฟนเลย

แต่ท่าทางแฟนใจดี ยิ้มเก่ง คงไม่ว่าไรนะครับ
เอ่อ..ทำไมไม่มีรูปพี่เลย

ใจคอน้องๆไม่มีใครมาถ่ายกับพี่เลยเหรอ

แต่ดีแล้วล่ะ พี่ขี้เหร่ถ่ายรูปไม่ขึ้น

ดูแต่ละคนสวยๆหล่อๆทั้งนั้น

โดยเฉพาะ สาวๆ บอกแล้วไง งานนี้ผู้หญิงมาเยอะ

สวยๆทั้งนั้น พวกหนุ่มๆก็ไม่แพ้กัน

มีรูปทั้งเบื้องหน้า เบี้องหลัง

แต่รูปที่ 251 แฟนใครเอ่ย ดูภูมิฐาน ปากยังแดงอยู่เลยนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้