ดู: 14015|ตอบกลับ: 64
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฝันที่เป็นจริง เสริมจมูกหมอเฉลิม 13 ต.ค.

[คัดลอกลิงก์]
ที่ตั้งหัวข้องงี้เพราะเราอยากเสริมจมูกตั้งแต่ตอนอายุ 12 ละ รอมา13 ปีถึงได้เสริม 555
เราเพิ่งไปเสริมจมูกกับหมอเฉลิมมาวันที่ 13 ต.ค. นี้เอง
ตอนนี้หน้าบวมมากมายเลย
จิตตกมาก กลัวเบี้ยว T_T
เพื่อนๆ เข้ามาให้กำลังใจหน่อยนะ อิอิ
ไว้มีโอกาสจะเอารูปมาลงให้ดู
ตอนนี้ไม่มีกล้องถ่ายรูป
ผมเจิม ให้น่ะ
เพี้ยงง กระทู้นี้ จง ป้อบพูล่า

ขอรุปด้วยครับผม {:13_953:}
สู้ไๆๆครับ

รอชม

ขอให้สมกับที่รอนะค่ะ

ว่าแต่ทำไมรอได้อ่ะตั้ง13ปี
ครับ รอดู น่ะครับ หุหุ
เสียงเรียกร้องมากมาย อิอิ
มาเป็นกำลังใจให้คะ
รอ ดู รูป นะ คร๊าฟฟ..  {:13_864:}
รอดูเหมือนกันค่ะ ...
มานั่งรอด้วยคนครับ ... รีวิวให้เพื่อนดูมั่งนะครับ
ยินดีด้วย ที่มีซิลลี่เป็นของตัวเองแล้วครับ หวังไว้ก็ใด้สมหวังซะทีนะ
นี่ล่ะ อยากก็ต้องทำให้ได้ สู้ๆ ครับ เพื่อสิ่งที่ดีขึ้น ขอให้ออกมาดีๆ นะครับ

Sofa_2.jpg (13.06 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

พี่รีข้างบน นั้งรอชมด้วยดิ ท่าทางนั้งรอสบายดี อิอิ
เราก็เพิ่งเสริมมาวันนี้ บวมเป่งๆๆๆ
พี่รีข้างบน นั้งรอชมด้วยดิ ท่าทางนั้งรอสบายดี อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย papabear เมื่อ 2009-10-15 22:11

มาดิๆ ขยับให้เลย อิอิอิ
มาดิๆ ขยับให้เลย อิอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-10-15 23:39

นั่งด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยค๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
อยากเห็นจัง
รอดูด้วยคนค๊า
สู้ๆค้าบๆ รอชมๆ
ที่นั่งยังเหลือไหมเนี่ย.....ขอนั่งรอด้วยคน......
ไม่ ต้อง กัง วล นา คับ..

ให้ ผ่าน สอง อาทิตย์ ก่อน..

ช่วง แรก ๆ มัน จะ ว่าง จัด.. ค่อน ข้าง คิด มาก.. อิ อิ
รอดูอยู่นะคับ....

หายไวไวนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้