เจ้าของ: nanvaris
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากเห็นจมูกคุณซี freshnight

[คัดลอกลิงก์]
ไหนมีคนบอกว่าแถวนี้มีคนน่ารัก   ตกใจจจจ     วุ้ยยยน่ารักจิงๆๆ  จุบู๊ๆๆๆ
อือหือ!!!!!
รูปล่าสุด รูปล่างอ้ะ ใช่เลย

อุไม!!!!
อ่ะโธ่...เห็นแค่รูป ก็ปลาบปลื้มกันซะแล้ว...
จะบอกว่าไปดูตัวจริงก่อนเหอะ... เห็นแล้วจะกรี๊ด
จมูกยาว โด่ง เรียว เป็นสัน สวยมากๆๆๆ อิจฉาด้วยคน จมูกสวยก่าต้นแบบอีกนะค้าบบ
เห็นด้วยกับรีบน อย่างยิ่งครับ น้องซี
มันเเค่การเเสดงครับซี

ตัวจริงออกจะเรียบร้แยเห็นเเมะ

/me เอามือป้องปาก เเล้วหัวเราะ อุอิอุอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-9-17 21:43

งั้นก็ไปรับตุ๊กตาทองด้วยนะ ชะโดคุง แสดงเก่งเวอร์ เนียนได้อีก ฮ่าๆๆๆ

ชอบตาซีจัง .... ดูทีไรชอบทุกทีเลย
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-9-17 23:42

แต่ยายเราคงไม่ยอมอ่ะ  ฮ่าๆๆๆ ล้อเล่นค้าบ

ชอบตาตี่ๆ แบบนี้หรา แล้วกิวไปทำตาโตไมอ่า คิคิ
Msn มีปัญหาครับพี่ซี เซงมากมาย
พี่ซีมีอะไรครับ ว่ามาโล๊ดด
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-9-17 23:50

นุ้งแบงค์  ไว้โอกาสหน้านะ

วันนี้พี่กินเผื่อไปแล้วล่ะ
ไหนมีคนบอกว่าแถวนี้มีคนน่ารัก   ตกใจจจจ     วุ้ยยยน่ารักจิงๆๆ  จุบู๊ๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย mudukdik เมื่อ 2009-9-17 23:56
อือหือ!!!!!
รูปล่าสุด รูปล่างอ้ะ ใช่เลย

อุไม!!!!
ต้นฉบับโพสโดย bratz เมื่อ 2009-9-18 00:05

อ่ะโธ่...เห็นแค่รูป ก็ปลาบปลื้มกันซะแล้ว...
จะบอกว่าไปดูตัวจริงก่อนเหอะ... เห็นแล้วจะกรี๊ด ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-9-18 11:05

สามรี นี้มารับเงินด้วยนะคับ ที่จ้างชมไปอ่ะ คนละ 20 บาท ตามตกลง หุหุ

ไม่ขนาดน้านหรอกค้าบ  ยังสุ้คนอื่นๆ ในบอร์ดไม่ได้หรอก เราก็อยากดูดีบ้าง ตามที่เราจะสามารถทำได้คับ

ขอบคุณที่แวะมาเยี่ยมเยี่ยนกันคับ

ส่วนพี่ตั้ม กรี๊ด หรือจะโห่  ฟังดีๆ นะคับ ซีกลัวว่าจะโห่ไล่ซะมากกว่าอ่ะ
จมูกยาว โด่ง เรียว เป็นสัน สวยมากๆๆๆ อิจฉาด้วยคน จมูกสวยก่าต้นแบบอีกนะค้าบบ ...
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-9-18 13:00

เห็นด้วยกับรีบน อย่างยิ่งครับ น้องซี
ต้นฉบับโพสโดย nassawin เมื่อ 2009-9-18 18:17

ขอบคุณพี่บอส  ขอบคุณพี่นัท คับ

แต่มันยังก็ไม่ได้สวยไรมากมายนะคับ

ปลายยังสั้นนิดหน่อย ตรงหยดน้ำ ด้านใน มันหายไปนิดหน่อย ด้วยเนื้อน้อย

ซีว่าจะเติมเพิ่มตรงนั้นอีกนิดหน่อย คับ

ทำยังไง ด้วยวิธีไหน คุยกับคุณหมอบ้างแล้ว

เด๋วทำแล้วมาอัพเดทกันนะคับ
เเวะมารับตุ๊กตาทอง 55+

อ้าวคนมอบไปไหนเเละนี่
กริสสสสสสสสสสสสสสส คนอาไร้ กินเก่งได้อีก
งัยจ๊ะ ก๋วยเตี๋ยวชาม ข้าวมันไก่จานเกาเหลาเลือดหมูอีก 1 ตบท้ายด้วยเค้กชิ้นเบ้อเร่อออออออ

ไม่กลิ้งก้อไม่ไหวแย้ว
เเวะมารับตุ๊กตาทอง 55+

อ้าวคนมอบไปไหนเเละนี่
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-9-18 21:33

มาละ มารับปายยยย

ตุ๊กตาทอง.jpg (16.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

กริสสสสสสสสสสสสสสส คนอาไร้ กินเก่งได้อีก
งัยจ๊ะ ก๋วยเตี๋ยวชาม ข้าวมันไก่จานเกาเหลาเลือดหมูอีก 1 ตบท้ายด้ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-9-18 21:35

ใคร ไหนกิน ขนาดเน้   ฮ่าๆๆๆ

ของปลอมหรือป่าว กินไม่เห็นอิ่มเรย ฮ่าๆๆๆ

ขลุกๆๆๆๆ(แล้วก็กลิ้งไปนอนต่อ)
เเวะมารับตุ๊กตาทอง

/me โบกมือรอบเวที พร้อมเเสย่ะยิ้มพริมจายย

ปล.ไปกินไรไม่ชวนนะซีชานนน
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ชื่นๆ วันนี้ทำงานปล่าว
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-9-20 10:26

ทำคับ{:13_936:}
แวะมาอัพเดทความน่ารักนุ้งซี...
จาไปทำอีกแล้วหรอจ้ะเนี่ยยังหล่อกระชากใจสาวๆมะพออีกเนอะ
ระวังจาสับรางมะทันเน้อ..พี่เป็นห่วงจ้า
ปล.พี่รับเย็บน๊าถ้าหลบมะทันคริคริ
หวัดดีคับพี่ซี
ทามรัยอยู่อะครับ
เจ๊ตุ๊ก นู๋ว่าเจ๊มารับเย็บให้นู๋ดีกว่าค่ะ คาดว่าหัวจะแตกไวไวนี้ - -*
แวะมาอัพเดทความน่ารักนุ้งซี...
จาไปทำอีกแล้วหรอจ้ะเนี่ยยังหล่อกระชากใจสาวๆมะพออีกเนอะ
ระวังจาสับรางมะท ...
ต้นฉบับโพสโดย pimpilai เมื่อ 2009-9-20 10:59

ขอบคุณที่แวะมาทักทายคับพี่ตุ๊ก

มันจะเหลือเชื่ออะดิครับ รถไฟชนกันอ่ะ

เจ๊ตุ๊ก นู๋ว่าเจ๊มารับเย็บให้นู๋ดีกว่าค่ะ คาดว่าหัวจะแตกไวไวนี้ - -*
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-9-20 14:49

แต่กรณีนี้ คาดว่าคุณหมอคงไม่รับเย็บ หรืออาจไม่เป็นแผล แต่เป็นรู ฮ่าๆๆ
หวัดดีคับพี่ซี
ทามรัยอยู่อะครับ
ต้นฉบับโพสโดย Sydney เมื่อ 2009-9-20 14:48

หวัดดีคับพี่ปิ๊ก

อยู่ที่ทำงานคับ

เล่นบอร์ดบ้าง หลับบ้าง อะไรบ้าง ฮ่าๆๆ
ยังจำกันได้ไหม? สบายดีนะคะ พี่4 ยุ่งระเบิดเลย ว่างๆ โทรหาทานข้าวกันนะจ๊ะ คิดถึงจังน้องซีเลยยยยยยย
ยังจำกันได้ไหม? สบายดีนะคะ พี่4 ยุ่งระเบิดเลย ว่างๆ โทรหาทานข้าวกันนะจ๊ะ คิดถึงจังน้องซีเลยยยยยยย ...
ต้นฉบับโพสโดย PERFECT เมื่อ 2009-9-20 22:54

คิดถึงเหมือนกันคับพี่โฟร์

เวปเราจะจัดมิ๊ตติ้งแล้วนะคับ

พี่โฟร์เคลียร์คิวด้วยค้าบบบบบ
ซีจังนู๋เหงา นู๋ไม่อยากอยู่บ้านคนเดว แง้ๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้