เจ้าของ: pugrad
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 2 วันแล้ว เพื่อนๆบอกหน่อยว่าเปนไง แฮ่ๆ จมูกกับคุณหมอ ศิริพรชัย !!!^^

[คัดลอกลิงก์]
มารอดูทุกวันเลย ตะเองหายไปไหนแล้น จมูกเริ่ดมาก
สวยจังเลย

เรายังไม่ทำเลย

กำลังตัดสินใจอยู่
คนสวยหายยยยยยยย
สวยจนไม่ว่างอัพรูปแล้วเหรอจ๊ะ
อยากเห็นรูปล่าสุด

จังเลยคร๊าบบบบบบบบบบบบ
พี่จ๋า มาอัพได้แล้วววววววววว อยากเห็นไอดอล
ยอมรัก เอ้ย  ยอมรับเลยว่า  จมูกคุณสวยที่สุด ณ เวลานี้

อัพรูปเร็วๆนะคับผักกาด
อัพรูปให้ดูหน่อยได้ป่าวเจ้าคร้า

ตอนนี้กำลังศึกษาดูผลงานของหมอแต่ละทานยุนะเจ้าคร้า

ไว้ตัดสินใจนะเจ้าคร้า

ช่วยหน่อยนะเจ้าคร้า

ขอบคุงล่วงหน้านะเจ้าคร้า
ไม่มีสัญญาณตอบรับจากหมายเลขที่คุณเรียก
โห หายไปไหนน้อ เจ้าของกระทู้
misssssssssssssssssssssss
กลับมาลงรูปให้ดูหน่อย
ยอมรัก เอ้ย  ยอมรับเลยว่า  จมูกคุณสวยที่สุด ณ เวลานี้

อัพรูปเร็วๆนะคับผักกาด ...
ต้นฉบับโพสโดย DR3IMD เมื่อ 2010-2-14 23:42

เห็นด้วยอย่างยิ่งคับ ยอมรัก เอ้ย ยอมหลง เอ้ย ยอมรับด้วยจ้า 55
อืมเวลาเราไปทำเราเอาแบบให้หมอดู

แค่นั้นหมอก้อทำให้ใช่ปะค่ะ

แย้วได้โทรถามหมอก่อนปะค่ะ

ก่อนที่จะทำนะเจ้าคร้า

แย้วหมอให้คำปรึกษาดีไหมเจ้าคร้า

ข้อรายละเอียดหน่อยนะเจ้าคร้า

เพราะกำลังสนใจจาทำกะคุณหมอด้วยอะเจ้าคร้า
อืมแย้วถ้าเราจาโทรจองคิวอะคร้า

นานปะค่ะ หรอว่าเราจาต้องโทรไปจองล่วงหน้ากะหมอกี่วันคร้า

ถ้าทำก้ออยากทำประมาณ 4-5 มีนานี่นะเจ้าคร้า

ช่วยแนะนำด้วยนะเจ้าคร้า

ขอบคุงล่วงหน้าคร้า
สงสัยเจ้าของกระทู้จะทิ้งพวกเราไปแล้ว

เนื่องจากสวยมาก  จนไม่ว่างมาหาพวกเราเลย

เฮ้ออ...  อยากดูรูปคนสวยจางงงงงง
อยากดูรูปจัง
รอรูปจากศิษย์พี่นะครับ
สวยดีจังนะคะ...ทำวันแรกก็เห็นเค้าความสวยแล้ว....อยากย้อนเวลาบ้างจัง...
ขอติดตามความสวยด้วยคนค่ะ....
ได้ยินมาว่าหมอท่านนี้เก่งด้านศัลยกรรมทรวงอกด้วยนะคะ พี่เพื่อนทำมาธรรมชาติมากๆนิ่มสุดๆเลยค่ะ
สวยอีกคนแล้ววววว
สวยได้ใจจริงๆๆ สวยได้อีกคนอะไร    สวยได้อีก อิอิ
ชอบค่ะ ขอยืมพี่ไปเป็นแบบได้รึเปล่าค่ะ
จะไปทำกับหมอศิริพรชัยเหมือนกันจร้า..
..วันที่ 9 มี.ค.อยากได้จมูกสวยแบบนี้จังเลยบอกคุณหมอว่าไงหรอค่ะ.
แย้วถ้าโทรไปเบอร์มือถือด้วยตรงเนี่ย

จาโทรประมาณช่วงไหนดีล่ะเจ้าคร้า
อยากเห็นรูปล่าสุด

จังเลย

คร๊าบบบบบบบบบบบบ
ได้ยินมาว่าหมอท่านนี้เก่งด้านศัลยกรรมทรวงอกด้วยนะคะ พี่เพื่อนทำมาธรรมชาติมากๆนิ่มสุดๆเลยค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย hahasmile เมื่อ 2010-2-15 18:17

ช่ายวันนั้นเราก็เห็นคนไข้ถามเรื่องทำหน้าอกน่าจะประมาณ  60000 บาทค่ะแต่ของเขาดีจริงอิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้