ดู: 2691|ตอบกลับ: 45
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ของรางวัลล่าสุด มูลค่ากว่า 1 ล้านบาท

[คัดลอกลิงก์]

Gift Voucher 61 ใบ เพิ่งถึงมือแอดมินสดๆ ร้อนๆ จาก Centrallaser Clinic ครับ ...... สนน มูลค่ารวม ทั้งหมด ประมาณ 1 ล้านบาท ครับ .... เพื่อแจก สมาชิกดั้งโด่ง ได่แก่ รางวัลเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี รางวัลทำปากบาง รางวัลทำตาสองชั้น รางวัลฉีดเสริมหน้าอก .....งานนี้แจกฟรีครับ ....
ขอขอบคุณ คุณหมอพงศ์พสิน Centrallaser Clinic จ.ขอนแก่น ในความอนุเคราะห์ของรางวัล เพื่อสมาชิกดั้งโด่ง ด้วยดี เสมอมาครับ ขอบคุณครับ

ขอกำลังใจจากเพื่อนๆ ให้คุณหมอด้วยครับ :)

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

อยากได้ซักรางวัลคะ อิอิ
อยากได้ จังเย้ยยยยยย ^^
คุณหมอใจดีจังเลยยยย ค่ะ ขอให้Centrallaser Clinic  มีลูกค้าเพิ่มขึ้นเยอะๆนะค่ะ
คุณหมอใจดีจังค่ะ อยากได้มั่งอ่ะค่ะ ต้องทำไงคะ
อยากได้สักใบจุง
อยากได้ค่ะ เล่นเกมส์ยังไงค่ะ ไม่เคยเล่นเลย
จัดเต็มแบบนี้ รักทีมงานดั้งโด่งกะคุณหมอตายเลย
คุณหมอใจดีจังครับ
ขอขอบคุณสำหรับรางวัลดีดี ที่นำมาให้เพื่อนสมาชิกดั้งโด่งค่ะ
ขอดั่งโด่งสักรางวัลนะค่ะ
ขอบคุณที่นำมาแจกนะค่ะ
รอลุ้นด้วยคนจ้า
รอลุ้นด้วยคนจ้า
ลุ้นด้วยคนจ้า
อยากได้บ้างจัง อยากสวย แต่มะรวย ถ้าได้ของฟรีคงจะดีไม่น้อย สาธุๆๆๆ ขอให้ทีเทอญ
อยากดั้งโด่งมั้งค่ะ
อยากได้บ้างต้องทำยังไงค่ะ
ขอบคุณคุณหมอและเว็บไซต์ดั้งโด่งมากๆเลยคะ  
ทำไงถึงจะได้ค่ะ>< อยากสวยโดยไม่ต้องเเต่งรูป รอ รอ รอ
คุณหมอใจจดีจังเลยค่ะ^()^
ต้องทำไงถึงจะได้รางวัลครับ ^^
รออยู่นะจ๊ะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้