ดู: 6459|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] จมูกกับปากทำอะไรก่อนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kissme99 เมื่อ 2013-1-14 19:50

ติดตามบอร์ดนี้มาซักพัก ตอนแรกอยากทำปากก่อน เพราะโดนล้อว่าปากเป็ด ปากเราไม่เท่ากันเพราะหกล้ม แต่ไปๆมาๆอยากทำจมูกด้วย เลยไม่รู้ว่าจะทำอะไรก่อนดี และทำกับหมอท่านไหนดีคะกลัวเข็มมากกก กลัวมีดมากกก อยากได้แบบวางยาสลบค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
เราเคยเห็นคนนึง ทำพร้อมกันสามอย่าง ตา จมูก ปาก โอ้วสุดยอด ถ้าไม่ติดเรื่องเงิน เรื่องกลัวเจ็บ และมีเวลาพักฟื้นพอ ก็ทำพร้อมกันเลยก็ได้คะ เพราะคนละส่วนกัน ถ้าอย่างเสริมจมูกกับตัดปีกก็จะแนะนำให้เสริมจมูกก่อน แต่ของ จขกท.คนละส่วนกัน น่าจะทำได้ สู้ๆคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-14 19:49:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีเวลาพักเยอะอ่ะค่ะ และยังไม่รู้เลยว่าจะทำกับหมอท่านไหนดี
พี่ว่า ปากบางแล้วน่ะ ทำจมูก กะตาค่ะ เพราะตาสองชั้นหลบในป่ะคะ
แนะนำ วีคูน คลีนิกจร้า ดูรีวิว ได้ในกระทู้ไอซ์เรยจร้า หรือ แอด ไลน์ มาคุยปึกษาได้ที่ im.ringke  0801070790  BB : 23906ed5
สองอย่างเลย ถ้าพร้อม ศึกษาดีๆนะ จะทำที่ไหน กรุณาหาข้อมูลด้วยตนเอง อย่าเชื่อแรงเชียร์ เพราะมันอยู่บนหน้าของคุณเอง ไม่ใช่บนหน้าคนที่เชียร์คุณ ชอบทรงไหน หมอไหน ให้ไปหมอนั้น หมอแต่ละหมอ ฝีมือไม่เหมือนกัน อาศัยดูตัวอย่างรีวิวเยอะๆ จงเลือกเอง ตามที่ใจชอบ แล้วจะสมหวัง มีความสุข
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-15 00:35:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย peelin เมื่อ 2013-1-14 20:56
พี่ว่า ปากบางแล้วน่ะ ทำจมูก กะตาค่ะ เพราะตาสองชั้นหล ...

ปากมันไม่เท่ากันค่ะ เจ่อข้างนึงค่ะ^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BeautyStart เมื่อ 2013-1-15 11:53

สวัสดีค่ะ Beauty Start เอเจนซี่ศัลยกรรมอันดับ 1 จากประเทศเกาหลี ที่จะพาคุณไปเนรมิตความงามถึงเขตคังนัม ประเทศเกาหลีใต้ค่ะ การศัลยกรรมที่ประเทศเกาหลีจะวางยาสลบทุกกรณี และไม่มีผลอันตรายใดๆทั้งสิ้นค่ะ การศัลยกรรมสามารถทำพร้อมกันได้ค่ะ นอกจากนี้ทางBeauty Start ยังมีบริการล่ามส่วนตัวตลอด24ชั่วโมง ที่จะคอยดูแลลูกค้าหลังจากเข้ารับการศัลยกรรม สามารถสอบถามเพิ่มเติม 02-653-1116-7 ค่ะ บิวตี้ สตาร์ท ยินดีให้บริการค่ะ^^

facebook.com/beautystart
www.beautystart.co.th

line ผู้เชี่ยวชาญคนไทย : tucky_nidarath
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้