ดู: 705|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หามาสคาร่าที่ล้างออกง่ายๆ

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้มาสคาร่าที่ล้างออกง่ายๆ มันจะมีมั้ยอ่า สาวๆคนไหนรู้มาแนะนำกันหน่อยนะค้า แบบที่ใช้อยู่ล้างยาก ขนตาเกือบหลุดอะ
เมลเบอร์รีน แคทอายจร้าเคยใช้อยู่ของเขาดีจริง
ถ้าล้างออกง่ายๆ ลองของเดจาวูนะ เพราะล้างออกง่ายมาก สบายๆเลย เพราะเราก็ใช้อยู่เหมือนกัน  
ล้างออกง่าย เวลาร้อน เหงื่อออก จะไม่เป็นผีหรือหมีแพนด้าหรอ อิอิ ไม่เคยใช้นะ ส่วนตัยใช้แบบติดทนหรือกันน้ำมาหลายปีละ แล้วใช้คลีนซิ่งสำหรับเช็ดตา-ปาก ของจีโน่ แม็คเครย์ ซื้อใน บิวตี้ บุฟเฟ่อ่ะค่ะ ติดทนแค่ไหน ใช้สำลีชุบและโปะไว้เปลือกตารูดลงมาสคาร่าก็เกลี้ยงนะ มี Q10 บำรุงเปลือกตาด้วยไม่แดงไม่เจ็บ ลองดูนะ
แนะนำเดจาวูค่ะ ล้างออกง่าย เป็นไฟเบอร์เส้นๆ เหงื่อออกก็ไม่เลอะ ไม่เป็นคราบใต้ตาด้วย
ปัดเเล้วขนตายาวววววๆๆๆๆๆๆๆ แต่ไม่หนานะคะ ถ้าอยากให้หนาต้องปัดหลายรอบหน่อย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้