เจ้าของ: ployrung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยราคาประหยัดอัพดั้งกะหมอบุญถิ่นจ้า

[คัดลอกลิงก์]
คุนหมอไม่ได้ตัดปีกจมุกหรอ คะ
จมุกเราคล้ายแบบเทอเรยค่ะ แร้ว ตอนนี้เปนยังไงบ้างคะ  ราคา5000 เท่าเดิมรึป่าวคะ พอรุ้ไหมถ้าตัดปีกด้วยเท่าไร

แสดงความคิดเห็น

ตัดปีกเพิ่มอีกห้าพันค่ะ  โพสต์ 2011-5-27 11:57
สวยคะ หมอเราเก่งง

แสดงความคิดเห็น

อิอิ  โพสต์ 2011-5-27 11:57
น่ารักค่ะ...ศิษย์หมอบุญถิ่นเหมือนกันค่ะ
เราได้คิววันที่ 8 กันยามีคัยได้ตรงกันบ้าง
ไปพร้อมกันมั้ยอ่ะ
อิอิ
เป็นโพสต์ที่อ่านสบายตามากเลย ภาษาไทยเป๊ะ....ไม่ต้องแปลไทยเป็นไทย..บอกได้คำเดียวว่าสวยค่ะ...
เป็นโพสต์ที่อ่านสบายตามากเลย ภาษาไทยเป๊ะ....ไม่ต้องแปลไทยเป็นไทย..บอกได้คำเดียวว่าสวยค่ะ...
สวยคะ..ศิษเดียวกัน
สวยอ่า สิ้นเดือนนี้จะไปทำเเล้ว อยากสวยเเบบนี้บ้าง  อิอิ
น่ารักขึ้นเยอะเลยค่ะ ^^
โด่งสวยมากค่ะศิษหมอเดียวกาน
ทำกี่เสตปอ่ะคะ
ทำออกมาสวยขึ้นนะครับ แต่ จขกท.ยังสวยได้อีก ค่อยๆ พัฒนาไปนะครับ
น่ารักไปเรยค่าาาา
เหมาะกับหน้ามากค่ะ สวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้