ดู: 7336|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

นาเดียทำอะไรมาเทอร์สวยผิดหูผิดตา หน้าเปลี่ยนมั่กๆ

[คัดลอกลิงก์]
อยากรู้ว่าเทอรืไปทำอะไรมา สวยขึ้น ผิดหูผิดตา  เห็นบอกว่าป่วย บวมยา  แต่ทำไม่ถึงถ่ายแฟชั่นละถ้าบวมจิงๆทั้งตัว เห็นก้อยังหุ่นดีอยู่เลย

6390_20_4.jpg (26.48 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 21)

จมูกของเค้า เห็นรูจมูกน้อยลง(ตอนยิ้มจะไม่เห็นเรย) นะคับ

แล้วคาง(หน้าด้วย) ดูยาวขึ้น

ไม่รู้เค้าทำตรงไหนบ้างอ่า คิคิ
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-3 13:08

ป่วย หน้าบวมไงครับ  ส่วนเรื่อศัลยกรรม ไม่ได้ทำเลยนะ นิดเดียวก็ไม่ได้ทำ
ไม่ทำสักกะนิด(แต่ทำเยอะ) ก๊าก
ทำแล้วดูเนียนเนอะ
เท่าทีดู น่าจะจมูกนะค่ะ  อิอิ
มีครายรู้บ้างไหมค่ะ ว่าเค้าไปทำกะหมอคนไหนเนี่ย
....อยากรู้เหมือนกัน  สวยขึ้นเยอะเรย
คางคุณเธอยาวขึ้นเนอะ

แต่เธอคงไม่ได้ทำหรอกมั้ง.....ก็แค่ไม่ค่อยสบายหน้าเรยเปลี่ยน{:13_953:}
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เคยสงสัยมานานเหมือนกันว่าเธอทำไรบ้าง เพราะหน้าเปลี่ยนไป

แต่ไม่ค่อยมีคนพูดถึงว่าทำกะหมออะไร
ไม่รุ้เหมือนกันแฮะ
อู๊ยยยยย...ไม่เลยค่ะ ไม่ได้ทำจริง อาจเป็นเพราะเดียผอมลงมั้งค่ะหน้าเลยเปลี่ยน
แต่ที่หน้าดูเรียวขึ้น คางดูยาวขึ้น จมูกดูโด่งขึ้น ดูสวยขึ้นผิดหูผิดตานั่นเป็นผลผลอยได้ค่ะ  คิ คิ  
แต่เราว่าหน้าเดิมน่ารักกว่านี้เยอะ แต่ตอนนี้หน้าตาดูแปลกๆอ่ะ  
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวยใสมา งามสุดๆ

อืมแต่เคยเห็นตัวจริงนะ หน้าก็แบบนี้แหละ สวย แล้วเก่งด้วย

นาเดียจะพูดแต่เรื่องที่มีสาระ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-4 09:18

ไม่ต้องห้ามหรอกกั้ง แต่บางคนก็อายที่จะพูด ยิ่งพูดออกสื่อด้วยแร้ว
การออกมายอมรับว่าทำศัลยกรรมของดารามันทำให้ความสวยนั้นดูขลังน้อยลงไปนะ จะให้ชีจัดแถลงข่าวว่าได้ตาจากหมอนั่น ได้จมูกจากหมอนี่ มันก็ใช่เรื่องอยู่
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
นาเดีย สวยนะคราฟ ตัวจริงตัวเล็กมาก หน้าไม่พลาสติกนะ ดูสวยแบบไม่ค่อยเด่นง่ะ ก็น่ารักไปอีกแบบ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-9 11:06:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกของเค้า เห็นรูจมูกน้อยลง(ตอนยิ้มจะไม่เห็นเรย) นะคับ

แล้วคาง(หน้าด้วย) ดูยาวขึ้น

ไม่รู้เค้าทำตรงไหนบ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-3 11:31

นั่นสิค่ะ  ซี   ดูหน้ายาวขึ้น  แก้มมีเนื้อ
หน้าออกลูกครึ่งๆๆด้วย
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-9 11:07:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ป่วย หน้าบวมไงครับ  ส่วนเรื่อศัลยกรรม ไม่ได้ทำเลยนะ นิดเดียวก็ไม่ได้ทำ
ไม่ทำสักกะนิด(แต่ทำเยอะ) ก๊าก ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-3 13:06

5555555555555555
ทำก้อทำสิเนอะ ไม่เห็นต้องปิดบังเรย
เราว่าดาราที่เปิดเผยอ่ะจะดูสวยกว่าเยอะนะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-9 11:09:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็แค่ใช้ PHOTOSHOP อะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย ramina เมื่อ 2009-6-3 19:00

โฟโต้ เฉาะ อ่ะป่าวเน้อ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-9 11:12:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก้อย ก็ยอมรับนี่ แต่งานยิ่งเข้าอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-4 14:34

ใช่ๆๆๆๆๆ   เราว่าไม่เกี่ยวหรอกนะที่ออกมายอมรับแล้วจะสวยน้อยลงอ่ะเนอะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-9 11:13:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นาเดีย สวยนะคราฟ ตัวจริงตัวเล็กมาก หน้าไม่พลาสติกนะ ดูสวยแบบไม่ค่อยเด่นง่ะ ก็น่ารักไปอีกแบบ ...
ต้นฉบับโพสโดย neuprinz18 เมื่อ 2009-6-8 20:59

จิงเหรอค่ะ   แต่ถ้าเห็นนานแล้วก้อใช่นะตะก่อน
แต่ตอนนนี้ทำไมเปลี่ยนละค่ะ   หนือ  โฟโต้ช็อปจริงๆๆ
ใช่ น่า เปลี่ยน เมย์ วรรณษา ก้อ เหมือนกันสวย ๆ ขึ้น อ่ะ
คางจิ้มมาน้อยๆ อิอิ จมูกนี้นิดๆ
โบทอกอีกหน่อย

ทำหน้าเด้งด้วยเกล็ดอัญมณีหน่อยๆแค่นี้เอง(แซวเล่นนะค่ะ)

นาเดียก็น่ารักอยู่แล้ว ทำมาก็ดูดีไปใหญ่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้