ดู: 4594|ตอบกลับ: 40
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แลกคิวครับ..คิวของผม13 มิถุนา ครับ มีใครสนใจมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
แบบว่าติดธุระอ่ะครับ ต้องการแลกคิวไปเป็นเดือนหน้า
ใครสนใจก็เมลล์มาหรือทิ้งเบอร์ไว้นะครับผมสมาชิกใหม่ครับหมอเฉลิม ฝากตัวด้วยครับ
tangzone_m79@hotmail.com
เร็ว   ๆ ครับ ใครอยากทำก่อนบ้างอะไรบ้าง รีบติดต่อไปด่วนครับผมเร็วๆๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-2 15:47:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครมีคิวไหนก็ลองโพสมาดูครับ
ดันให้คับ คนต้องการท่าจะเยอะน๊า
ขอช่วยซีจังดันต่อครับ ดันๆๆๆ
สนใจมากเลยคร้าบ
แต่ผมยังไม่ได้จองคิวของผมไว้เลย ไปดุคิวแล้วมันนานมากอ่ะ ^^
แอดเมล์ไปแล้วนะคับ
คิวพี่โฟร์ 30 ก.ค. คิวสุดท้ายค่ะ (เดือนก.ค. มีงานเข้ามาใหม่) ต้องเลื่อนคิวกะทันหัน ใจอยากทำเร็วๆ แต่ขอเอาตังค์ก่อนนะคะ หาค่าเทอมให้ลูก อิอิ ใครมีคิววันที่ 7 ส.ค. หรือว่า 16 ส.ค. บ้างค่ะ ขอช่วงเย็นๆ หรือว่าคิวสุดท้ายได้ก้อจะดีค่ะ ขอบคุณมากคะ ถ้าใครอยากทำเร็วก้อ PM มาคุยกับพี่โฟร์ได้นะคะ
ช่วยดันกระทู้ ของเรา 9 ก.ค แต่แลกเวรไม่ได้เลย  อยากทำมากๆ
ของโอปอคิววันที่ 24 กค. ค่ะ สนใจแลกคิวกันมั้ยคะ
20 กค. คิวสุดท้ายครับ
ฮือๆๆ สค เลยอะ
20 กค. คิวสุดท้ายครับ
ต้นฉบับโพสโดย tspace เมื่อ 2009-6-2 23:03

ทำไรอีกอะครับ นี่
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-3 03:09:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอดีทำงานกลางคืนอ่ะครับเลยไม่ได้ออนเมลล์ช่วงกลางคืน
ตื่นก็บ่ายแล้วยังไงก้แอดมานะครับถ้าสนใจจิงๆ(แลกคิว)
ดันให้คับ คนต้องการท่าจะเยอะน๊า
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-2 15:56

ซี ทำ 15 นี้แล้วช่ายมะอ่า
ใกล้ ๆ แล้วววววว ดีใจด้วย^^

พัทว่าจะแลกคิวเหมือนกัน อิอิ
ของผม วันที่ 13 ส.ค. อ่า คิคิ

มีใครอยากได้มั่งเอ่ย??

ยังไงก็ pm มานะครับ^^
7# PERFECT

คิว 15 ส.ค.  16.00 น.ค่ะ
แต่ละคน น้ำใจงามจริงๆ ปลื้มใจจังเลยครับ
ซี ทำ 15 นี้แล้วช่ายมะอ่า
ใกล้ ๆ แล้วววววว ดีใจด้วย^^

พัทว่าจะแลกคิวเหมือนกัน อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย shinyun เมื่อ 2009-6-3 03:20

ช่ายแร้วคับ อิอิ
อยากแลกจัง

แต่ไม่มีคิวให้แลก

T-T

ขอซื้อต่อเลยได้ม่ะคับ

อิอิ
ของผม 15 สิงหาตอน 18.00 นะคร๊าบบ หมอกมล นานเหมือนกันนะนี้ หว่า แย่จัง
touch สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
งะ ตายละ ผม งงกับการหา ที่ตอบคอมเมนท์ ขอแก้ไข ข้อความจาก Reply #21 นะคร๊าบบ มันแก้ไขข้อความไม่ได้ แล้ว โฟสใหม่เลย

*** ของผม วันเสาร์ที่ 15 สิงหาตอน 18.00 นะคร๊าบบ หมอเฉลิม ฟอร์จูน คลีนิค  นานเหมือนกันนะนี้ หว่า แย่จัง ****

ใครอยากแลกคิวบ้างครับ ที่จริงแล้วผมอยากทำเดือน กรกฏา มากกว่านะครับ เพราะ สิงหาผมว่า มันนานไป
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-3 18:51:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดือนหน้าไม่มีเลยเหรอครับ..ขุดๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้