ดู: 1047|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับคุณหมออะไรดีครับ แนะนำผมทีครับ

[คัดลอกลิงก์]
ในหัวผมตอนนี้มีแต่ว่าจะทำกับคุณหมออะไรดี ตัดสินใจไม่เลย แต่ตอนนี้ได้ข้อมูลของคุณหมอสำรวยมา บางคนบอกว่าทำออกมาดี เป็นธรรมชาติ บางคนก็บอกเบียวเยอะ  หมอคมกริซ หมอบุญถิ่น มีหมอคนไหนที่จะแนะนำบางไหมครับ เป็นคนไม่มีดั้งครับ ไม่เคยทำที่ไหนมาก่อน ใครพอมีข้อมูลช่วยแนะนำผมที่นะครับ
ตั้งงบไว้เท่าไหร่อ่าครับ
จริงๆมีหมอเก่งๆท่านอื่นอีกเยอะแยะเลยที่ไม่ได้อยู่ในลิสที่กล่าวมา
แต่ถ้าให้เลือกตามที่บอกมา ผมขอตัดหมอบุญถิ่นออกก่อนเลยครับ
ขอดูรูปประกอบการพิจารณาหน่อยสิครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-5 11:39:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย taesterclub เมื่อ 2013-1-4 12:37
ตั้งงบไว้เท่าไหร่อ่าครับ
จริงๆมีหมอเก่งๆท่านอื่นอี ...

ใจคิดว่าหมื่นห้าก็เยอะแล้ว แต่มีสองหมื่น สุดๆละตั้งใว้ครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-5 11:40:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2013-1-4 12:56
ขอดูรูปประกอบการพิจารณาหน่อยสิครับ ...

ตามโปรไฟล์เลยครับ

แสดงความคิดเห็น

ภาพเล็กเกินไป มองดั้งไม่ชัดครับ และอยากดูรูปด้านข้าง90องศาและมุมอื่นๆ  โพสต์ 2013-1-5 17:53
ต้นฉบับโพสต์โดย ibmk เมื่อ 2013-1-5 11:40
ตามโปรไฟล์เลยครับ

ภาพเล็กเกินไป มองดั้งไม่ชัดครับ และอยากดูรูปด้านข้าง90องศา เพื่อดูความสูงของดั้งด้วย

ถ้ามีมุมเอียงหน้าหลายๆมุมก็ดีครับ

หมอชาตรี สยามคลีนิคคะทำโด่งได้ใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้