ดู: 1958|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] อยากแก้ปัญหาถุงใต้ตาอ่ะครับต้องทำยังไงในวิธีที่ดีที่สุด

[คัดลอกลิงก์]
ผมมีปัญหาเรื่องถุงใต้ตาอ่ะคับมันมาตามอายุอ่ะคับต้องทำยังไงให้มันหายไปอ่ะคับผมรบกวนค้าบ
มันมีผ่าออกนิ่คะ เคยเหนอยุ่ทิ อรรถพรอะคะ แต่เราเสริมจมุกทีหายเลยคะ มันดึงไปหมดเลย
เราก็เป็นคลถุงใต้ตาเยอะอ่ะนะค่ะ เคยปรึกษาที่ Yasashii Japan ค่ะ เขาบอกว่าให้ฉีโบท๊อกลดถุงใต้ตาค่ะ
ราคาทำก็โอเครค่ะ แต่เพื่อนๆหลายคลบอกว่าไม่ต้องทำหรอก พอดีเดี๋ยวนี้เทรน ดอลลี่ อาย กำลังมาค่ะ ก็เลยไม่ได้ ยังไง จขกท ลองไปปรึกษา Yasashii Japan ดูนะค่ะ ที่นี้ขึ้นชื่อเรื่องดบท๊อกกะฟิลเลอร์ดีค่ะ อยู่ในระดับที่ปลอดภัยน่าเชื่อถือมากค่ะ คลไปทำเยอะค่ะ ลองดุนะค่ะ เผื่อเป้นอีกทางเลือกได้ค่ะ
เดี๋ยวนี้มีศัลยกรรมถุงใต้ตาหลายที่นไทยนะทีดีๆ  ยังไงลองศึกษาข้อมูลดีๆก่อนทำนะ
เรื่องนี้อาจมีทั้งการแก้ปัญหาแบบการฉีดสารสลายไขมันหรือการผ่าตัด
จขกท.ไม่เอารูปมาโชว์เลยถ้าไม่เยอะแนะนำให้ลองเข้าไปปรึกษาคลินกที่ไว้ใจได้และมีคุณภาพ
เพื่อหาทางแก้ไขดูนะคะ และถามเกี่ยวกับสารที่ใช้ด้วยเราอาจนำชื่อที่หมอบอกมาศึกษาอีกที
เพื่อความปลอดภัยของเราคะ
น่าจะผ่าออกนะคะ ยังไงขอให้ได้ที่ทำนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้