ดู: 9051|ตอบกลับ: 95
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีคนถามมา ว่าร้องเพลงไรให้กั้ง ก้องตะวัน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-1 22:13

มีคนถามมาข้างหลังว่า เขาฟังเพลงอะไรกัน

ดูดิ เล่นกันไป เล่นกันมา มีคนนึกว่าเราเป็นนักร้องซะงั้น

พี่กั้งอะ กะซี ทำคนอื่นเข้าใจผิด

ผมร้องเพลงนี้ให้พี่กั้งครับ พี่กั้งบอกว่าชอบ ขอให้ร้องให้ฟังหน่อย

ใครอยากฟัง กดฟังด้านล่างได้เลยครับ

http://www.imeem.com/people/Tlc3 ... FBn/echo-secretmp3/

ณ จุดนี้

เสียงควายบ้าง เป็ดบ้าง

แต่ยังเจิดดดดดดดดดดดดดดดดด

โอเคป่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แก้ไขล่าสุด plaa เมื่อ 2009-7-1 22:06

แค่ชื่อเพลงก้อ...

โอเคอ่ะ เสียงจะแหบไปนิส เป็ดไปหน่อย อยู่ในเกรด พอรับได้
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 22:14:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว๊าก ลงผิด ต้องเพลงนี้ พี่ปลา มะช่ายเพลงนั้น

ณ จุดนี้ เค้าเบลอ
เสียงเซ็กซี่มากกกกกกกกกกกกกกกก เคลิ้มเลยอ่ะ

ณ จุด จุด จุด
แหม่ๆ ไอเราก้อต๊กกะใจ คิดว่าถึงขนาด slave เรยเรอะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
มีร้องเพลงให้กั้งด้วย

แล้วไม่ร้องให้ซีมั่งเรอะ

เพลงของ หิน เหล็กไฟ  มะอาวน๊า

ไป ป๊ายยยย อ่ะ {:13_986:}
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 22:31:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-1 22:38
มีร้องเพลงให้กั้งด้วย

แล้วไม่ร้องให้ซีมั่งเรอะ

เพลงของ หิน เหล็กไฟ  มะอาวน๊า

ไป ป๊ายยยย อ่ะ {:13_986:} ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-7-1 22:27

อันนี้ของซี

กดข้างล่างเลย
http://www.imeem.com/people/Tlc3 ... und-of-my-heartmp3/
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เสียง ประทับ ใจ จ๊อด..จิงๆ
น้องก้องเพราะมากๆ เลย อยากฟังสดๆ จัง พี่โฟร์ขอสักเพลงได้ไหม จัดให้หน่อยจิ ขอมากไปหรือเปล่า thank you ล่วงหน้า มัดมือชก อิอิ
เพราะมากครับ ก้อง เพลงเสียงของหัวใจอะ
เพราะจัง ขอบคุณน๊า  

เก็บเข้า favorites เรียบร้อยแล้ว

ไว้ฟังวันอื่นๆด้วยอ่า คิคิ
เพราะจัง ขอบคุณน๊า  

เก็บเข้า favorites เรียบร้อยแล้ว

ไว้ฟังวันอื่นๆด้วยอ่า คิคิ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 23:28:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-1 23:29
น้องก้องเพราะมากๆ เลย อยากฟังสดๆ จัง พี่โฟร์ขอสักเพลงได้ไหม จัดให้หน่อยจิ ขอมากไปหรือเปล่า thank you ล่วงหน้ ...
ต้นฉบับโพสโดย PERFECT เมื่อ 2009-7-1 23:21

อันนี้ของพี่4ครับ  อินเตอร์บ้าง อะไรบ้าง ณ จุดนี้

กดด้านล่างเลยครับ

http://www.imeem.com/people/Tlc3 ... iwillalwayloveump3/
ไม่ค่อยเพราะ งะ I will alway love you แต่ก็โอนะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 23:35:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ค่อยเพราะ งะ I will alway love you แต่ก็โอนะ
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-7-1 23:33

เค้าไม่ใช่นักร้อง

เป็นแค่ เด็กนั่งดิร้ง คาราโอเกะ  ณ จุดนี้

ร้องห่วยบ้าง ดีบ้าง อะไรบ้าง

โอเคป่ะ อิๆๆ
ได้แค่นี้ก็ดีแล้วก้อง หน้าตาก้ดีเสียงก้เริส ไม่ออกเทปเลยละ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 23:44:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งึกๆ งักๆ อะนะ  อิๆๆ ชอบ

จั๋ง ซี้ มันต้อง ถอนนนนนนนนนนนนนนนน

อิๆเป็นแฟนนักร้องแทน ง่ายก่วา  ณ จุดโน้นนนนนนนน แก่เกินแกงแล้วคัรบ ผม
นักร้องคนไหนหนอ จะโชคดีหรือร้า้ยได้ก้องเป็นแฟน อิอิอิ  
หวังว่าคงไม่ใช่ ออฟ ปองศรี นะ555555 ก้องจะได้ดังที่ซุบซิบดาราแน่ๆ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-2 00:09:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อะไรยังไง อะไรยังไง วินนี่ ณ จุดนี้

ไม่อาว ไม่อยากดัง

"แม่ หนู เกลียด ปู้ ชาย "
Benjahmin สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-2 02:00:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ข้างบน เมนท์ ผิด กระทํอิๆๆ  ณ จุดนี้

เครื่องฟิต สตาร์ทติดง่าย
แก่เกินแกงแล้ว

ก็ไปทำห่อหมกแล้วกานอ่ะก้อง เหอๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้