ดู: 1241|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ระหว่างหมอยุทธ วีคูน & หมอพุทธพงษ์ เวิลด์ชามมิ่ง ท่านไหนทำจมูกได้โดงสวยกว่าค

[คัดลอกลิงก์]
คือเราเป็นคนเนื้อจมูกไม่เยอะมาก แต่อยากได้โด่ง ปลายเรียวยาว เท่าที่ศึกษาดูจะทำ ซิลิโคนอเมริกาค่ะ
ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ ว่าหมอท่านไหนทำได้โด่งตามต้องการเลย คืออยากทำครั้งเดียวก็ให้โด่งพุ่งไปเลยค่ะ ^_____^
เราทำกับคุณหมอยุทธ วีคูน คงจะให้ข้อมูลได้แต่ของคุณหมอยุทธนะคะ สำหรับคุณหมอยุทธ การที่คุณหมอจะทำให้ได้โด่งขนาดไหน คุณหมอจะดูความเป็นไปได้ของเนื้อจมูกของเราค่ะ ว่าสามารถทำโด่งได้มากสุดที่เท่าไหนและปลอดภัย เพราะถ้าหากทำโด่งมากๆแต่เนื้อจมูกเราไม่เอื้อก็จะเป็นอันตรายเสี่ยงกับซิลิโคนทะลุนะคะ ต้องเลือกเอาค่ะความปลอดภัยกับอาจจะโด่งได้ไม่ถึงที่ต้องการ

ส่วนของเราก็เนื้อจมูกน้อยค่ะ แถมทรงจมูกเก่ายังบิดไม่ตรงอีก คุณหมอก็ช่วยแก้และทำให้ตามความเหมาะสมและเข้ากับหน้า ความเป็นไปได้ของเนื้อจมูกของเราค่ะ พอทำออกมาแล้วเราก็พอใจ คุณหมอแก้จมูกที่ไม่ตรงของเราให้ด้วย ส่วนทรง ความโด่งก็โอเคเลยค่ะตอนแรกที่คุยกับคุณหมอไม่คิดว่าจะโด่งได้ขนาดนี้ด้วยซ้ำ

แต่ที่สุดแล้วดีที่สุดคือการเข้าไปคุยกับคุณหมอนะคะ คุยทั้งสองท่านแล้วค่อยเปรียบเทียบกันก็ได้ค่ะจะได้มีข้อมูลไว้ตัดสินใจ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-26 18:14:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆนะค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้