ดู: 12122|ตอบกลับ: 76
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สถานที่จัดงานมีตติ้งที่ใหม่ ร้านอาหาร ลีลาวดี ใกล้เลียบทางด่วนรามอินทรา

[คัดลอกลิงก์]
ข่าวด่วน...มีการเปลี่ยนสถานที่จัดเลี้ยง

กรุณาติดตามข่าวอย่างใกล้ชิดนะครับ

http://www.leelawadeerestaurant.com/

จัดงานที่

ร้านอาหาร ลีลาวดี

ก่อนถึงเลียบทางด่วนรามอินทรา

จะมาลงแผนที่ให้อีกทีครับ

http://www.leelawadeerestaurant.com/

ร้านอาหาร ลีลาวดี.jpg (146.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ร้านอาหาร ลีลาวดี.jpg
ว๊าว ๆ ๆ น่ากินจังพี่บ๊อบ

กินเสร็จคงกลับมาดึก แร่ะก้อนอนเลย

ตื่นมาเป็นหมูแน่ ๆ ฮ่า ๆ ๆ
ไปได้ทุกคนเลยเหรอค่ะ เสียตังเท่าไหร่อ่ะ เห็นมีลุ้นทำจมูกด้วยจะได้ให้พี่สาวไปค่ะ อยากรู้ค่ะพี่
ไปได้ทุกคนค่ะ ค่าบัตร 555 บาท รายได้จากการหักค่าใช้จ่าย จะนำไปทอดกฐินทั้งหมดค่ะ ของรางวัลมีเยอะค่ะ คอยติดตามดูเรื่อยๆนะคะ เท่าที่พี่โอมเกริ่นๆมา น่าสนใจทั้งนั้นค่ะ
จิงๆ เราอยากให้เพื่อนๆที่ทำแล้วได้ไปแลกเปลี่ยนความคิดเห็น และเพื่อนๆที่กำลังสนใจ จะได้ไปพบ พูดคุย เหนหน้าค่าตา ได้เห็นจมูกของเพื่อนๆตัวเป็นๆ หลายคนที่จมูกสวยกว่ารูปที่อัพให้ดูเยอะนะคะ แถมยังได้เจอไอดอลเว็ป อย่าง โอเปิ้ล น้องหนึ่งมากันเยอะๆนะคะ มาช่วยกันทำบุญนะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 19:03:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว๊าว ๆ ๆ น่ากินจังพี่บ๊อบ

กินเสร็จคงกลับมาดึก แร่ะก้อนอนเลย

ตื่นมาเป็นหมูแน่ ๆ ฮ่า ๆ ๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-9-20 18:51

อิ อิ ม่ายอ้วนหรอกคัฟ
เพราะวันนั้น เรามีกิจกรรสลายไขมัน

เอ้ย เราก็ไปแดนซ์กันต่อไง จะได้ไม่อ้วน

อิ อิ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 19:14:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปได้ทุกคนเลยเหรอค่ะ เสียตังเท่าไหร่อ่ะ เห็นมีลุ้นทำจมูกด้วยจะได้ให้พี่สาวไปค่ะ อยากรู้ค่ะพี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย namjai เมื่อ 2009-9-20 18:59

ค่าบัตร 555 บาทคัฟ

กิจกรรมภายในงาน ร่วมรับประทาอาหารร่วมกับเพื่อนๆ ในเว็บ รวมทั้งดาราที่มาร่วมงานคัฟ
และได้รับสิทธ์ลุ้นรางวัลทำศัลยกรรมฟรี ฝีมือดี ด้วย 2 รางวัล นอกจากนั้นยังมีสิทธ์ลุ้นรับรางวัลต่างๆ มากมาย แต่รายละเอียดตรงนี้ จะมาแจ้งให้ทราบอีกทีน่ะคัฟ

และงานนี้ มี Special guest เป็นดารามาร่วมงาน งานนี้มีดารามาแน่นอนคัฟ
ได้ Meet and Greet สัมผัสกับดาราตัวเป็นๆแน่นอนคัฟ นอกจากจะได้รับประทานอาหารอร่อยร่วมกัน
ยังได้ทำบุญร่วมกันด้วยคัฟ รายได้จากการมีตติ้งและกาทำบุญร่วมกับดารา ประมูลของรักดารา รายได้ จะถูกนำไปทอดกฐิน ณ วัดปทุมวนารามฯ  ซึ่งมีวัดสาขา กว่า 20 สาขา ทัง้ในและต่างประเทศคัฟ การทำบุญมหากฐิน เป็นมหากุศลที่ยิ่งใหญ่

เพราะฉะนั้นมาทำบุญร่วมกันน่ะคัฟ

555 บาทไม่แพงเลยจริงๆ คัฟ
ถ้าได้ทำศัลยกรรมฟรี บุญหล่นทับจิงๆ คัฟ
ผมเปนแอดมิน ยังอิจฉาเลย
เพราะงานนี้แอดมินอดรับรางวัลคัฟ For Member Only!!! คัฟ

หมายเหตุ  สิทธิ์ในการรับรางวัลทำศัลยกรรม เฉพาะสมาชิกที่ร่วมในงานเท่านั้น ไม่นับสิทธิ์ผู้ที่จองบัตร แต่ไม่มาร่วมงานน่ะคัฟ
เครื่องดื่มล่ะครับ มีอะไรบ้าง มีน้องแอลไหมครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 19:19:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เครื่องดื่มล่ะครับ มีอะไรบ้าง มีน้องแอลไหมครับ
ต้นฉบับโพสโดย jon1977 เมื่อ 2009-9-20 19:17

งานนี้ โนแอล คัฟ

เนื่องจากว่าเป็นงานบุญมหากุศลคัฟ

ถ้าหากมีแอลกอฮอล์ ก้อจาขัดแย้งกันอยู่คัฟ

อิ อิ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 19:21:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เครื่องดื่ม ที่จัดเตรียมในงาน จะเป็นพวกน้ำอัดลม และน้ำปล่าวคัฟ
กลับเมืองไทยวันที่25ตุลาคมอ่ะ
  อยากทําบุญและเจอพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ เวปดั้งโ่ด่ง
อยากไปด้วย จังเลย
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 21:01:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กลับเมืองไทยวันที่25ตุลาคมอ่ะ
  อยากทําบุญและเจอพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ เวปดั้งโ่ด่ง
อยากไปด้วย จังเลย ...
ต้นฉบับโพสโดย kuro เมื่อ 2009-9-20 20:39

บินมาไวกว่านั้น สักอาทิตย์นึงสิคัฟ

รับรองได้ไปมีตติ้งแน่ๆ

อิ อิ
ดีจังสวยด้วย ได้บุญด้วย
น่ากินมากกกกกก.........
อาหารญี่ปุ่นของชอบซะด้วย...แหร่มเรยยยยยยยย..............
อาหารเป็นสไตล์ เกาหลี และ ญี่ปุ่น ด้วยครับ

วันงานจะมีการแต่งร้านให้สวยเป็นพิเศษ

เพื่อต้อนรับชาว DD ของเรานะครับ
ดีจังสวยด้วย ได้บุญด้วย
ต้นฉบับโพสโดย namjai เมื่อ 2009-9-20 22:06

งานนี้ได้สวยทั้งภายใน สวยทั้งภายนอกเลยครับ

แค่รางวัลที่ 1 ก็มีถึง 2 รางวัล คือ

ศัลยกรรมบนใบหน้าฟรี 1 อย่าง ไม่จำกัดมูลค่าด้วย

ให้เลือกเลยว่า จะทำส่วนไหน

ตา...จมูก...ปาก...คาง....คิ้ว

รางวัลแบบนี้ หาที่ไหนไม่ได้แล้วนะครับ

จะมีผู้โชคดีถึง 2 ท่านทีเดียว

แล้วยังมีรางวัลอื่นๆอีกมากมาย

ให้ลุ้นตลอดช่วงเวลาตั้งแต่เริ่มงาน

แล้วปิดท้ายงานด้วย 2 รางวัลใหญ่

มาช่วยลุ้นกันในงานว่า ใครจะเป็นผู้โชคดี

แต่ที่ได้แน่ๆกันทุกท่าน คือ อิ่มบุญด้วย อิ่มท้องด้วย
รางวัลใหญ่ แจกบ้านพร้อมหนี้สินและของสมน้ำหน้าคุณ

อิอิ

ล้อเล่งงง
อยากไปด้วยจังเลยอ่า
จะมีโอกาสได้ไปกับเค้าบ้างมั้ยน้อ
อยากเจอพี่ๆเพื่อนๆทุกคนในเวปนี้มากๆเลยค่ะ
บรรยากาศร้าน

2.jpg (61.48 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

4.jpg (52.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

5.jpg (46.03 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

6.jpg (53.84 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

7.jpg (54.36 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

โอย..โอย..อยากกินหลายๆอะพี่เอ
อิอิ..ไม่พลาดแน่ๆน่ากินขนาดนี้ พาชินจังมาด้วยได้มะ..555
ไปด้วย ฮิฮิ้ว
ร้านน่านั่งมากเลยอะ
อยากไปด้วยจังเลยอ่า
จะมีโอกาสได้ไปกับเค้าบ้างมั้ยน้อ
อยากเจอพี่ๆเพื่อนๆทุกคนในเวปนี้มากๆเลยค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย SPARKY เมื่อ 2009-9-21 03:48

มาสิคะมาสิๆๆๆๆ มารู้จักกันนะ
เห็นแล้วหิวยอมอ้วนซักวันเนอะอิอิ
น้องชมหิวแร้วววววว
สมาชิกท่านใดสนใจ ขอเชิญมาทำความรู้จักเพื่อนใหม่ในงานได้เลยครับ ทางทีมงานยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านครับ

ลงชื่อจองที่ลิ้งค์ด้านล่างได้เลยนะครับ :)
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
เหอะๆ... เห็นเมนูแล้ว สงสัยเราต้องลดล่วงหน้าไปเลย
เพราะวันนั้นขึ้นมาหลายโล แหงๆ ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้