ดู: 11792|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยแนะนำทีค่าไม่รู้จะทำจมูกที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
น่าแบบนี้อะค่า ไปทำที่ไหนดีอยากไห้โด่งๆเรียวๆ

Picture 017.jpg (25.16 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 14)

Picture 017.jpg
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-20 22:46:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่าพี่GhongTawaN

เห็นหมอเฉลิมทำสวยค่าแต่เป็นเกาหลีๆอยากได้แบบฝรั่งอะค่า อิอิ

จะไปทำยันฮีกับคุนหมอกีรชาติแต่ไม่มีข้อมูลเลยT^T
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-20 22:54:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่างน้อยก้มีพี่กั้งไห้คำปรึกษาขอบคุณค่า

คิดว่าคงเข้าไปหาหมอสิ้นเดือนนี้ค่า

ตื่นเต้นจัง
พื้นฐานดีมั่ก ๆ เลยคัฟ
ทำเสดแล้วต้องดูดีมากขึ้นก่าเดิมแน่ ๆ
สวยอยู่แล้ว สวยขึ้นไปอีก
โชคดีเจง ๆ คัฟ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-20 23:00:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชื่อกี้ค่า ยินดีที่รู้จักพี่ๆทุคนนนะคะ ^^
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-20 23:07:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แน่นอนค่า เสริมแล้วจะมีทำรีวิวได้เป็นประโยชน์แก่คนอื่น

แต่ช่วงตัดสินไจนี่เป็นอะไรที่ยากที่สุดเร้ย
อิจฉาคนหน้าสวย หุ่นดี ง่ะ

งิงิงิงิ

แต่เค้าว่าโครงหน้าตัวเอง มันโทนเกาหลีนะเนี่ย

ลอง ๆ ๆๆ ดู คุณหมอหลาย ๆ ที่ละกานโน๊ะ
สู้ ๆ นะคะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-20 23:47:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เนอะเกาหลีก้สวยค่า

แต่อยากไห้หน้าไม่เปลี่ยนมากอยากโด่ง ฮ่าๆ

ข้อมูลมะค่อยมีอ่านแล้วอ่านอีกมาเป็นเดือนก็ยังไม่แน่ไจว่าจะไปที่ไหนดีอ่า

ไครช่วยแนะนำมาเลยซักที่ได้ไหมคะ

ปวดจัยไม่รู้จะไปทำที่ไหน ยันฮี หมอเฉลิม หมอกมลทาวอินทาว

ที่อยู่ไนใจก็มี3ที่นี้ค่า ที่ไหนดี ปวดหัวจัง^^"
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-21 00:06:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ละรูปพี่กั้งเล่นเอาตกไจ555

ค่าขอบคุณค่าจะไปคุยกะหมอก่อน อิอิ ยันฮีเนอะ555วัยรุ่นไจร้อน

หมอเฉลิมท่าจะคิวยาวน่าดู
เพราะนี่คือดั้งโด่ง สถานที่ที่เรารักกัน แชร์ข้อมูลการทำศัลยกรรมด้วยกัน

และต้องการให้ทุกคนที่มาหาข้อมูลได้ประโยชน์สูงสุดแก่ผู้นั้นครับ

สาธุ!!!!!!!!!!!

หมอแต่ละท่าน ก็เก่ง ๆ ทั้งนั้น

แต่ยันฮี ต้องดูฝีมือคุณหมอด้วยอะคะ

เพราะคุณหมอหลายท่านมา ๆ เลย
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-21 00:16:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อยากได้แบบนี้คมมาก แต่กี้ไม่แน่ไจว่าโพสรูปถูกป่าวไม่ค่อยเป็น อิอิ

นอนดึกกันจังเรยค่า
ตาแป๋วเป็นตุ๊กตาอยู่แล้ว + ขาววว แถมน่ารักเป็นพื้นฐาน ทำจมูกแล้วแต่งขนตาปัดขึ้นลงให้งอน เขียน อายน์ไลนเนอลงสีประกายนิดหน่อย ว้าวววตุ๊กตาบลาย ชัดๆ{:13_955:}
ส่วนตัวคิดว่า ไม่ต่างกันมากครับ ถูกใจหมอคนไหนนัดขึ้นเตียงเล้ย(เตียงผ่าตัดนะ{:13_950:})
เห็นด้วยกับรีบนๆๆๆ ค่ะหน้าตาดีเป็นทุนเดิมอยู่แล้วเสริมนิดเดว ก้อคงจะสวยมากๆๆๆๆ ยันฮีหมอกรีชาติก้อโอเคนะคะเห็นพี่ที่เค้าเคยไปทำมาก้อสวยดี เพราะดูแล้วโครงเดิมก้อดีอยู่แล้วอะค่ะ แต่เพื่อนไปทำกะหมอมนัส แต่เค้าไม่ได้อยู่แผนกศัลยกรรมอ่ะ อยู่ หู คอ จมูก แต่เค้าเป็นหมอศัลยกรรมรุ่นแรกๆ ของยันฮีเลยอ่ะค่ะ คนนั้นทำได้ฝรั่งสมใจเลยค่ะ เพราะเพื่อนจากน้องนาบ้านนา กลายเป็นลูกครึ่งในบัดดล แต่ก้ออย่างที่บอกนะคะ ว่าเค้ามีทรงจมูกที่ดูดีอยู่แล้ว

เป็นกำลังใจให้คร้า
ขอโทษค่ะ จำชื่อหมอผิดหมอสมนึกค่ะ มะใช่หมอมนัสแหะแหะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-21 01:22:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เย้ๆมีคนมาตอบเยอะเลย ขอบคุณนะคะ

หมอกรีชาติดีกว่าคิดว่าคงไปทำวันที่ 27 28 แล้วจะมาลงรูปไห้ดูนะคะตื่นเต้นจังค่า
หน้าตาน่ารักอยู่แว้ว

ทำยังไงก็ดุดีแน่นอน

เพื่อนเราก้อทำที่ยันฮีคะ

คุณหมอท่านไหนนะ เด้วโทรหาเพื่อนให้คะ เด้วมาบอก

อิอิ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-21 01:30:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าตาน่ารักอยู่แว้ว

ทำยังไงก็ดุดีแน่นอน

เพื่อนเราก้อทำที่ยันฮีคะ

คุณหมอท่านไหนนะ เด้วโทรหาเพื่อนให้คะ เด้วมาบอก

อิอิ

ขอบคุณค่าหมอคนไหนทำสวยบอกด้วยนะคะ ไจดีกันจังเลย อิอิ
เจ้าของกระทู้หน้าสวยมาก รับรองทำออกมาดูดีแน่นอน เป็นกำลังใจให้นะ
น่ารักจังเลย

ทำมาต้องสวยมากๆเเน่ๆ

เปงกำลังจายให้นะ"""
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้