ดู: 2143|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกแบบนี้กำลังจะทะลุรึป่าวคะ ช่วยดูหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

คือพึ่งทำจมูกได้ และขูดฟิลเลอร์ ได้9วัน  ยังไม่ได้ตัดไหมเลยค่ะ  แต่สังเกตุเห็นว่าจมูกเบี้ยว และปลายจมูกมีจุดสีแดง อยากถามเพื่อนๆว่าอาการแบบนี้กำลังจะทะลุใช่มั้ยคะ ช่วยดูหน่อยนะคะ ตอนนี้เครียดมาก เพราะแผลเก่ายังไม่หายเลย
ตอนแรกก็เป็นค่ะ เหมือนกันเลย ทุกวันนี้แดงอยู่ สามปีที่ผ่านมาไม่หายแต่แดงมากขึ้นทุกวัน กำลังจะไปเกาหลีเพื่อแก้ไข เพราะแก้กับหมอไทยแล้วช้ำใจตลอด
ผิวเริ่มบางแล้วนะคะ ควรรีบแก้ค่ะ หมอไทยเก่งๆก็มีนะคะ ถ้าเอาแบบเจ๋งๆแต่ต้องทรัพย์เยอะจริงๆก็เห็นจะต้องเป็น หมอมนัส หรือ หมอสมศักดิ์ค่ะ
ขูดฟิลเลอร์แล้วเสริมแท่่งป่าวคะ

แสดงความคิดเห็น

ปลายจมูกแดงเหมือนค่ะ ทำมา4เดือน  โพสต์ 2013-12-17 23:01
ถ้าขูดฟีลเลอร์แล้วเสริมแท่ง มันจะเป้นยังไค่ะ รบกวนหน่อยค่ะเพราะตอนนี  โพสต์ 2013-12-17 23:01
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-17 23:49:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tookvasinee_r เมื่อ 2013-12-17 22:56
ขูดฟิลเลอร์แล้วเสริมแท่่งป่าวคะ

ใช่ค่ะ ขูดฟิลเลอร์เสริมแท่งซิลิโคน
ตอนนี้จมูกเป็นอย่างไรบ้างคะ
ต้องรอค่ะตอนนี้ยังบวมไม่น่าจะทําอะไรได้ และกลับไปให้หมอที่ทําดูให้ก่อนว่ายังไง แล้วก็ดูปัญหาแท้จริงอะไร
แนะนำให้ไปหาหมอไพศาล บางแคคะ เพื่อนเคยมีปันหาเรื่องนี้มาจากที่อื่น เค้าแก้ให้ในราคาโอเคเลยคะ ตัวเราเพิ่งทำกับหมอไพศาลมาเหมือนกัน ขอบอกว่าดีมาก สู้ๆนะคะ
ทำที่ไหนมาคะ จขกท ขอบคุณคะ
บางแดงแบบนี้แสดงว่าจะทะลุแล้วค่ะ แก้รอบหน้าต้องทำแบบเสริมกระดูกหลังหูกันทะลุแล้วค่ะ แล้วถ้าจะเสริมโด่งต่อด้วยก็คงจะได้มากกว่าเดิมไม่ได้ เนื้อจากเนื้อน้อยหนังบางไปแล้วเพราะทำสองรอบแล้วค่ะ
--------------------------------------------------------------------------------------------------

โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก
www.asia-clinic.com
https://www.facebook.com/AsiaClinic
https://www.facebook.com/messages/asiaclinic
จมูกเอียง รูไม่เท่ากัน อย่ารอนานนะครับ รีบเข้าพบแพทย์ด่วนเลย
แดงแบบนี้ เนื้อจมูกบาง ถ้าเจ็บแปล๊บๆ เวลาโดน เสี่ยงทะลุได้ค่ะ รีบไปหาหมอก่อนดีกว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้