ดู: 30698|ตอบกลับ: 164
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

!!!เอาจมูกหนุ่มแขก มายัดเข้าจมูกไอ้หนุ่มบ้านนอก !!! Byหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]

แนะนำตัวเองก่อนเลย ผมชื่อ  โอม  นะครับ เรียกน้องโอมก็ได้ครับ55555+ เพราะมีพี่โอมแล้ว ตามลายเซ็น โหะๆ

ตัดสินใจอยู่นานว่าจะทำดีไหม แล้วก็ได้สปอนต์เซอร์ใหญครับ เป็น คุณแม่ นั่นเอง 55555555+

เลิกงามยามดี วันที่ 9 พ.ค. ไปปรึกษา คุณหมอ คุณหมอก็ว่าทำแล้วจะเป็นพระเอกหนักแขกเลยไหม ง่า???

ก็บอกคุณหมอไปว่า อยากได้แบบโด่ง เป็น ยิ่งแหลม ยิ่งโด่งได้เท่าไหร่อัดไปเลยครับ อ้อๆ ขอมีฮัมพ์ ด้วยนะครับ

คุณก็ว่าได้ๆ ทำได้ ทำออกมาหล่อแน่ๆ ผมก็เลยตกลงจองคิวกับพี่แดง โอ้วแม่เจ้า!!!! อีก 2 เดือนกว่าจะได้ทำ 11 ก.ค

ก็เลยจองไป 1000.-นั่งรอนับวันรอ เซาะแสวงหา คิวผู้คนยกเลิกแต่ก็ไม่ได้เลย(เหมือนฟ้าทำร้ายข้า..เอามาจากโจโฉ)

และแล้วก็มีเพื่อนผู้ใจดี น่ารักมาก สวยด้วย จิตใจงาม ได้ให้คิวผม วันนี้  10 มิ.ย  เหมือนสวรรค์มาโปรด ปลาได้น้ำ เสือติดปีก (เอามาจาก 3ก๊ก)

พล่ามมามากละ ไปดูหน้าตาไอ้หนุ่มบ้านนอกก่อนทำกัน  แล้วเด่วทำเสร็จจะมาอัพให้ดูเรื่อยๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ด้วยนะตื่นเต้นมากมาย
ว้าวๆๆๆ

มาเจิมคนแรกเรยคับโอม

เป็นกำลังใจให้น๊า
เป็นกำลังใจด้วยอีกคน

อยากเห็นจมูกหนุ่มแขก คงหล่อแน่ๆเรยนะน้องโอม
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-10 14:27:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นายแบบก็นี่เลย Imran Abbas ยัดเสร็จแล้วเจอกันนะคับขอไปเตรียมตัวก่อน

4208-1.jpg (137.68 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 20)

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-10 14:28:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณจินผ่านเข้ามาอ่าน ผมไปรอที่คลีนิคก่อนเน้อออออ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-10 14:53:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้าวๆๆๆ

มาเจิมคนแรกเรยคับโอม

เป็นกำลังใจให้น๊า
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-10 14:14

ขอบคุณมากครับคุณซี  ^^
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-10 14:54:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป็นกำลังใจด้วยอีกคน

อยากเห็นจมูกหนุ่มแขก คงหล่อแน่ๆเรยนะน้องโอม
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-6-10 14:21

มาไวจริงๆครับพี่หนิง
คิดว่าทำแล้วยังไงก็ต้องหล่อแน่นอน
เพราะหน้าน้องโอม ได้รูปทุกอย่างอยู่แล้วเหลือแต่จมูกเพิ่มให้โด่งคมขึ้น
โอ้....ต้องหล่อมากแน่ ๆ

รอชมรูปนะจ๊ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
หนาย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ทำแร้วต้องหล่อแน่นอนคะ
หน้าตาออกจะคม เข้ม เป็น
ทุนเดิมอยู่แร้ว ยิ่งเลือกก
แบบที่เข้ากะหน้าด้วยเปิ้ลว่า
ออกมาหล่อเป็นพระเอกแขกแน่เลยคะ
ก่อนทำก็หล่ออยู่แล้ว

ทำมา พระเอกหนักแขก ชัด ๆ

เสร็จแล้วมารีวิว ด้วยนะครับ น้องโอม
ก่อนทำก็หล่ออยู่แล้ว

ทำมา พระเอกหนักแขก ชัด ๆ

เสร็จแล้วมารีวิว ด้วยนะครับ น้องโอม
หายแล้วมาเต้น Jai Ho แข่งกับก้องนะครับ

ซ้ิอมเต้นไว้

PCD  ของเดิม Pussycat dolls

PCD  ของเราคือ Plastic surgery Community Dungdong อิๆๆ
ขอเต้นอย่างเดียว ไม่ร้องนะ  แบ่งเงินเท่ากัน
อย่าลืมทานยาตามเวลานะครับ กันบวม

อวยพรนะครับ

เต้นเลดีกาก้ากัน

แวะมาอวย หล่อแล้ว หล่อแล้ว อิจฉา คนได้คิวก่อนเรา
โอมทำเสดแล้วต้องหล่อเข้มมั่ก ๆ แน่คัฟ
โอเปิ้ลเปนกะลังจัยหั้ยน้าคัฟผม โชคดีเน้อหนุ่มแขก(รูปหล่อ อิอิ)
มาให้กำลังใจจ้า
ขอให้หล่อวันหล่อคืนนะจ๊ะ
อยาก เหน ๆๆ  >,<

ขอ ลุ้นด้วยคนน๊า ค่ะ

ขอให้ออกมา จมูกสวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยน๊า

>,<
Pimben สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
หล่อๆนะจ๊ะ ไม่เสริมก็หล่ออยู่แล้วน้า

เสริมแล้วระวัง สาวๆรุมนะจ๊ะ
มารอดูคนหล่อเพิ่มอีก 1 คนแย้ว มาอัพความหล่อไวไวนะ หายบวมไวไวน้าคัฟ พี่เป็นกำลังใจให้อีก 1 คน
อืม .....ผ่าตัดวันนี้นิ๊  ผ่าตัดเสร็จยังหน่า ...
ขอให้หล่อสมใจน่า
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-10 22:45:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแล้วครับบบบบบบบบบบบบบบบบบเสร็จแล้ววววววววววววว
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-10 22:49:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คิดว่าทำแล้วยังไงก็ต้องหล่อแน่นอน
เพราะหน้าน้องโอม ได้รูปทุกอย่างอยู่แล้วเหลือแต่จมูกเพิ่มให้โด่งคมขึ ...
ต้นฉบับโพสโดย baramee เมื่อ 2009-6-10 14:57

ขอบคุณมากครับบบบแต่หล่อไม่เท่าเค้าแน่นอน555555555+
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้