เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ภาพอยู่หน้า 1,10,11,12,14,23)

[คัดลอกลิงก์]
เสียดายที่ไม่มีโอกาสไปร่วมงาน    แต่ดูจากรูปภาพแล้วสนุกมากมายแน่เลย
  เอามาลงให้ดูเรื่อยๆน่ะค่ะ:)
คิดโปรเจ็คต่อดีก่า มีแต่คนหน้าตาดีทั้งนั้นเรย เด๋วชั้นสวยไม่ทัน
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-18 20:35

ผู้หญิงคนนี้ติดเข็มอ่า คิ คิ
โอเปิ้ลอะหล่อจะตาย..คิดมากน่า
พี่สิอยู่ใกล้โอเปิ้ลแร้วดับเรย ออร่ามากนะเธอ
แล้วตกลงว่าเราไม่ได้ถ่ายรูป ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-10-18 20:42

พี่หนิงตกลงเราสองคนไม่ได้ถ่ายรูปคู่กัน
เจง ๆ หรอ เวร..........
พี่หนิงตกลงเราสองคนไม่ได้ถ่ายรูปคู่กัน
เจง ๆ หรอ เวร..........
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-10-18 21:22

ก็เจงอะเดะ..กรรมมัวแต่ดี๊ด๊าที่ได้เจอกานลืมรุยนิ
แต่ไม่เปนไรโอกาสหน้ายังมีนะ
สิ้นเดือนพี่จะพาเด็กๆไปเที่ยวดรีมเวิล์ดเด๋วโทรหานะ
เหมือนพี่เลย ถ่ายรูปมา น่าเกลียดแท้ หน้าหมองคล้ำ ไม่ไหว
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-10-18 21:05

เน๊อะ เน๊อะ พี่อชิ แง แง{:13_836:}

ปล. ตัวพี่อชิห้อม หอม คิ คิ
{:13_844:}
เน๊อะ เน๊อะ พี่อชิ แง แง{:13_836:}

ปล. ตัวพี่อชิห้อม หอม คิ คิ{:13_844:}
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-10-18 21:26

นั่น..แอบไปดมเค้าอีกนะ
มายืนยันเลย

เพราะ พี่ตั้งใจสังเกตุเรื่องนี้ตั้งแต่เริ่มงานแล้ว

ผู้หญิงมางานนี้เยอะกว่าผู้ชายแน่ๆ

แ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-18 21:10

โอเปิ้ลคิดเหมือนพี่โอมเลยคัฟ
ผู้หญิงเยอะก่าแน่ ๆ อ่า
แต่ผู้หญิงไม่ค่อยเดินกัน
ส่วนใหญ่จะนั่งอยู่กับที่
เหมือนที่หนึ่งพูดอ่าคัฟ
ม่ายเหมือนผู้ชาย คิ คิ
เดินกันว่อนเชียว หุหุ
กลับมาดูอีกรอบ ขาวๆออร่ากันทั้งนั้นเลย

ถ้าเราไป ถ่ายรูปกับเพื่อนๆ จะเป็นทางม้าลายมั้ยอ่ะ ...

ใครเห็นคงคิดว่า คนต่างชาติ...(แอฟริกัน)
ก็เจงอะเดะ..กรรมมัวแต่ดี๊ด๊าที่ได้เจอกานลืมรุยนิ
แต่ไม่เปนไรโอกาสหน้ายังมีนะ
สิ้นเดือนพี่จะพาเด็กๆไปเ ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-10-18 21:25

ได้เรย์ ได้เรย์ แล้วโทรมาน้าพี่หนิงจะรอ อิอิ
นั่น..แอบไปดมเค้าอีกนะ
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-10-18 21:27

จุ๊ จุ๊ พี่หนิงอย่าเอ็ดไป 555555
สวยๆกันทั้งงาน ต้องรีบคิดโครงการใหม่ของตะเองแระ
ตลกรูปตัวเองอ่ะ
สวยๆกันทั้งงาน ต้องรีบคิดโครงการใหม่ของตะเองแระ
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-18 21:42

แค่นี้ก็หล่อจะแย่แร้วปาล์ม จะหล่อปายหนาย
ปาล์มอะหน้าคล้ายเปปเปอร์เรยมีคนเคยบอกป่าว
ว่าแต่รู้จักมะเปปเปอร์อะเพราะเค้าอะรุ่นๆเดียวกะพี่อะ
แก่เกินปายหน่อย อิๆๆๆ
พี่โอเปิ้ลเปรี้ยว เฉี่ยว  มากมายยย

ปลื้มอ่ะคร่ะ แบบว่าออร่าอย่างแรง

จมูกก้อสวย สมกับคำเล่าขานที่บอกว่าเป็นจมูกในตำนาน

น่าร๊ากกกกกก  มากกกก
ขอบคุงทุกคนนะคะ ที่ชมกวาง อิอิ กะคุงแฟน ตาลายเยอะเกินค่ะ อ่ะโพสรูปให้ดูน้า   

กวางกะพี่ปลา เท่าที่ถ่ายมานะคะถ่ายรูปน้อย เขิลๆไม่กล้าเดิน แบบว่ารู้คนอื่นก้อคงเขิลอ่ะมองไปก้อหลบตากันไป

แค่นี้ก็หล่อจะแย่แร้วปาล์ม จะหล่อปายหนาย
ปาล์มอะหน้าคล้ายเปปเปอร์เรยมีคนเคยบอกป่าว ว่าแต่รู้จักมะเปป ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-10-18 21:49

รู้จักคับ เกิดทัน เป็นวัยรุ่นพอดี
แต่ก็อยากทำเพ่ิมอีกอ่ะ
อยากเด้ง555
ขอบคุณท่ีชมนะคับ
ปามเองยังไม่พอใจกะหน้าตัวเองอ่ะ
กลับมา คิดหนักอยากหล่อแบบคนอ่ืนๆม้างงงง
เข้า มา ดู ตา ปริบ ปริบ... {:13_864:}

อิ อิ..
กรี๊ดสสส...กวางกะปลาน่าร้ากกกกก
กินกันไม่ลงจริงๆนะจ๊ะ เจิดๆๆๆ
พี่ ๆ น่ารักกันมาก ๆ เลยค่ะ

เสียดายแท้ ๆ ไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้เป็นพี่ระถึก... ^_^

แหม่ม รีบกลับก่อน เดี๋ยวน้ำท่วมบางนา-ศรีนครินทร์เข้าบ้านไม่ได้ แหะ ๆๆๆ...

มีกิจกรรม ดี ๆ ก็แจ้งบ้างนะค่ะ แหม่มคงมีโอกาส ได้เจอพี่ ๆ อีก
มีแต่คนหล่อคนสวยงานนี้ จนไม่กล้าสบตาเลยอ่ะ
กลับบ้านมาส่องกะจกมองหน้าตะเอง
ตกท้ายแถวแระ
ต้องรีบอัพตัวเอง. ได้แรงบัลดาลใจแรงจูงใจจากงานนี้เยอะเลย
ได้รางวัลดูดวงด้วย ดีใจๆ
> <   เพิ่งมีเวลาเข้ามาดู ความคืบหน้าของงานกะเค้า  อิอิ

เมื่อวาน แอบเสียมารยาท จ้องคนนั้นที คนนี้ที  > <  จมูกแต่ละคน

ได้ใจจริงๆ เจ้าค่ะ  พี่ปลา อ่ะเมซิ่ง มากๆๆๆ  สวย เปรี้ยว น่ารักกว่าในรูปเยอะเรยค่า

พี่โอมก้อเด้งได้อีก  ผิวเด้ง เหมือนไวเดียวกานกะพวกเราเรยยยย  พี่โอมเปงกันเองม๊ากกกก

เปงอับดุลเอยยย....ถามอะไรตอบได้ อิอิ    ตอนแรกไม่มั่นใจ  นั่งคิดนอนคิด ไปดีป่าวว๊า...

แต่ไปแล้ว ยืนยันเลยคร่า ว่าไม่ผิดหวังง   ทุกคนที่พบกันคือเพื่อนกันทั้งนั้น คุยได้ตลอดงานไม่มีเบื่อ

สนุกสุดๆ กว่าจะได้กลับก้อเกือบตีหนึ่งแย้วมั้งงง   พี่ปูใจดีมากกก  ไปส่งเหมยกะพี่หมิวพี่ก้อยและพี่บอลด้วย

คริคริ   ไว้ปีหน้าคงได้มีโอกาสไปอีกนะคะ ถึงตอนนั้นเหมยอาจไปพร้อมตะหมูกอันใหม่ ก้อได้ ใคจะรู้ อิอิ

พี่พี่แอดมินร้องเพลงเพราะๆทั้งนั้นเลยค่า  ^ ^   ขอบคุณสำหรับงานดีดี  ขอบคุณสำหรับความรู้ใหม่ๆ

ได้ทั้งความรู้ ได้ทั้งเพื่อนทั้งพี่  เปงงานที่สุดๆ ไปเลย  

แย้วรางวัลตัดผมฟรี อ่า เหมยอาวไปใช้เรยได้ป่าวคะพี่โอม  อยากตัดผมพอดีเรยค่ะ >  <

ปกติก้อไว้ผมยาวอย่างเดียวอ่า  ไม่กล้าตัดสั้นสักเท่าไร ว่าจะลองเปลี่ยนลุคบ้าง คริคริ

ปล.  ความอบอุ่นเกิดขึ้นแล้วในสังคมออนไลน์  เย้!!!!
พิมพ์ผิด "ลืมถ่ายรูปไว้เป็นที่ระทึก" 555

รูปนี้ขอโตดนะ ติดมีเหวี่ยงนิดๆ แต่ต้องโพสมีรูปเดียวที่ถ่ายกับ ซีจัง อิอิ  ของคุงค้าพี่หนิง อ่ะค่ะมีต่อๆ มะค่อยเยอะค่ะไม่กล้าเดิน อิอิ คราวหน้าเอาใหม่ๆ     เหนคุงโอปอลหล่อแล้ว  มักเรยอ่ะ
กลัวว่าจะไม่มีเพื่อนคุย เลยพาคุณแฟนไปด้วย ปรากฎว่าทิ้งคุณแฟนเลย เพื่อนๆทุกคนน่ารักมากค่ะ รวมถึง Admin ด้วยนะคะ

หลังจากกลับมาจากงานแล้ว ก็ตกลงปลงใจว่า ปีหน้าจะแก้จมูกแน่นอนค่ะ ยิ่งเห็นเพื่อนๆ กิเลสยิ่งรุมเร้าเลย อยู่เฉยไม่ได้แล้ว

อย่าว่าบ้าเห่อเลยนะ  หลังจากที่ได้รางวัลซอยผม  วันนี้กิ๊ฟก็จัดการเรียบร้อยแล้วค่ะ คอนเฟริมว่าซอยดีจริงอย่างที่พี่โอมบอกค่ะ
มีแต่คนหล่อคนสวยงานนี้ จนไม่กล้าสบตาเลยอ่ะ
กลับบ้านมาส่องกะจกมองหน้าตะเอง
ตกท้ายแถวแระ
ต้องรีบอัพตัวเ ...
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-18 22:10

ไม่จริงหรอก  น้องปาล์มเด่นมาก  หล่อเด้งมากๆ  ยืนยันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้