ดู: 1319|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ถามเรื่องbotox หน้าเรียว

[คัดลอกลิงก์]
คือผมเคยไปฉีดเมโสfat แก้มแล้ว2ครั้งก็ลดในส่วนของไขมันดีอยู่หน้าก็เรียวขึ้น นิดๆ
แต่ที่ผมอยากลดคือแก้มเพราะตั้งแต่แก้มช่วงใต้ตาถึงกระพุ้งแก้มจะเป็นแบบว่านูนๆ(หมอบอกว่ามันเป็นกล้ามเนื้อ)เวลาดูด้านข้างจะเป็นแบบว่าหน้าบวมๆแล้วยิ่งเวลายิ้มไม่ต้องพูดถึงมันดันขึ้นมาจนตาตี่เลยล่ะ(เพื่อนทักบ่อยๆเวลาถ่ายรูปว่าหลับตาทำไม= =")
เราเป็นคนหน้าผากเล็กแต่หน้าช่วงกรามจะกว้างหน่อยอยากทราบว่าฉีดbotoxหน้าเรียวแก้ปัญหาได้มั้ยหรือมีวิธีที่ดีกว่าคับ
ขอบคุณล่วงหน้าคับ
ลองโบท็อกดูค่ะ น่าจะช่วยได้ แต่ต้องปรึกษาคุนหมอก่อนนะคะ บอกปัญหาคุนหมอเลยค่ะ ส่วนใหญ่คุนหมอที่ชำนาญเค้าเห็นก็จะรู้เลยค่ะว่าจะจัดการตรงไหน. ยังไงก็ขอให้หล่อสมใจจร้า. สู้ๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-22 10:44:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Catkitty เมื่อ 2012-12-22 01:38
ลองโบท็อกดูค่ะ น่าจะช่วยได้ แต่ต้องปรึกษาคุนหมอก่อน ...

ขอบคุณคับ^^
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-22 11:40:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วโบทอกของเกาหลีกับอเมริกามันต่างกันขนาดไหนในเรื่องอะไรอะคับของหมอภูมี2แบบแต่ราคานี้ต่างกันอยู่= =
ต้นฉบับโพสต์โดย justpray เมื่อ 2012-12-22 11:40
แล้วโบทอกของเกาหลีกับอเมริกามันต่างกันขนาดไหนในเรื ...

มันมี อย ทั้งสองตัวเลยนะคะ สำหรับเราว่าไม่ต่างกันจ่ะ ของเกาหลีถูกเงินกว่าเยอะเลย ระยะเวลาที่อยู่ได้ก็แทบไม่ต่าง ส่วนใหญ่ 5-6เดือนก็ควรไปเติมอีกรอบแล้วอ่ะจร้า ไม่ว่าญี่ห้อไหน.
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-22 22:16:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Catkitty เมื่อ 2012-12-22 14:17
มันมี อย ทั้งสองตัวเลยนะคะ สำหรับเราว่าไม่ต่างกันจ ...

อ๋อ แล้วงี้เท่าที่ผมคิดคืออยากลดแก้มน่าจะได้ฉีดเมโสfatแก้มด้วย
ไม่ทราบว่ามันฉีดพร้อมกับbotoxได้มั้ยอะ
ต้นฉบับโพสต์โดย justpray เมื่อ 2012-12-22 22:16
อ๋อ แล้วงี้เท่าที่ผมคิดคืออยากลดแก้มน่าจะได้ฉีดเม ...

บางคลีนิคมีโปรฉีดโบ แถมเมโสแก้ม แต่ที่เราไปฉีดมาหมอบอกว่าไม่ควรฉีดพร้อมกันง่า เราเลยงง?? สรุปได้หรือไม่ได้ไม่รุ้ ฮ่าๆ ต้องลองถามคุนหมอที่คลีนิคที่เราจะฉีดดีกว่านะคะ
ต้องปรึกษาหมอผู้เชี่ยวชาญโดยตรงค่ะ ฉีดโบท็อกให้สวยให้ได้รูปและเทคนิคเกาหลีแท้ต้องให้หมอที่จบผิวหนังโดยตรงฉีดค่ะ ถึงจะมั่นใจว่าผลลัพธ์ออกมาดี เคยค่ะเคยฉีดกับหมอตามคลินิกความงามต่างๆ แต่เค้าไม่ได้จบผิวหนังโดยตรง ฉีดออกมาก็ไม่ธรรมชาติ ไม่สวยอะค่ะ แนะนำค่ะ www.kunpheeromn.com คุณหมอจบปริญญาด้านผิวหนังโดยตรง แล้วยังมีใบประกาศด้านความงามจากเกาหลี และ อังกฤษ อเมริกา ญี่ปุ่นอีกด้วย ถ้าใครอยากสวยแบบผลลัพธ์ที่พึงพอใจ แนะนำค่ะ คุณหมอใจดี และเป็นกันเอง อยากได้แบบไหนให้บอกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้