เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[กระทู้ไร้สาระ] มาเล่นเกมข้างบนถาม ข้างล่างตอบกันครับผม..

[คัดลอกลิงก์]
ตอบ ไม่อยากจัดอันดับใครให้ใครติดหนึ่งในห้าได้เปล่าค่ะเพราะทุกคนทำออกมาแล้วดูดีทั้งนั๊นล่ะค่ะแล้วคนมองมากกว่า

ถาม  ถ้าหากเกิดคุณไปดูหมอแม่น ๆ ทำนายมาว่าคู่ชีวิตที่อยู่กะคุณมากว่ายี่สิบไม่ใช่คู่แท้คุณจะรู้สึกและทำอย่างไรดีค่ะ
กรี๊ดแม่มา ดีใจ
ตอบ ไม่ใช่คู่แท้ ยังอยู่มาตั้ง 20กว่าปี
คงไม่ตามหาแระแม่ เพราะอยู่กับคนนี้ก้อสุขสุดๆ

ถาม คุณึดว่า คุณติดเวป ดั้งโด่ง ไหม
ตอบ  :  ติดแน่นอน  วินิจฉัยเป็นDungdong dependence   ถ้าไม่ได้เข้าเกิน 24 ชม.จะมีอาการถอน

ถาม  :   คุณชอบงมอยู่ห้องไหนของดั้งโด่งมากสุด
ตอบ  ห้องทั่วไป  เพราะผมเปงคนไร้สาระ  ชอบหาเรื่องไร้สาระมาให้คนดูกัน  และติดกับ 55
ถาม   ทำไมผมเปลี่ยนรูปแทนตัวเองไมไ่ด้ซักที เซ็งกดแล้วมันก็เฉยๆๆๆ  เลือกรูปแล้วก็กดไม่ไป  เใครตอบได้มั่งอ่าครับ
ตอบ  ตอนนี้น่าจะเป็นห้องทั่วไปเสียส่วนใหญ่นะจ่ะเพราะได้แก้เครียดดีเวลาเหนื่อยหรือเครียดจากงานนะจ่ะ

ถาม  เด็ก ๆ เค้าจะว่ากันบ้างมั๊ยในเมื่อครั้งหนึ่งเราเคยบอกเค้าว่าจะไปจากที่นี่แต่ยังตัดใจไปไม่ได้สะทีสงสัย
       จะเสพติดเว็บดั้งโด่งเหมือนอย่างรีบนเข้าแล้วจริง ๆ มั๊งเนี่ย อิอิ
ตอบ  ผมก็ติดหนึบกับ DD ครับ เห็นใครๆหล่อๆสวยๆ ก็อดยินดีไม่ได้ครับ  

ถาม  ปกตินอนตอนกี่ทุ่มครับ  (สำหรับคนนอนดึกถามต่อว่า ทำอะไรอยู่  ถึงไม่หลับไม่นอน...)
แก้ไขล่าสุด tsuke เมื่อ 2010-2-25 19:17

ตอบ  นอนช่วงเที่ยงคืน  ถึง ตีสาม ช่วงน้ีแหละหนังตาจะปิดมากที่สุด  ที่ยังไม่นอนเพราะมันไม่ใช่เวลานอนครับ  เป็นมนุษย์ค้างคาว
ถาม  ม้าอะไรอยู่บนฟ้า ? ตอบไม่ได้ห้ามเดา  ห้ามแถ น่ะคร้าบบบ
ตอบ  ม้า อรนภา จร้า ถูกหรือเปล่าก็ไม่รู้สิ อิอิ (แต่รู้สึกว่าคำตอบบนจะตอบพร้อมกันเลยนะเรา 5 5)

ถาม  คุณเชื่อว่าสิ่งลี้ลับหรือที่เรียกว่าวิญญาณมีจริงหรือไม่บนโลกใบนี้ (คืนนี้จะพิสูจน์แล้วจะบอก)
ตอบ ถูกครับคุณแม  ม้า อรนภา ่ เง้อ !!! แล้วโดยส่วนตัว เฉยๆๆครับ แต่กลัวผีขึ้นสมอง
ถาม คุณครูท่านใดมีปากกาด้ามเดียวตลอดชีวิต   ตอบไม่ได้ห้ามแถ  ตอบไม่ได้รอคนอื่นมาตอบน่ะครับ
ตอบ เข้ามาตอบคำถามนี้อีกแล้วตอบคุณครูวันเพ็ญ น่ะจ่ะ ถ้าหากถูกก็ถือว่าฉลาดพอควรแต่บางเรื่องทำไมถึง
      ได้รู้สึกว่าตัวเองฉลาดน้อยก็ไม่รู้สิ ไม่อยากเรียกว่าโง่ มันแรงงงงงงงไป  คริ คริ

ถาม คุณคิดว่าชีวิตเราเราควรจะลิขิตเองหรือเชื่อจากคำทำนายของโชคชะตา
ตอบ  ชีวิตลิขิตเองครับ
ถาม  คุณแม่ตอบถูกครับ ถามน่ะว่า อะไรทำไม
ตอบ    อยากตอบแต่ไม่เข้าใจคำถาม

ถาม    ช่วยแปลคำถามอีกรอบด้วยจ้า
ถามว่า  อะไรทำไม ครับ
ตอบ  เหล็ก  ทำไมค์       ตอบผิดอย่าด่านะ

ถาม   ช่วยเฉลยด้วยได้มั๊ย   (ถ้าไม่รู้เดี๋ยวนอนไม่หลับ)
ตอบ   เข้ามากระทู้ดักของมัญจาไม่รู้ว่าฉลาดหรือฉลาดกันแน่เนี่ยก็ยังงง ๆ กะตัวเอง
        what -  อะไร .....    why-  ทำไม  นู๋ตอบถูกมั๊ยคร้าอาจารย์ตั้ม คริ คริ

ถาม    ชีวิตคนเราอยู่ทุกวันนี้เพื่ออะไรค่ะ
แก้ไขล่าสุด tsuke เมื่อ 2010-2-25 22:15

ตอบ  ถูกคร้าบบบบบ  เหล็กทำไมค์ 555  (เด็กหญิงปาลีตอบถูก  เด็กหญิงออย ตอบผิดคร้าบบบ)
ถามต่อน่ะ   อะไรเท่าไหร่คร้าบบ  (ห้ามแถน่ะ ตอบไม่ได้รอให้คนอื่นมาตอบ)
ตอบ   บ่า

ถาม ระหว่าง "รักครั้งแรกที่เราหลงรัก" กับ "เพื่อนสนิทที่รักเรา" คุณจะเลือกอะไร
ตอบ รักครั้งแรกที่เราหลงรักน่ะ ดูก่อนว่าเขารักเราไหม ถ้ารัก ก้อ โอเชค่ะเลือกคนนี้แน่นอน ลืมไปเลยไอ้เพื่อนสนิทเพื่อนยากเรารักนาย too อิ อิ

ถาม การมีกิ๊กดีไหมค่ะ :-)
ตอบ  ดีครับ กระชุ่มกระชวยดี
ถาม  คุณตา ของ ซิลเดอเรลล่าชื่อว่าอะไร (ห้ามมั่ว )
ตอบ สิเรียมคับ (งงอ่ะดิ)

ถามรีล่าง เบอร์โทรศัพท์เบอร์อะไร
ตอบ       :  9999999999  ต่อตดตาย

ถาม       :  อะไรยิ่งใหญ่ยิ่งขนเยอะ
ตอบ สิเรียมคับ (งงอ่ะดิ)

ถามรีล่าง เบอร์โทรศัพท์เบอร์อะไร
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2010-2-26 17:40

มั่ง  ไม่งงหรอกก   แต่รู้สึกว่าสีข้างพี่ซี หายไปปปเยอะเลยยยย  สิเรียมเกี่ยวอารายย

ตาของ ซิลเดอเรลลชื่อแอน  ต่างหาก   ออ  เข้าใจแล้ว 555555  เพิ่งเก็ต

แอน ตา ซิล
ตอบน่ะ  รถพ่วงครับ 5555555  
ถาม    อะไรเอ่ย ผู้ชายส่วนมากมี  ยืนก็ยาน  นั่งก็ยาน  ชี้ลงตรงหว่างขา  เวลาเดินแกว่งไปแกว่งมา  ( อย่ามั่วเด้อ )
ตอบ   เครา ครับ อิอิ
ถาม   หน้าตาดีรักเรา กับ คนทุ่มเทเพื่อเรา จะเลือกใคร?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้