ดู: 2091|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] พี่คับ ช่วยแนะนำ เสริมจมูก ในหาดใหญ่หน่อยคับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีอย่างเสริมจมูก
แต่ไม่รู้แหล่ง
ในหาดใหญ่ พอจะมีหมอที่ทำออกมาธรรมชาติบ้างป่าว
เอาแบบไม่ต้องโด่งมากอะคับ

แสดงความคิดเห็น

เป็นคนปากพะยูนหรอพี่ก็ปากพะยูนว่าจะไปทำกับหมอจตุรงอยู่  โพสต์ 2013-1-19 17:38
ไปหมอ ศราวิน ซอยวัดชิรา เบอร์คลีนิค 074 732120 คลินิคหมอศราวิน ทำมาสวยราคาไม่แพง เพื่อนไปทำมาเป็นดาวมหาลัยเลย คนที่กรุงเทพก้อบินไปทำกันนะ ถ้าอยู่ไปเลย แนะนำหล่อ ร้อยเปอร์ บอกพี่อ้อนแนะนำไปก้อได้เผื่อแกลดราคาให้
ถ้าไม่มั่นใจไปคุยกับท่านก่อนนะ แต่ถ้าเชือก้อทำได้เลย ฝืมือท่านทำดี สวยอะ
หมอกุลเดช หมอนรา คิวยาวหน่อยค่ะ หมอจตุรงค์
ทำจมูก ปากบาง เปะเลยครับน้อง
หมอจตุรงค์เลยค่ะทำออกมาธรรมชาติมาก หมอมือเบาไม่ช้ำเลยค่ะ มีแต่บวมนิดๆเองค่ะ ของพี่เพิ่งไปทำมาวันที่ 16
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้