เจ้าของ: bowjung8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มารีวิวตามสัญญาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
226#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-3 16:55:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันคนละอันอ่ะพี่ตั้ม อันที่โบว์เคยดูมันอยู่ในกระทู้พี่ปลาอ่ะค่ะ
พี่ปลาเค้าจะบอกว่ากินกี่ตัวชื่ออะไรบ้าง
พี่ ๆ ช่วยหาหน่อย หามาทั้งวันแล้ว หาไม่เจอ
มันคนละอันอ่ะพี่ตั้ม อันที่โบว์เคยดูมันอยู่ในกระทู้พี่ปลาอ่ะค่ะ
พี่ปลาเค้าจะบอกว่ากินกี่ตัวชื่ออะไรบ ...
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-9-3 16:55

โห... กระทู้ปลาอ่ะนะ ล่อไป 93 หน้า ใครจะหาเจอ ....
ให้ไปถามเจ้าตัว มันก็ไม่รู้หรอก... เสียใจด้วยจริงๆ
พี่ว่าอยากรู้ โทรถามมันเลยดิ ง่ายกว่าเยอะ...
อ้อ...ลืมบอก ไอ้ยาที่ว่า กินๆ แล้วขาวผ่องอ่ะนะ
พี่ฝากมันซื้อเรียบร้อย ใครจะยอมแพ้ล่ะ ขอบอก มาขาวแข่งกัน โบว์จัง..
230#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-3 17:56:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้อ...ลืมบอก ไอ้ยาที่ว่า กินๆ แล้วขาวผ่องอ่ะนะ
พี่ฝากมันซื้อเรียบร้อย ใครจะยอมแพ้ล่ะ ขอบอก มาขาวแข่งกัน โบว์จัง..

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส
พี่ตั้มทำอย่างนี้ได้ยังไงอ่ะ ตัดหน้ากันชัด  ๆ โบว์ก็อยากขาวใสหมือนกันนะ
งั้นถามพี่ตั้มนี่แหละ
มีกินกี่ตัว ชุดนึงกี่ได้กี่วัน ราคาเท่าไหร่
แหม ๆ ๆ ไมได้เลยนะเพ่ จะหล่อไปถึงไหนฮ๊า....
มา ตอบให้เองก้อได้ฟระ วันนี้เพิ่งไปซื้อมาเอง -*-
กิน 2 ตัว ชุดนึง 30 เม็ด กินได้ 30 วัน ชุดละแล้วแต่อารมณ์ บางทีไปก็ได้ 690 บางที 720 แล้วแต่ซื้อมากซื้อน้อย
ที่กินนะ
Profimin vite nice
Acelora cherry  
ทั้งสองอย่างกินตอนเช้าหลังอาหารทันที อย่างละเม็ด
อันนี้เน้นขาวเนียนนะ

แต่ถ้าเอาขาวเร็ว ไม่ค่อยเน้นเนียนนะ
ต้องเซ็ทนี้
gluta complex 600
acelora cherry
วิธีกินเหมือนเซ็ทแรก เลือกเอาอยากขาวไว หรือขาวช้าเนียนชัวร์
อืม...นั่นล่ะ พี่ก็ไม่รู้หรอก ใช้วิธีฝากเลย ง่ายดี ไงก็ไม่มีผิด อิอิอิ
233#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 09:37:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืม...นั่นล่ะ พี่ก็ไม่รู้หรอก ใช้วิธีฝากเลย ง่ายดี ไงก็ไม่มีผิด อิอิอิ

ฝากไม่ได้หล่ะซิ พี่ปลาเค้าไปมาแล้วง่ะ
พี่โบว์หายไปหนายยยยยยยยยยยยยย

เปิ้ลอัพรูปครบ 1 เดือนแล้วนะค่ะ

อย่าลืมปัยดูๆๆๆๆ อิอิ
อ่ะ แวะมาปั่นกระทู้ให้และน๊า...
พี่ไม่มีเบอร์เรา ว่าจะโทไปถามว่าเอา กลูต้า 600 กะ อะเซโรล่ามั้ย มันมาขายในงานที่สิริกิติ์ ราครมันไม่เวอร์มาก
237#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 19:15:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โบว์หายไปหนายยยยยยยยยยยยยย

เปิ้ลอัพรูปครบ 1 เดือนแล้วนะค่ะ

อย่าลืมปัยดูๆๆๆๆ อิอิ

ไม่ค่อยว่างเลยเปิ้ล
เดี๋ยวเข้าไปดูรูปนะ
238#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 19:15:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่ะ แวะมาปั่นกระทู้ให้และน๊า...

ขอบคุณมากขอรับ
239#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 19:16:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ไม่มีเบอร์เรา ว่าจะโทไปถามว่าเอา กลูต้า 600 กะ อะเซโรล่ามั้ย มันมาขายในงานที่สิริกิติ์ ราครมันไม่เวอร์มาก

แง ๆ ไปมายังอ่ะ
อยากได้ๆ วันนี้โทรไปที่สุภิญญามาแล้ว
แต่ลืมถามราคา คลอลาเจนอ่ะ
พี่ปลาซื้อมาเท่าไหร่ค่ะ
ไปมาแล้ว 2 วันติด ถ้าจากินตัวคอลลเจน มันจะชื่อ profimin marine advance จ้า
พี่ก้อเริ่มลองกินตัวนี้อยู่ เด๋วต้องรอดูผลก่อน
241#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 19:33:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
profimin marine advance

อยากรู้ราคาอ่ะพี่ปลา พอดีเพือนเค้าอยากได้อ่ะค่ะ
โบว์จะ pm เบอร์โทรไปนะ เอาไว้ฉุกเฉินแบบนี้อีกพี่จะได้โทรหา
242#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 19:45:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ปลา วันนี้โบว์ถามหมอเรื่องตัดปีก หมอบอกว่าอย่าทำเลย
ทำนิดเดียวก็เหมือนไม่ได้ทำแหละ ดูหมอพูดดิ
ชักจะอยากไปตัดที่กรุงเทพซะและ พี่ปลารู้ราคาตัดปีกหมอเฉลิมป่าวค่ะ
ตอนแรกที่เห็นพลาสเตอร์คุณหมอ ตกใจค่ะ  สงสัยทำกัน silicone เคลื่อนแบบ 100 เปอเซ็น จมูกสวยค่ะ ธรรมชาติดี ขอให้หายไวๆๆ เราเพิ่งไปทำจมูกกับคุณหมอสำรวยมาได้ 1 อาทิตกว่าๆ ไว้จะรีวิวให้ดูน่ะค่ะ รู้สึกว่า 1 อาทิตกว่าๆนี้ ของเราจะยุบเกือบ 100 เปอเซ็น แล้วอ่ะ
245#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 19:54:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รู้สึกว่า 1 อาทิตกว่าๆนี้ ของเราจะยุบเกือบ 100 เปอเซ็น แล้วอ่ะ

จะยุบเร็วขนาดนั้นเลยเหรอค่ะ โบว์ก็เคยคิดว่ายุบหมดแล้วอ่ะแต่เดี๋ยวมันก็ยุบอีกนะ เร็วไปมั๊งอาทิตย์กว่าเอง
ขอให้ยุบเร็วๆ สวยเร็วๆ นะค่ะ แล้วมารีวิวมั่งนะ
แก้ไขล่าสุด echikaroo เมื่อ 2009-9-4 20:00

ผลิตภัณฑ์ในเครือ bioplus เดี้ยวนี้อัพราคาต้นทุนเยอะขึ้นมาหน่อยนะค่ะ
พวก profimin นี้ก็แอบขึ้นราคา

ของVista อย่าง gluta complex 600และ acelora cherry เซตนี้ก็โอเลยนะค่ะ
แต่อาจจะต้องใช้เวลานิดนึง

ที่เชียงใหม่ ร้านประจำขาย gluta complex 600 ราคา 380 และ acelora cherry ประมาณ 250 เองค่ะ
รวมกันก็ 630 บาท
247#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 20:12:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผลิตภัณฑ์ในเครือ bioplus เดี้ยวนี้อัพราคาต้นทุนเยอะขึ้นมาหน่อยนะค่ะ
พวก profimin นี้ก็แอบขึ้นราคา

ของVista อย่าง gluta complex 600และ acelora cherry เซตนี้ก็โอเลยนะค่ะ
แต่อาจจะต้องใช้เวลานิดนึง

ที่เชียงใหม่ ร้านประจำขาย gluta complex 600 ราคา 380 และ acelora cherry ประมาณ 250 เองค่ะ
รวมกันก็ 630 บาท

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ
ยังไม่เคยกิน เห็นพี่ๆ เค้ากินกันใสๆ  ทั้งนั้นเลยอยากลองกินดูบ้างอ่ะค่ะ
มีคนมาสนับสนุนเพิ่ม ยิ่งมั่นใจค่ะ
จมูกสวยจังค่ะ เพ่งได้เข้ามาดู โด่งกำลังดีรับกับใบหน้า ตอนนี้คงหายสนิดแล้วใช่มั้ยค่ะ
น้องโบว์สุดสวยเป็นไงบ้างครับ    ลืมพี่นัทกับพี่หนิงหรือยัง

แวะไปคุยกับพี่นัทบ้างนะ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ
อยากทำแต่ตังค์ไม่มี55
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้