ดู: 36294|ตอบกลับ: 68
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เอาคลิปขั้นตอนการเสริมจมูก มาให้ดูกันคร๊าบบบบบ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีผมไปเจอมาจากเว็ปของคุณหมอกลวัชร์ Drk มาให้ดูกันครับ

http://www.thaibeautysurgery.com ... &edittextid=296

ดูขั้นตอนแล้วน่ากลัวจังเลยครับ แต่ฟังจากที่เพื่อนๆหลายๆคนในดั้งโด่งเล่า

บอกว่าเวลาทำไม่เจ็บเลย ถ้าไม่ฉีดยาชาคงเจ็บน่าดูเลยนะครับ
หุหุ หวานผ่านช่วงหวาดเสี้ยวมาแย้วค่า ๆ ๆ
เฮือก !! เราผ่านมาได้ยังไง
จงชา

ถ้าไม่ชา......................

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด
อยากทำมั๊กมักคะ แต่เป็นคนนึงที่กัวเข็มฉีดยาเอามากๆ อ่ะ

ยิ่งดุคลิปหล่ะ เห่อๆ บึ๋ยยยยยยย น่ากัวๆๆๆ แงงงงงงงงงงง

อยากสวยอ่ะ แต่ไม น่ากัวจัง
เห็นแล้วน่ากลัวขนาดทำมาแล้วนะนี่ แล้วถ้าไปแก้เอาของเก่าออกทำใหม่อีก  อู้ยยย...คิดแล้วสยอง
คุณ buzzs ทำจมูกที่ไหนเหรอค่ะ สวยจังเลยค่ะ ตอบด้วยนะค่ะ
แล้วมีคลิปแก้จมูกมั้ยอ่ะค่ะ
พอดีจะไปแก้หน่ะ
เรยอยากดูก่อน
อิอิ
โอยย จาเป็นลม
จะกล้าไปแก้มะเนี่ย
ไม่ๆๆๆ ไม่ดูๆๆๆ  ดูไม่จบง่ะ
เอาไว้ทำแล้ว ค่อยมาดูต่อละกัน..
~_~!!!!!
ไม่กล้าดูอะคับ

เด่วทำเส็ดแล้วค่อยมาดู

เอิ๊กๆ

เวลาทำแป๊ปเดียวเองหรอ...

อยากรุค้า แล้วมันจะเจ็บตอนไหนอะ

ใจนึงก้อกัว ใจนึงก้ออยากสวยอะ เครียดดดดด
เง้ออออ เห็นแล้วเหงี่ยยยยยแตกเรยอ่ะ จะกลับไปแก้ตะหมูกไหวป่าวหว่า
เราว่าเจ็บนะแต่หมอทำแปปเดียวเอง

แต่ที่แย่กว่านั้นคนใจอ่อนถ้าไปทำต้องรับหน้าตัวเองหลังทำเสร็จใหม่ไม่ได้แน่เลย

ของเราบวมเหมือนลูกบอลเลยอ่ะคล้ายๆจั๊กแหร่นน่ะ
เหงแล้วท้อจิงๆค่ะ
ดูแล้วหวิวๆๆ...............

โอ้ยยยย...................
เป

จาเป็นลมแอ้  ขอบคุณมากค่ะที่หามาให้ดู  โอ้ยยยยยย  ไม่ไหว ขอไปนอนพักก่อนแล้วกัน ตาลาย หิ่งห้อยเยอะ
น่ากลัวจัง
น่ากลัวมากๆครับ ไม่น่าดูเลยอ่ะครับ *ทำให้ไม่กล้าไปทำแล้ว ยี้...
โห....จมูกเราหมอว่าแกนเบี้ยว..ว่าจะดื้อทำคิดว่าถ้าทำออกมามันเบี้ยวไม่สวยก็จะไปเอาออก...จาใหวไหมเนี้ยทำไมน่ากลัวจังอ่ะ....สยองสุดๆ
นู๋ผ่าน ณ จุดจุดนั้นมาได้ไงเนี่ย
น่ากลัวจังเลย แต่มันอยู่ที่ใจ ถ้าอยากจาสวย
พอดีอ่าน comments จากเพื่อนๆก่อน เราเลยไม่กล้าเปิดดู ... ศรีทนมะด้ายยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้