ดู: 1379|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อัพหน้าเด้งเรียวแบบV Shape แบบคนมีไขมัน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย moonminny เมื่อ 2014-4-5 01:14

ตอนแรกคิดว่าจะลองทำ messo fat ค่ะ แบบว่าหน้านี่มีไขมันเยอะมาก เรียกว่าหน้าอ้วนมาก

แต่พอลองหาข้อมูลแอบสนใจ เซรั่มหน้าเรียวของ Hydro V Plus ค่ะ

ดูจากคลิปนี้ http://www.youtube.com/watch?v=gj74QR08Xhk

แล้วแอบสนใจเบาๆ อย่างน้อยก็ไม่เจ็บตัว แบบว่ากลัวเข็มอ่ะค่ะ ถึงจะเคยทำจมูกกะเขามาแล้วก็เหอะ =w=

เลยหาข้อมูลมาเพิ่มจนเจอกระทู้นี้ เลยเอามาปันกันค่ะ เราว่าเจ๋งดี สำหรับคนหน้ามีไขมันอ่ะค่ะ

เราเคยเอารีวิว Hydro V Plus แบบแกะกล่องมาให้ดูกันครั้งนึงแล้ว

อธิบายคร่าวๆ ก็คือครีมนี้จะช่วยในส่วนของพวกไขมันค่ะ เหมือนพวกครีมสลายไขมันกระชับสัดส่วนอะไรประมาณนั้น
ส่วนโบท็อกซ์จะช่วยในส่วนของกล้ามเนื้ออ่ะค่ะ ตัวนี้ช่วยในเรื่องของไขมัน มันเลยไม่เหมือนกันอ่ะค่ะ
(มาเพิ่มส่วนนี้ให้ เพราะมีคนถามกันอยู่ค่ะ)

วันนี้เราจะเอาภาพหลังจากทำสำเร็จมาให้ดูกันค่ะ ว่าผ่านไปแล้ว 16 วัน มันได้ผลบ้างไหม???

มาดูกันค่ะ

อันนี้มุมเดียวกัน ยิ้มเท่ากัน (พยายามหารูปเท่าที่มีได้เท่านี้จริงๆ >///<)

เขินอาย แอบคาดหน้าเบาๆ ด้วยเราเป็นคนที่หน้ามีกรามด้วย เลยอาจจะลดแบบเห็นได้ไม่ชัดเท่าไหร่
แต่ที่แน่ๆ ตอนที่ต้องคงตรงแก้มจะรู้เลยว่าไม่มีไขมันอ่ะค่ะ แบบมันไม่มีย้อยๆแล้ว

ที่สำคัญ ขนาดหน้าดูเรียว แต่จริงๆแล้วเราน้ำหนักแอบขึ้นค่ะ กินเยอะเกินไปหน่อย ><

แต่ผลได้ถึงขนาดนี้ เราพอใจมากกกกก แอบปลื้มที่ดูหน้าเรียวได้สำเร็จ

ปล.เพิ่มหน้ามุมเดียวกันค่ะ

ดูจากที่เขาลองใช้แล้ว เราว่าแอบเจ๋งอ่ะค่ะ หน้าเรียวขึ้น ว่าจะลองใช้ดูสักหน่อย แล้วค่อยไปทำโบท็อกต่อเพื่อสลายกล้ามเนื้อ ><
ใครเคยใช้บ้าง มาแชร์กันหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้