ดู: 1395|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากแก้จมูกค่ะ แต่ว่าจมูกเนื้อน้อย สั้น

[คัดลอกลิงก์]

จมูกเป็นแบบนี้เสริมมาแล้ว คิดว่ามันไม่โด่งเพราะเนื้อน้อยด้วย มีหมอไหนแนะนำปะคะอย่ากได้แบบปลายพุ่งๆเอาแบบใช้กระดูกต่อปลายด็ได้คะ
ลองปรึกษาคุณหมอดูไหมค่ะ เพื่อนเราไปทำมาแล้วโอเคเลย หมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิกค่ะ ถ้าเนื้อน้อยแบบเพื่อนเราคุณหมอแนะนำว่าอาจจะต้องเลือกแบบซิลิโคนแบบนิ่มๆ หรือใช้กระดูกอ่อนหลังหูเข้ามาช่วยได้ค่ะ แต่หมอก็มีตัวเลือกที่สุดๆอีกค่ะ คือถ้าไม่อยากผ่าตัดที่หลังหู ทางคลินิกก็มีกระดูกอ่อนเทียมที่ทำจากซิลิโคนแบบนิ่มอย่างพิเศษของเกาหลีอะค่ะ ตรงนี้ถือว่าเป็นตัวเลือกที่ดีมากเลยค่ะ
เสริมกับหมอท่านไหนมาค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-11 23:26:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย iicezinq เมื่อ 2014-4-11 22:13
เสริมกับหมอท่านไหนมาค่ะ

หมออภิชาญ พอมีคำแนะนำมั้ยคะ
เราก้อเนื้อจมูกน้อย,บาง เพิ่งไปทำกับหมอพิชาญศักดิ์V.Plast เสริมแบบแต่งใช้กระดูกอ่อนหลังหู ทำมาแล้วอาทิตย์กว่า
โอเคเลยนะค่ะ
เราก็เนื้อจมูกน้อยและบาง เราทำมาสเตอร์พีซคลินิก(สยาม) บอกหมอว่าเอาเท่าที่จะทำได้แล้วไม่ทะลุ ทำออกมาก็ได้แค่นี้ค่ะเพราะผิวบางมันพุ่งไม่ได้เยอะของเราไม่ได้บอกเอาพุ่งๆบอกว่าเอาธรรมชาติค่ะ

image.jpg (111.99 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้