ดู: 5745|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วันที่ 3 กุมภาพันธ์ 54 จะไปบุกหมอบุญถิ่นแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยไปหาโดยไม่ได้นัดล่วงหน้าบ้างไหมครับ แนะนำหน่อย กลัวไปแล้วไม่ได้ทำเหมือนกันแหละ แต่จะลองเสี่ยงดู
เราบุกไปเลยค่ะ ไปถึง 7 โมงครึ่ง ได้คิวที่ 5 ได้ทำ 4 โมงเย็น
แต่พอใจผลงานมั่กๆ อิอิ
ใกล้แล้ว  สู้ๆน๊าค่า จะสวยแล้ว*-*
สู้ๆๆๆๆคับ เอาจัยช่วยคับบบบบบบบบ
เราบุกไป ตี5 ได้คิว8 ได้ทำเกือบทุ่ม อิอิ :)
ตอบกระทู้ vanquish ตั้งกระทู้

ตูนก้อทำหมอบุญคะ ขอให้ทำแลวหล่อๆๆๆๆขึ้นก่าเดิม มากมายนะคะ เปนกำลังใจให้ สู้ๆๆ
สู้ ๆ คับ  ขอให้ได้คิวนะ
ลองไปเสี่ยงดูค่ะ ได้ทำอยู่แล้ว แต่จะรอคิวที่เท่าไหร่แค่นั้นเอง แต่ถ้าพลาด ลองแบบเราก็ได้นะ
โทรไปที่คลีนิค ประมาน 11.00-12.00 น. ลองถามว่าใครยกเลิกคิวบ้าง ให้ใส่ชื่อนายแทนเลยก็ได้นะ
เพราะเค้าก็ทำแบบนี้ล่ะอย่างโทรไปวันนี้ พุ่งนี้ได้ทำเลย คิว2 ด้วย อิอิ ขอให้ได้ทำ ขอให้ออกมาหล่อๆจ้า
ขอให้สวยหล่อสมใจนะคะ  
เราไปบุก 8 โมงเช้า แต่ได้ทำ เที่ยงอะ เราตั้งใจมาทำก้อได้ทำเลย ตอนคุยกับคุณหมอคุณหมอเป็นคนพูดตงๆแต่ไม่มีอารายค่ะ เพราะลูกค้าเยอะ แต่พอคุณหมอเสริมให้เรา ทำดีมากๆ ประมาณ 20 นาทีเสร็จส่วนมากผู้ชายทำเยอะ เราหน้าไม่เขียวเลย แค่ดั้งบวมแต่ไม่มาก หลังจากนั้นพยาบาลก้อเทคแคร์ดีโทรมาถามว่าเป็นไงบ้าง หมอบอกว่าที่บวมเพราะฉีดยาชา แต่เสริมออกมาพอจัยมากๆค่ะ สวยเกินราคาจิงๆ ไม่มีผลอารายด้วย ชอบมากๆ ลองไปดูนะค่ะ ถ้าตั้งจัยมาทำก้อทำเลย สวยเว่อ อิอิ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-2 10:32:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกแรงใจครับ
เราก็ไปวันที่3กุมภา54นี้เหมือนกันจร้า นัดคิวเอาไว้
แต่ยังไม่รู้จะไปยังไงเลย กลัวไปม่ะถูกอ่ะ เครียดๆๆ
ใครรู้ทางว่าจะไปยังงัยได้บ้างช่วยบอกทีนะคะ พรุ่งนี้แล้ว
ขอบคุญค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ไปง่ายมากค่ะนั่งรถไปลงบางลำภูเลย คลินิคตรงข้ามตั้งฮั่วเซ็ง หาง่ายมาก  โพสต์ 2011-2-2 21:34
เมย์โทรถามคิวเค้าเอาอ่ะ ว่าพรุ่งนี้มีคิวว่างหรือเปล่าไรเงี้ย เขาก้อจะบอก คิวมาว่าเวลากี่โมง
เราบุกค่ะ เจ็ดโมงกว่า พอดีว่ามีคิวนัดมาแค่สองคน เราเลยได้ทำเป็นคนที่สามค่ะ
:)โอ๊ยอยากทำรอตัง อิอิอิ
เราก้อไปวันที่3 เหมือนกานเจอกานก้อทักด้ายนะ  หมอนัด 5 โมง ไปมาวันนี้กะจะไปบุกเเต่ช้าไปคิวเต็ม เรยได้ปรึกษาหมอก่อนพอดีว่าคิวพุ่งนี้ว่างคิว 1 เรยยได้ทำวันพุงนี้  *-*
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-2 20:57:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมได้คิวตอน บ่ายโมง ครับ โทรถามเมื่อตอนเย็น
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-2 21:01:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ bitoei_29 ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะครับสำหรับวิธีแนะนำ ลองทำดูแล้ว ได้คิวแล้วครับ บ่ายโมง  สงสัยครับว่ามันจะบวมกี่วันผมเปิดงานอีกทีวันจันทร์ จะหายทันไหม หนอ
โท เบอร์ อะไร อ่า คะ
ต้นฉบับโพสต์โดย vanquish เมื่อ 2011-2-2 21:01
ตอบกระทู้ bitoei_29 ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะครับสำหรับวิธีแน ...

ของเตย ก้อ 4 วัน แต่ก้อเห็นอยู่ว่าบวมนะค่ะ แน่ๆ ก้อ 1 สัปดาห์อ่ะจร้า ประคบ บ่อยๆจะดียิ่ง
ทำมาแล้วเป็นงัยมั่งค่ะ รอดูรูปอยู่นะ ขอให้หล่อสมใจ แล้วก้อหายเร็วๆ ค่ะ
พี่ๆๆ คลีนิคหมอบุญ พยาบาลเค้าแนะนำดีมั้ย หลังทำเค้าให้เราทำไรบ้าง....

ถ้าไม่มีครายช่วยดูแลจะได้มะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 22:18:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ panchuay ตั้งกระทู้

หลังจากทำแล้วก็จะมีโทรมาถามครับถึงเรื่องอาการบวม ว่าเตือนวันนัดอีกครั้ง แต่ในวันที่ไปทำเขาจะมีเอกสารการปฏิบัติตัวหลังผ่าตัดอย่างละเอียด  ถ้าสงสัยก็สามารถถามเพิ่มเติมครับ

แสดงความคิดเห็น

ไม่ต้องเครียดครับถ้าอยากสวยก็ทำเลย ยอมเจ็บนิดหน่อยแล้วสวยขึ้น สู้ๆๆๆ  โพสต์ 2011-2-5 09:46
อ่านมาหลายกระทู้และ ทั้งเริ่มกลัวและเครียดไม่รู้จะเอาไงดี  โพสต์ 2011-2-4 22:40
ซู้วซู้ววววว ~ ,, หล่อหล่อค๊าบบบบพี่ [=
สมมติใช้วิธีบุก ได้ทำแน่มั้ยอ่า?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้