ดู: 2807|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เพิ่งทำจมูกมา ขอคำแนะนำหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]

ทำจมูกมาได้เดือนกว่าละครับ  ทำกะหมอญาณินทร์ ที่ สุราดอยากทราบว่ามันเข้ากะหน้าผมหรือเปล่า คอมเม้นได้ม่ายต้องเการงใจนะครับ
และที่สำคัญ  อยากทราบว่ามันเบี้ยวไหม เพราะตอนไปถอนฟัน ผู้ช่วยหมอดันเอาถ้ามากดตรงจมูกพอดีตอนแรกก้อไม่กล้าบอก  สักพักมันดันแรงมากเลยบอก  แต่ถามเพื่อนๆๆเพื่อนบอกว่าไม่นะ แต่ผมรู้สึกว่ามันเบี้ยวอะ  ตอนนี้จิตตกมากครับ อยากไปแก้กะหมอรรถพร
มองด้านนี้ดูไม่ค่อยรู้เลยค่ะ...ขอรูปตรงๆได้ไห้มค๊ะ
ได้แต่บอกว่า จมูกคมสวยมาก ๆ คับ ไม่ถ่ายหน้าตรง ดูไม่รู้หรอกว่าเบี้ยว/ไม่เบี้ยว

แต่อ่านประโยคแรก เดือนกว่าดูไม่รู้หรอก มันเกี่ยวข้องกับการฟื้นตัว และการสรางเนื้อเยื่อขึ้นมาคลุมน่ะ ต้องรอ
ผมก้อว่าจะไปทำเหมือนกัน  ไม่ทราบว่า ทำแรงมั๊ยครับ บอกตรงๆกลัวเหมือนกัน แต่ก้อสวยน่ะครับ  เดือนนึงแล้ว หน้าพี่ยังบวมอยู่เลย  เหมือนไปฉีดอะไรมารึเปล่าครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้