ดู: 3743|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาดูรูปผมครับอยากหล่อกะเขามั้งอะครับอยากทำบาง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด kaikaikaikai เมื่อ 2009-12-24 22:49

อยากทำบ้างอะครับ

ช่วยนะนำหน่อยครับ

หน้าตาอย่างผมทำแล้วจะเป้นไงคับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-24 22:50:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วยบอกทีครับทำแล้วหน้าตาผมจะเป้นไงบ้าง

ต้องทำจมูกทรงไหนดีครับ
ทำตามกระทู้ข้างบนเลยจ้า
เสริมจมูก
อาจจะไม่ต้องตัดปีก(ถ้ามันหุบลงจนโอเค) แต่ถ้าไม่หุบมากก็น่าตัด
ทำปากด้วยครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-25 13:58:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ

ช่วยมาแนะนำด้วยนะครับ
ตัดหัวครับ (จบข่าว)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสโดย PoBY เมื่อ 2009-12-25 14:30

ผมว่าเคยเตือนคุณแล้วนะคับ

เม้นอะไรให้นึกถึงใจคนอื่นด้วย

บางอย่างคนที่คนรับ เค้าก็รับไม่ได้

ทุกคนมาจากคนละที่กัน บางทีคนอื่นก็ไม่คิดอะไร แต่มากคนก็เก็บไปคิดมาก

ระมัดระวังการใช้คำ ในการเม้นด้วยนะคับ
ต้นฉบับโพสโดย PoBY เมื่อ 2009-12-25 14:30

ทำไมเค้าถามดีๆๆ ตอบแบบนี้ละครับ ไม่ดีเลยอะ:(
เจ้าของกระทู้ลองศึกษาข้อมูลดูนะครับ ในเว็บนี้มีพี่ๆเป็นตัวอย่างได้หลายคนครับ
ก็เข้ามาศึกษาเหมือนกันครับ:victory:
ไม่ดีเลยอะรู้สึกแย่ กับคนพันนี้ขอให้รถชนตายซักวัน   คงมีแต่คนแช่งมัน
อย่าสนเลยคับ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-25 23:34:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมเป้นเจ้าของกระทู้ครับ

ไม่เป้นไรหรอกครับพี่ๆ

ไม่ต้องไปว่าเขาก้อได้ครับ

ผมอาจผิดเองที่ตั้งกระทู้นี้

กราบขอโทดทุกคนด้วยครับที่ทำให้เกิดความวุ่นวาย

ผมไม่ได้ตั้งใจจริงๆๆขอโทดครับ

รูปที่ผมเอาลงมันคงทำให้เขาเคื่องตาครับ

ไม่เป้นไรครับ
แม๊   ทำน้อยใจไปได้ไก่ คิดมากน่าช่างมันเถอะ   ลองหาข้อมูลดูเรื่อยๆๆน่ะ ไม่ก็ถามตั้มก็ได้ จัดไปเพื่อน อย่าคิดมากเดี๋ยวก็หล่อ  เชื่อโผมมม
ว่าแต่มีกระทู้กะเค้าเมื่อไหร่หว่า  เดี่ยวเข้ามาป่วนนบ่อยๆๆๆน่ะ

แรงมากกกกก   ไปว่าเค้าอีก
ผมเป้นเจ้าของกระทู้ครับ

ไม่เป้นไรหรอกครับพี่ๆ

ไม่ต้องไปว่าเขาก้อได้ครับ

ผมอาจผิดเองที่ตั้งกระทู้นี้

...
ต้นฉบับโพสโดย kaikaikaikai เมื่อ 2009-12-25 23:34

ไปเม้นแบบนี้ที่กระทู้ไหน ก็ต้องเตือนกันคับ

เอาเป็นว่า อย่าคิดมากนะคับ

ต่างคนก็ต่างคิดไม่เหมือนกัน จิงๆคนเม้นก็อาจจะไม่มีอะไร

มีไรก็สอบถาม เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในนี้ได้นะคับ
เห็นมั๊ยไก่ มีไรถามพี่ซีจัง ดั้งโด่ง นี่
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-26 18:02:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ

นึกว่าใครที่แท้

ก้อตั้มเอง

เอิ๊กๆๆๆ
เห็นมั๊ยไก่ มีไรถามพี่ซีจัง ดั้งโด่ง นี่
ต้นฉบับโพสโดย tsuke เมื่อ 2009-12-26 16:57

ถามได้ทุกคนเหอะ ๆ
พี่ซีัจัง  ดั้งโด่ง แน่นสุดแล้ววข้อมูลหนะ  55
พี่ซีัจัง  ดั้งโด่ง แน่นสุดแล้ววข้อมูลหนะ  55
ต้นฉบับโพสโดย tsuke เมื่อ 2009-12-27 08:52

พี่ตั้ม มะเหนช่วย น้องนุกเลย กรีสสสสสสสสสสสส
เป็นกำลังใจให้นะคับ................

บางที่คำถามอาจจะกว้างไป..........

ทำให้เพื่อนๆเลือกตอบไม่ถูกก็ได้...........

งั้นลองเ้อาลิงค์นี้ไปดูรูปจมูกก่อนไหมคับ...........

เพื่อจะคิดอะไรออก.........

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=173&extra=page%3D1

เพื่อนๆชวยกันลงรูปไว้อะคับ.........
เสริมเเล้วหล่อเเน่นอนคับน้อง เชื่อตาพี่  ^^
พี่ตั้ม มะเหนช่วย น้องนุกเลย กรีสสสสสสสสสสสส
ต้นฉบับโพสโดย ambre เมื่อ 2009-12-27 21:07

ผมจะอานุสั้นมั๊ยอ่า  พี่นุ๊กกก  คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย tsuke เมื่อ 2009-12-27 08:52

หูย

เด๋วคนอื่นเค้าหมั่นไส้

ในนี้ มีหมอ เภสัท

ผู้รู้ เยอะแยะอ่ะตั้ม

ที่ไม่เปิดเผยตัว ฮ่าๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้