ดู: 2784|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฉีดโบ แล้ว ปวดหัว เกี่ยวมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนถาม เพื่อนๆๆเกี่ยวกับโบท็อกคะ เราเพิ่งฉีดโบท็อค ครั้งแรก ผ่านมา1 อาทิตย์แล้ว  ไม่เรียวหรือเห็นผลเลย เท่าเดิม
แต่ เพื่อนๆๆมันบอกว่า เราเป็นคนมีกรามเยอะ เลย ไม่ค่อยยุบ แต่ เรามีปัญหาคือ ตั้งแต่ฉีดโบมานี่ เราเวียนศรีษะบ่อยมาก
ไม่รู้เกี่ยวกับคุณภาพโบ หรือเปล่า มันเป็นช่วงพักๆๆ เด๋วเป็นเด๋วหาย แต่ เปกติ เราไม่ค่อยเป็นนะ เป็นหลังฉีดเนี่แหละ เราถามหมอว่าฉีดของอะไรเค้าบอกยี่ห้อ neuronox  แต่เราไม่เห็นของนะ  สรุป มันเป็นอาการปกติ หรือเปล่าคะ
เอ่อ อันนี้ก้อไม่ค่อยรู้นะคะ แต่อยากรู้ไปฉีดที่ไหนมาอ่ะค่ะ เชื่อถือด้ายมั้ยเอ่ย  เราไม่รู้ว่ามันไปโดนเส้นประสาทอารัยมั้ย(อันนี้คิดเองนะคะ)
คือเพิ่งเคยได้ยินค่ะ เดวต้องลองหาข้อมูลเพิ่มสักหน่อยค่ะ ว่าเกี่ยวกันมั้ย
จขกท เปนไมเกรนรึป่าวคะแบบว่าเครียด วิตกกังวลกลัวว่าฉีดแล้วน่าไม่เลกลง
ยิ่งส่องกระจกก้อยิ่งไม่เลกรัยงี้อ่าค่ะ เลยเครียดจนปวดหัว ยังงัยก้อขอหั้ยหายเรวๆนะคะ
ผลเปนยังงัยมารีวิวกันบ้างเน้อ..
จากโบท๊อกที่ผลิตจากอเมริกาที่ได้รับมาตรฐานอ่ะค่ะบางที่ส่วนมากก ยิ่งช่วยทำให้หายปวดหัวนะค่ะ เพราะเคยอ่านบทความเจอ แต่ในกรณีของเจ้าของกระทู้ อาจจะเป็นเพราะตัวโบท๊อกผลิตที่ไหนได้รับมาตรฐานหรือเปล่า มากกว่าค่ะ ลองถามหมอให้เข้าใจอีกที แต่ถ้าฉีดตัวที่ดีได้รับมาตรฐานมันไม่น่าเกี่ยวกับอาการปวดหัวหรือเวียนศีรษะนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้