เจ้าของ: bowjung8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มารีวิวตามสัญญาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำออกมาแล้วสวยจังอะคับ...อยากทำมั้ง...แต่อยู่ตั้งจันทรบุรีหมอเค้ามกรุงเทพมั้งมั้ยอะคับ
252#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 08:56:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องโบว์สุดสวยเป็นไงบ้างครับ    ลืมพี่นัทกับพี่หนิงหรือยัง

แวะไปคุยกับพี่นัทบ้างนะ

ไม่ลืมค่ะ แต่ไล่เก็บไม่หมด เดี่ยวแวะไปที่ยวนะก๊า....
แล้วพี่นัทกับพี่หนิงเป็นยังไงบ้าง หายยังค่ะ หายไว ๆ นะ
253#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 08:57:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยขึ้นมากเลยค่ะ
อยากทำแต่ตังค์ไม่มี55

อิอิอิ โบว์ก็ไม่มีค่ะ แต่หาสปอนเซ่อได้อ่ะค่ะ
254#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 08:58:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำออกมาแล้วสวยจังอะคับ...อยากทำมั้ง...แต่อยู่ตั้งจันทรบุรีหมอเค้ามกรุงเทพมั้งมั้ยอะคับ

หมอเค้าอยู่ 3 จังหวัดค่ะ จันทบุรี ระยอง ชลบุรี ค่ะ
โบว์จัง 2 เดือนและน๊า... up รูปดิ...พี่รอชม... {:13_845:}
256#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 09:25:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โบว์จัง 2 เดือนและน๊า... up รูปดิ...พี่รอชม...

พี่ตั้มก็ 2 เดือนแล้วเหมือนกันนะ เอารูปมาอวดกันดีกว่า
โบว์ก็รอชมของพี่ตั้มเด้อ....
พี่ตั้มก็ 2 เดือนแล้วเหมือนกันนะ เอารูปมาอวดกันดีกว่า
โบว์ก็รอชมของพี่ตั้มเด้อ.... ...
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-9-7 09:25

ของพี่ ลงแล้วเว้ย... ไม่ดูเล๊ย...
258#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 09:31:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของพี่ ลงแล้วเว้ย... ไม่ดูเล๊ย...

5555 เพิ่งเห็นง่ะ
โบว์ ยังไง

ได้ข่าวจะสรรหาไรมากินอีก

นี่ก็สวยแล้วน๊า
260#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 10:58:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โบว์ ยังไง

ได้ข่าวจะสรรหาไรมากินอีก

นี่ก็สวยแล้วน๊า

อยากขาวใส เหมือนพี่ปลาอ่ะ เลยจะลองซื้อมากินดู ซัก 2 ตัวก่อนค่ะ
อยากสวยใสเหมือนคนอื่นเค้าอ่ะ
261#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 14:44:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

RE: มารีวิวตามสัญญาค่ะ

แอ่น-แอ๊นนน มาแล้วค่า
ตอนนี้จมูก ครบ 2 เดือนแล้วเลยเอามาอวดกันค่ะ
โบว์ว่ายุบลงจากเดิมเยอะเลย ไม่รู้ว่จะยุบอีกรึป่าว

page2.jpg (66.76 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

เออ น้องชั้นน่ารักวุ้ย รอบนี้ไม่มีหมามาแย่งซีน ค่อยดีหน่อย
263#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 14:58:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เออ น้องชั้นน่ารักวุ้ย รอบนี้ไม่มีหมามาแย่งซีน ค่อยดีหน่อย

ไม่ได้หรอกพี่ปลา พอมีหมาด้วย มีแต่คนชมหมาอ่ะ
ไม่พูดถึงคนเล๊ยย โดนหมาแย้งซีนตลอด เลยฉายเดี่ยวซะเลย อิอิ
แบบนี้ แสดงว่ามันยุบหมดยังอ่ะ ช่วยดูให้หน่อยค่ะ
น่าจะหมดแล้วนะ
แวะมาดู... สวยสำเร็จแล้วนี่นา เรียบร้อย {:13_948:}
เข้าที่ เนียนๆ มันไม่ได้ยุบหรอก แต่มันเข้ารูป เรารู้สึกว่า อ่ะ แค่นี้เอง
แต่ลองเอารูปก่อนทำมาเทียบดิ คนละเรื่องเลย... สวยๆ..น้องหมวยเราสวยจริงๆ
266#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 16:28:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาดู... สวยสำเร็จแล้วนี่นา เรียบร้อย
เข้าที่ เนียนๆ มันไม่ได้ยุบหรอก แต่มันเข้ารูป เรารู้สึกว่า อ่ะ แค่นี้เอง
แต่ลองเอารูปก่อนทำมาเทียบดิ คนละเรื่องเลย... สวยๆ..น้องหมวยเราสวยจริงๆ

ขอบคุณนะค่ะพี่ตั้มที่แวะมา
ว่าแต่สวยจิง ๆ เหรอ
โบว์ไม่อยากให้มันยบอีกแล้วอ่ะ กลัวจะไม่โด่ง เพราะตอนแรกโด่งกว่านี้อีกอ่ะ แล้วมันก็ยุบลงมาเรือ่ย ๆ
พี่ว่า มันคงไม่ยุบไปกว่านี้แล้วล่ะ เพราะจากรูป มันดูเนียนไปหมดและ
ไม่ดูตุ่ยๆ แล้วอ่ะ คงไม่ไม่ไรให้ยุบแล้วมั้ง ดูๆ ไปก่อนงี้อ่ะดีออก ดูสวยธรรมชาติ
ไม่บอกก็ไม่รู้ว่าไปงัดดั้งมา... เรามันพวกสวยแบบธรรมชาตินะ...อิอิ
268#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 18:03:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรามันพวกสวยแบบธรรมชาตินะ...อิอิ

พี่ตั้มหาพวกอ่ะดิ ก็ได้ ๆ เรามันพวก สวยธรรมชาติ
กร๊ากกกกกกก พวกไม่โด่งเค้าคุยกัน
กร๊ากกกกกกก พวกไม่โด่งเค้าคุยกัน
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-9-7 18:17

อ่ะ แล้วงาย... ถึงไม่โด่งมากมาย แต่เข้ากะหน้าอย่าลงตัวอ่ะ
ดีกว่าบางคนอ่ะว๊า... ที่โด่งทะลุมิติ แต่ไม่เข้ากันจนต้องแก้อ่ะ ...
ใครโด่งทะลุมิติ ใครไม่เข้ากัน ไหน ยกมือขึ้นดิ๊
ดีนะ ของเราสวยพอดี คนมันหน้าตาดีก้อเงี้ย
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
273#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-8 14:01:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเราสวยพอดี คนมันหน้าตาดีก้อเงี้ย

ของพี่ปลาเค้าสวยนะพี่ตั้ม และเจ๊เค้ายืนยังว่าจะไม่แก้จนกว่าจะทะลุ
274#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-8 14:02:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โบว์จัง จมูกสวยแล้วนะ อย่านอยด์น๊า

ไม่อยากนอยด์ เหมือกันอ่ะค่ะพี่กั้ง  แต่ทำไงได้คนในเวปนี้จมูกพุ่งกันทุกคน
ของโบว์เลยดูหมองไปเลย เลยนอยด์ไปนิ๊สสส
แหม... โบว์จัง อย่าคิดมากดิ ดูอย่างพี่อ่ะ ไม่เห็นจะโด่ง
พี่ยังปลื้มดั้งตัวเองเลย ไม่โด่งมากมาย แต่เข้ากับหน้าเราแล้ว
โบว์ก็เหมือนกัน เห็นว่าปลื้มจนบ้ากล้องไปพักนึง ไม่ใช่หรา...
แค่นี้ เราก็สวยในแบบของเราอ่ะ ไม่ต้องโด่งมาก จนมีปัญหาตามมาหรอก
สวยแบบปลอดภัย และ เป็นสไตล์ของเราดีกว่า ว่าป่ะ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้