เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแนะนำตัวกันดีกว่าคร้าบบบผม

[คัดลอกลิงก์]
touch สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวัสดีคะ...
ชื่อ...นุ่น
อายุ......22
แอบหาข้อมูลในเวปนานแล้วคะ
พึ่งฝากตัวเป็นศิษย์ คุณหมอสำรวยได้11วันละคะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Nudee เมื่อ 2009-5-26 12:35

ยินดีต้อนรับคับ นุ่น

ยังไงก็รบกวนมารีวิว ก็ดีนะคับ

สมาชิกจะได้เห็นฝีมือคุณหมอสำรวย

เผื่อคนไหนถูกใจจะได้ไว้เป็นอีกทางเลือกนึง

เพราะเท่าที่เห็นฝีมือมาคุณหมอทำสวยคับ
ดีคับ ทัชคับ
อยากทำจมูก กับหมอ เฉลิม
ช่วยแนะ นำด้วยนะคับ
มาใหม่คับ
ต้นฉบับโพสโดย touch เมื่อ 2009-5-26 12:51

ยินดีต้อนรับนะคับ

สามารถหาข้อมูลได้จากกระทู้เพื่อนๆ ในบอร์ดได้เรยคับ
ยินดีต้อนรับน้าคัฟผม
ลองค่อย ๆ ดูน้าคัฟ
ข้อมูลมีหลายคนอ่าคัฟ
{:13_957:}
ชื่อ ออยล์ คะ
อายุ 23 ขวบ
ทำจมูกมา 3 ปีแระคะ จากบางมดเน้อ
ตอนนี้อยากไปเป็นศิษย์ หมอเฉลิม  อยากได้โด่งๆเกาหลีๆ 5555  
วอนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ช่วยชี้แนะด้วย
                                                                      จักเป็นพระคุณอย่างสูง
ชื่อใหม่ คะ
อายุ 20 ปี แล้ว ว่าไปทำจมูก กับ หมอเฉลิม ไม่ทราบว่า คิวยาว หรือปล่าวคะ
เห็นพี่หลายคนไปทำ แล้วสวยจังเลย  ขอบคุณคะ
ฝากตัวด้วยนะคะ
ชื่อ ออยล์ คะ
อายุ 23 ขวบ
ทำจมูกมา 3 ปีแระคะ จากบางมดเน้อ
ตอนนี้อยากไปเป็นศิษย์ หมอเฉลิม  อยากได้โด่งๆเกาหลี ...
ต้นฉบับโพสโดย miinniie เมื่อ 2009-5-27 13:34

ยินดีต้อนรับออยล์คับ  

เด๋วคงมีคนมาช่วยดูให้ที่กระทู้นะคับ
ชื่อใหม่ คะ
อายุ 20 ปี แล้ว ว่าไปทำจมูก กับ หมอเฉลิม ไม่ทราบว่า คิวยาว หรือปล่าวคะ
เห็นพี่หลายคนไปทำ แล้วสว ...
ต้นฉบับโพสโดย omaru เมื่อ 2009-5-27 14:01

ยินดีต้อนรับ สามาชิกใหม่ คับ อิอิ

ตอนนี้คิวน่าจะเต็มถึงต้นเดือนสิงหาแล้วคับ

เพื่อความชัวร์โทรสอบถามได้ที่คลีนิคคับ
มีเบอร์ที่คลินิกกานหรือยังคัฟ
ถ้ายังงั้นเอาไปเลยคัฟผม
0-2641-1862
วันจันทร์-เสาร์น้าคัฟ
หวัดดีครับ

ชื่อ บี ครับ อายุ ก็ 2x

ยังไม่เคยทำไรเลยอ่ะ

กะลังเก็บข้อมูล ทำตาสองชั้นอยู่คับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
skybluegirl สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
สวัสดีค่ะ ชื่อพลอย
ยังไม่ได้ทำรายเรย แวปมาหาข้อมูล
อยากสวยๆ อิอิ{:13_949:}
{:13_1004:} B
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-28 15:02

หวัดดีครับ
ชื่อนัดค่ะ อายุ17
หนุอยากทำจมูกก่อนเข้ามหาลัย
แม่บอกว่าเอ็นติดจะให้ทำ
อยากทำจมูกแต่เป็นคนปลายจมูกเนื้อเยอะ
จมูกที่อยากได้คือแบบฮันกาอิน
ดาราเกาหลีที่พี่ๆเอามาโพสไว้ในตัวอย่างจมูกอ่ะค่ะ
คุณหมอจะทำได้ไหมค่ะ
แล้วทำกะคุณหมอเฉลิม ดีไหมค่ะ
ยะฮู็

แจ๊ค คร้าฟฟฟฟ
มารายงานตัวด้วยคน
หลังจากแอบเ็ก็บข้อมูลมานาน

อายุ 20 ตอนปลาย ใกล้เปลี่ยนราชวงศ์เป็นรัตนโกสิน ล่ะ555
ตอนนี้ ทำแค่ จัดฟัน (ชิมลาง เส้นทางสายศัลยกรรมเบื้องต้นไปก่อน อิๆๆ)
สิ้นปีหน้า มีโครงการทำ ตากะจมูก กะหมอเฉลิม
ถ้ามีเวลาว่างพอก้อจะทำ คาง ต่อเลย

..
โหห ไม่ได้เข้าทู้นี้มานานไปไกลถึงหน้า 11 แล้ว

มาทักทายเพื่อน ๆ ทุกคนค๊าบ
ไปจองคิวมาแล้วเน้อออ
ได้ 13 ส.ค. แฮะ ๆ
นานเกินนนนน
ขอมีส่วนร่วมด้วยคนค่ะ..

ชื่อกานต์ค่ะ..อายุ 29แล้วอ่ะ..

เสริมจมูกมาแล้ว 7ปีค่ะ..

อยากแก้จมูกค่ะกำลังศึกษาข้อมูลค่ะ..
ยินดีต้อนรับทุก ๆ คนน้าคัฟผม
Pimben สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
จัดฟัน ตา จมูก โบท็อก หน้าอก ...แปลงเพศ   เอ๊ย!  ม่ายช่าย  ^_^
ต้นฉบับโพสโดย Pimben เมื่อ 2009-5-31 08:05

เราก็กะลังสนใจอย่างหลังเลยอ่ะ

เหอะ ๆ

พูดเล่น น๊า.....
ขำ ๆ ดีแฮะ 55555+
ขำ ๆ ดีแฮะ 55555+
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-5-31 14:44

อิ อิ

กลับถึงห้องแปดโมงครึ่งคัฟพี่โอเปิ้ล

ยางม่ะได้ลงรูปเมื่อคืนเรย

แต่วพอดีจาออกไปข้างนอก เดี๋ยวตอนเยนจะแว๊บมาลงล่ะกันนะคัฟ

อิ อิ

งานนี้ใครอยากเหนหน้าพี่โอเปิ้ลเตรียมเฮแน่ๆ คัฟ

เพราะพยายามถ่ายพี่โอเปิ้ลกันมากกก

แต่ว่า...........................

อิ อิ
สวัสดีค่ะ

ชื่อ หลิว อายุ 19 ค่ะ

กำลังหาข้อมูลเรื่องเสริมจมูกค่ะ  ^^

อยากทำจมูกค่ะ
บ๊อบบี้เล่นพี่ซะแล้วน้า
แต่คิดว่าม่ะน่าจะมีรูปหลุดไปด้ายน้าเนี่ยะ
หลบพัลวันเชียวเรา
{:13_928:}
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้