ดู: 852|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

V-coonเป็นยังไงบ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เห็นรีวิวทำแล้วสวยดี ตอนแรกดูเลอลักษณ์ไว้ แต้ที่วีคูนดูน่าสนใจดีค่ะ อยากทราบว่าดีไหมค่ะ
ดี หรือ ไม่ดี.. ใครไปทำกับที่ไหนแล้วสวยถูกใจก็ต้องบอกว่า " ที่ฉันไปทำ..น่ะดี" ทุกคน..ซึ่งไม่ใช่เรืองแปลก..
แต่ถามแบบนี้จะทำให้คนที่มาตอบ ผิดใจกันได้กับคำพูด..อาจจะไม่ตอบ อ่านผ่านไปแล้วก็นึกในใจ..
ที่ฉันไปทำสวยธรรมชาติ คนอื่นไม่เห็นเป็นแม่มด..
ที่ฉันไปทำโด่งสะใจ ไม่ได้เสริมมาแล้วเหมือนจมูกหมู,ไม่ได้เสริมมา.. บรา..บรา..บรา..
เสียความรู้สึกกันเปล่าๆ คะ ดังนั้นกระทู้แบบนี้จะไม่ค่อยมีคนตอบ..
..
เอาแบบกลางๆนะคะ..
1. อย่าใจร้อน..ใช้เวลาดูรีวิวทั้ง 2 ที่ให้หมดก่อน..ดูทั้งเคสหลุด และเคสดี..ส่วนตัวเราหาเคสหลุดก่อน..
     เพื่อลดความเสี่ยง..
2. ถ้ายังตัดสินใจไม่ได้..เข้าไปขอปรึกษาก่อนทั้ง 2 ที่..เพื่อดูปฎิกิริยาคุณหมอว่าสนใจในการให้คำแนะนำเราแค่ไหน?
     ก็ตั้งคำถามไปถาม..เราพบคุณหมอ 3 ท่าน..ยอมเสียค่ามัดจำเพื่อพบคุณหมอก่อน 2 ท่าน แต่ที่ v.coon ปรึกษาฟรี
3. หลังจากนั้นก็ add on หาข้อมูลเรื่อยๆ สุดท้ายก็สวยคะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณคะคุณบ็อบบี้ ^v^  โพสต์ 2013-4-25 21:35
เป็นคำแนะนำที่ดีครับ  โพสต์ 2013-4-25 21:31
^____^  โพสต์ 2013-4-25 21:29
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้