ดู: 948|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] อยากรู้ว่าทำตากับจมูกทำอันไหนจะดีกว่ากันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
...พอดีอยากจะทำตาและจมูก แต่มีเิงินทำเพียงอย่างเดียว อยากทราบว่าจะทำอันไหนดีก่อนค่ะ ตอนแรกว่าจะทำตาสองชั้นก่อน มีพี่คนหนึ่งบอกว่าถ้าทำตามาแล้วไปทำจมูกต่อตาจะไม่เท่ากันจริงหรือค่ะ???? ขอคำปรึกษาหน่อยค่่่ะๆๆด่วนๆๆค่ะ อยากไปทำที่หมอจำนงค์รังสิตคลอง2 ค่ะ  ขอบพระคุณค่ะ
เริ่มต้นด้วยจมูก ---> ตา ---> หน้าคะ..
ตอนนี้พอได้อย่างหนึ่งก็ทำจมูกไปก่อน..กว่าจะเข้าที่สวยจริงๆก็ปีนึงพอดี..
รอดูว่าจมูกจะดึงเนื้อหัวตาได้เท่าไหร่..หลังจากทำจมูกเสร็จก็เก็บเงินต่อเนื่องทำตา..
เพราะว่าทำตา..คุณหมอก็ต้องดูโครงหน้า,กระบอกตา,ระยะห่างของตา--->คิ้ว---> จมูก
หลังจากได้ตามา.. 6 เดือนขึ้นไป เข้าที่แล้ว..ชั้นตาตกลงมาสวย ไม่เป็นชั้นตาใหญ่แล้ว..
ก็ค่อยมาดูว่าโครงหน้ามีปัญหาเรื่องแก้ม,กราม,รอยเหี่ยวย่นแค่ไหน?meso fat..botox ..ก็ว่ากันไปคะ.. แต่ตากับหน้ามันยืดหยุ่นกันได้
..
แต่การเลือกคุณหมอในการศัลยกตม อย่าใจร้อนนะคะ..เลือกเร็ว..เสี่ยงสูง..
ขอให้สวยๆ เข้ากับหน้าของคุณคะ..รอท่านต่อไปมาแนะนำ :-)
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-5 16:04:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กราบขอบพระคุณมากๆเลยน่ะค่ะ เปนพระคุนอย่างสูงค่ะ ยิ้มๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้