เจ้าของ: tiffin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เหนื่อยนะ! กว่าจะสวยได้ รีวิวพัฒนาการความสวยของฉัน

[คัดลอกลิงก์]
คุณปิ่นค่ะแล้วราคานี่อยู่ที่เท่าไหร่คะ
กะลังศึกษาดูหลายๆที่น่ะค่ะ
227#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-11 10:40:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 226# nam-rin

ปิ่นทำกับคุณหมอสำรวยอะค่ะ ราคาอยู่ที่่ 12000 บาทค่ะ ต่อหมอได้นะคะ

ปิ่นก็เคยเห็นคนที่ดัดฟันอยู่แล้วไปเสริมจมูกนะคะ แต่ของปิ่นดัดเสร็จนานแล้ว จนเหยินแล้วถึงเสริมอ่าค่ะ

แต่ถ้าดัดเสร็จแล้วค่อยทำจมูกก็ดีนะคะ เพราะหน้าเราคงเปลี่ยนอีกอ่าค่ะ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะคุณปิ่น
แต่กลัวว่าจะแก่เกินจะสวยน่ะค่ะ
เพราะปีนี้ก้อปาไปสามสิบแย้ววว
อิอิ
กลัวสวยไม่ทันแก่
สวยขึ้นมากเลยค่า เปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลย  อยากสวยกะเค้าบ้างอ่านะ
สวยผิดหูผิดตาไปเลยค่ะ  สุดยอดๆ  

เหมือนขาวขึ้นด้วยอ่ะค่ะ   อยากขาวมั่งอะไรมั่งง่ะ
เห็นแล้วมีกำลังใจ หวังว่าสักวัน
จะสามารถทำให้ตัวเองสวยขึ้นได้บ้าง ^^
สวยงามมมม อิอิ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ ดัดฟันแล้วหน้าเรียวมาก แล้วทำจมูกยิ่งสวยไปใหญ่ เราก็ทำจมุกกะหมอสำรวย ยังไม่ถึงเดือนเลย
จมูกยังใหญ่ๆอยู่ แล้วมีคนทักว่าไม่ค่อยโด่ง เลยจิตตกนิสสสนึง แต่ส่วนตัวแล้วก็ชอบนะ มันจะเรียวอีกใช่มั้ยคะ
อ้อ ลืมบอกไปว่า ตะเองก็เป็นอีกหนึ่งแรงบันดาลใจ ที่ทำให้เราอยากทำกะหมอสำรวยเลยนะเนี่ย ^________^
เข้ามาอ่านแล้วมีกำลังใจสวย อยากแค่ตัดปีก อย่างเดียวเพราะโด่งแต่ปลายใหญ่ คุณปิ่นคะ ที่นี่ บุก ได้ไหมคะ ถ้านัด คิวนานมากมั้ยคะ ที่บุญรัตน์ รอหายอยากเลย - -*
....บอกได้คำ เดียวว่าสวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.....อิจฉาง่ะ....ผอมลงด้วย ชะมะ คะ เนี่ยหน้ายาว เรียว เชียว
เลิศจร้าาาา สวยๆ ขึ้นเยอะ
มีกำลังใจ ขึ้นเป็นกองงงงงงงงง
ไปทำมาแล้วค่า คุณปิ่น หมอคนเดียวกันเลย คุณหมอใจดีมั่กๆ
มาแล้วน่ะคับ

สวยขึ้นน่ะนี้ ผิวขาวสวยขึ้นมากเลย

ส่วนเรื่องคิ้ว ก้อถือว่าดีขึ้นคับ

เวลาว่างๆลองนั่งเขียนคิ้วเล่นๆดูน่ะคับ จะได้สวยๆมือจะได้แม่นๆ

แนะนำว่าตรงหัวคิ้วใช้ได้แล้วคับ ส่วนตรงกลางกับปลายอยากให้ยกขึ้นหน่อย

จะทำให้ตาเราดูโต แล้วก้อเชิ่ดขึ้น รับรองสวยแน่ๆน่ะคุณปิ่น
ปรบมือให้ค่ะ. สวยได้ด้วยความตั้งใจ ไม่ได้เดือดร้อนใคร ขอตังค์คนช่างเม้าท์มาทํา ปล่อยคนอิจฉาไป อย่าได้แคร์ เปลี่ยนแปลงในทางที่ดีขึ้น น่าชื่นชมออก แต่ทุกอย่างเราก็รู้ว่าเราพอดีแค่ไหน อย่างน้อง ไม่ได้ใช้ของแพงแพง แต่ใช้ของธรรมชาติ ประหยัด ละก่อไม่มีสารเคมีแน่นอน นอกจากสวยแล้วยังมีมันสมองแบบนี้. ชมเชยค่ะ. ปล. พ่ีเองเห็นแล้วฮึดเลย. เพราะตั้งแต่คลอดลูกก็ขี้เกียด ไม่บํารุงอะไรมากมาย รอแต่จะไปโมดิฟายก่อน แต่เห็นอย่างนี้ละ ทําให้อยากดูแลตัวเองมากข่ึ้น.
ตอนแรกที่เพื่อนปิ่นเอารูปมาโพสท์แล้วก็เม้นวิจารณ์กันอย่างสนุก ปิ่นก็แอบน้อยใจนิดนึง
แต่ก็มองในแง่ดีค่ะ เม้นขอบคุณเพื่อนไป เพราะถ้าไม่มีคนแบบนี้เข้ามา ปิ่นก้อคงเกิดแรงบันดาลใจยากอะค่ะ
...จริงค่ะ พูดเล่นแต่เจ็บจริง อันนี้ปิ่นเข้าใจดีเลย...
พอวันนึงเราสวยขึ้น เค้าก้อไม่ชอบ ซะงั้น
แต่คนที่เรารักเค้าแล้งเค้าก้อรักเราเข้าใจเราก้อพอแล้วค่ะ...
........

เป็นกำลังใจให้น้องปิ่นนะคะ  อย่าหยุดสวย สู้ๆๆๆๆ
พระเจ้า สุดยอดเลยครับ เปลี่ยนไปคนละคนเลย สวยมากๆ
ทำที่ไหนคะ อิจฉาจัง สวยมากค่ะ
พูดได้คำเดียวว่า  สวยเก๋มากมายค่า
บางรูปคล้ายนุ่น ศิรพันธ์เลยอ่า
โห  ตัวเอง น่ารักขึ้นเป็นกอง

ผอมลงด้วยใช่ป่าวค๊า

น่ารักๆ
สู้ สู้ นะจ๊ะ เพื่อน ๆ เขาคงอิจฉาที่น้องปิ่นสวยขึ้นแน่เลย ยังไงก็เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ
เฉี่ยวดีจ้า สวยง่ะ อืม ช่ายๆ บางมุมคล้ายนุ่น ศิระพันธ์จิงด้วย
สวยขึ้นมากมายเลยอ่ะ ถ้าจาพูดหยาบคายนิดนึง ก็ต้องบอกว่าสวยขึ้นโค ตร ๆ

อยากทำจมูกเหมือนกันค่ะ แต่ใจไม่ถึงอ่ะ

แล้วก็ไม่รู้จะเลือกจมูกแบบไหนให้เหมาะกับหน้าเรา กลัวเลือกแบบไม่เข้ากะหน้า แล้วออกมาขี้เหร่กว่าเดิมอ่า

อิจฉาคุงปิ่นจัง...สวยก่า ดา เอ็นโดฟิน แร้วเนี่ย.....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้