ดู: 6598|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] review แก้จมูกจร้า by คุณหมอ มนัส เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]
ครับก่อนอื่นขอบอกเลยว่าผมเขียนรีวิวไม่ค่อยเก่ง แต่ว่าอยากจะแนะนำเพื่อๆๆที่คิดจะแก้หรือทำจมูกใหม่ให้เป็นความรู็นะครับ  ผมได้ทำจมูกมาเป็นเวลาหนึ่งปีแล้วที่ตัดสินใจแก้เพราะวะจมูกเก่าใหญ่และเอียงมาก ผมเลือกที่เมโกะเพราะว่าอันดับหนึ่งคือคุณป้าเคยทำแล้วแล้วออกมาดีมาก เอาเป็นว่าวันนี้ผมก็ได้แก้สมใจนึก อยากจะบอกว่าคูณหมอท่านใจดีมากมาก มือเบาและถามเราว่าเจ็บไหมเจ็บไหมตลอดพิถีพิถันซึ่งไม่เหมือนกับที่เก่าที่ที่ผมเคยทำ ที่นั้นคูนหมอจะรีบทำเพื่อให้ได้ลูกค้าเยอะๆๆ คูณหมอก็แนะนำเราดีมากว่าเรารูปหน้าอย่างงี้ควรทำแบบไหยถึงจะดูไม่หลอกตาซึ่งต่างจากที่เก่าของผมอันใหญ่มาก พยาบาลก็น่ารักชวนคุยดีชอบ รู้สึกทุกคนเป็นมิตร สรุปทำแล้วไม่เจ็บไม่บวม เจ็บอย่างเดียวตอนฉีดยาชา เดี๋ยวผมจะ post รูปให้ดูนะครับว่าหลังทำแล้วเป็นยังไง แต่ว่ามีอะไรก็สอบถามมาได้ยินดีให้คำแนะนำ  ปล.รู้อย่างนี้ทำกับคุณหมอตั้งแต่แรกจะได้ไม่เจ็บตัว 2ครั้ง อิอิ ตอนนี้รอเวลาว่าเมื่อไรจะลดบวมสักที
รูปซ้ายคือตอนแก้ใช่ป่ะค่ะ แล้วรูปขวาคือตอนก่อนแก้หรอคะ แอบงง แหะๆ ขอให้ออกมาหล่อสมใจจ้า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-28 16:15:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช้ครับ อันขว่าก่อนแก้ครับ  ขอบคูนครับ
อยากเหงรีวิวแล้วสิครับ
ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ
ปล. ขอให้หล่อกว่าเดิมมากๆเลยนะครับ
ปล.เจ้าตัวก็หล่ออยู่เป็นทุนเดิมแล้ว
เสร็จแล้วคงหล่อน่าดูนะคะ
get better soon na kha, mind just get it done for a month but still not quite sure about it yet!!! hopefully thing will getting better... dont want to repair it again!!!! by the way Dr.Manus his really kind

รอชมน่ะค่ะ!!!   
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-5 22:57:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

10 วันแล้วตัดไหมเรียบร้อยแล้วครับ ยังบวมกับตัวเองอ้วนอยู่นิดหน่อย คิดว่าถ้านนลด แล้วจะเล็กกว่านี้ ปล.คุณ หมอมนัสใจดีมากๆๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-5 22:58:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tik19 เมื่อ 2012-12-3 21:39
get better soon na kha, mind just get it done for a month but still not quite sure about it yet!!! h ...

same here he is very nice and kind na krub !!!!! where r you from lor? do you like your new nose krub?
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-5 22:58:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย papameme เมื่อ 2012-11-29 15:54
เสร็จแล้วคงหล่อน่าดูนะคะ

แล้วแต่ เคศครับ ของเรางานแก้เลยแพงหน่อยครับ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-5 22:58:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Aofzaa เมื่อ 2012-11-29 14:30
อยากเหงรีวิวแล้วสิครับ
ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ
ปล. ขอ ...

ขอบคูณครับผม
yours look nice na ja,mine seem a bit too big!!! but dr.manus said will look after it best he can ... well its should be coz i have paid quite lots of money!!! and all staff lovely
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-16 20:13:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เกือบ 3 อาทิตยแล้วครับยุบลงเยอะมาก ตินนี้ทำกิจกรรมได้อย่างปรกคิ  
อยากทราบค่าใช้จ่ายทั้งหมดที่คุณทำมา เท่าไหร่ค่ะ
รูปข้างๆ คือคุณแม่หรือค่ะ ทำที่เดียวกันด้วยหรือค่ะ

คือดิฉันก็อยากแก้ค่ะ เคยทำจมูกมาแล้ว 3 ครั้ง
ทุกครั้งมีปัญหา
คิดว่าน่าจะเป็นที่ดวงมั้งค่ะเรื่องทำจมูก ไม่อยากโทษใคร (หมอ หรือ สถานที่ที่ไปทำ) เพราะเวลาคนอื่นไปทำก็ดูดี สวย แต่พอเราทำก็มีปัญหา
ว้าววววววว หล่อขึ้นเยอะเลย อิอิ
จะไปแก้เหมือนกันค่ะ อยากรู้ราคาค่ะ
หล่อครับ แล้วทำคางที่ไหนมาครัับหน้าเรียวได้ใจ
หล่อครับหล่อ หน้าได้ส่วนมากครับ จมูกสวยดีครับ
สวยดีค่ะ เราก้อยากจะแก้มากๆค่ะ
เราคาเท่าไหร่คับ
ดูดีกว่าเดิมเยอะเยยอ่ะ
อยากรู้ราคาทั้งหมดอะคะ จมูกเอียง อยากทำใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้