ดู: 788|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกเอียงจากอุบัติเหตุมา 7 ปี อยากศัลยกรรมให้โด่งมีดั้ง หมอจะทำให้หรือเปล่าครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือ พึ่งจะได้คิวของคุณหมอชาตรี คลีนิคสยามมา วันที่ 27 นี้ เนื่องจากผมได้โทรไปจองคิว และสอบถามกับทางคลีนิค โดยมี ผู้หญิงคนนึงรับสาย บอกว่าจมูกผมค่อนข้างเอียงเนื่องจากเคยได้รับอุบัติเหตุ เมื่อ 7-8 ปีที่แล้ว คุณหมอจะรับทำหรือไม ทางคลีนิคตอบว่า คุณหมอก้รับทำให้ได้ ผมจึงตกลงนัดวัน คือวันที่ 27 แต่ใจก็แอบกลัวนะ คือ

1 ถ้าคุณหมอเห็นจมูกซึ่งหากพิจารณาดีๆ จะรู้ว่าแกนจมูดคดเอียง ท่านจะทำให้หรือเปล่า. ถ้าคุณหมอไม่รับ ผมคงเสียใจแย่เลยอะ อยากมีดั้ง
2 ถ้าคุณหมอทำให้ การทำจมูกจะเจ็บแค่ไหน เพราะทราบว่าการฉีดยาชาบริเวณจมูกก่อนการทำนั้น เจ็บที่สุด ผมเลยกลัวขึ้นมา แต่อีกใจก้สู้ๆ เพื่อความหล่อ

เพื่อนๆ ดั้งโด่ง คนไหนพอจะทราบบ้างไหมครับว่าปกติหมอชาตรีจะรับทำจมูกที่ฐานค่อนข้างเอียงหรือเปล่า ผมจะได้เตรียมทำใจว่าถ้าคุณหมอรับทำจริงจะได้
เตรียมตัวเจ็บ แต่ถ้าคุณหมอไม่รับ ผมจะได้เตรียมตัวเสียใจไว้

ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้