ดู: 4758|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกชมพู่..แบบนี้เสริมแล้วจะเป็นสิงโตหรือป่าวคะ.

[คัดลอกลิงก์]
จมูกชมพู่.อยากทำกับหมอศรัญย์.แบบนี้เสริม+ตัดปีกจมูก..จะเป็นจมูกสิงโตหรือป่าวคะ..รบกวนเพื่อนๆๆที่มีประสบการณ์แนะนำด้วยนะคะ

เสริมแล้วกลัวหน้าดุค่าาา...

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-24 15:04:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฐาน.จมูกเราเบี้ยวอยู่แล้วด้วยง่ะ..

แสดงความคิดเห็น

ถ้างี้ ไม่ควรไปเสริมกับหมอศรันย์ เพราะมีความเ่สี่ยงที่จะออกมาเบี้ยว  โพสต์ 2012-11-24 20:54
จมูก ทรงคล้ายๆๆเราน่ะ ตัวเองจะเสริม+ตัดปีกเลยเหรอ  เค้าว่าน่าจะเสริมก่อน แล้วตัดปีกทีหลังน่ะเผื่อบางทีอาจจะแค่เสริมอย่างเดียว สวยเลย อาจจะไม่ต้องตัดปีกอะจ้า  อันนี้ที่เค้าคิดน่ะแต่ถึงยังไงก็แล้วแต่ตัวเองอะจ้า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-24 15:56:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ้าา...ขอบคุณสำหรับคำแนะำนำค่าาา..
แนะนำคุณหมอคมวิช ปิ่นเกล้า ค่ะ เพิ่ลเราจมูกเป็นตูดชมพู่เสริมมา ไม่เป็นชมพู่เรยค่ะสวยกว่าเดิมมาก
เสริมกะตัดปีกค่ะ ของเราใหญ่กว่านี้อีกพอทำมาก้อโอนะ
ไปปรึกษาคุณหมอเลยดีกว่า น่าจะให้คำตอบได้ดีที่สุดครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย kunchaibas เมื่อ 2012-11-24 15:04
ฐาน.จมูกเราเบี้ยวอยู่แล้วด้วยง่ะ..

ถ้าฐานจมูกเราเบี้ยวอยู่แล้ว ไม่ควรไปเสริมกับหมอศรันย์ เพราะมีความเสี่ยงที่จะออกมาเบี้ยว
เคยมีรีวิว ทำจมูกเบี้ยวแล้วหมอศรันย์ยิ่งแก้ยิ่งเบี้ยว

ไม่น่าเสี่ยงนะ
แนะนำหมอ ยุทธพง เลยครับ เพราะหมอจะใช้ซิริโคนแบบมีขา ขาใหญ่และแข็งกว่าหมออื่นๆ ซึ่งมันจะช่วยยกปลายจมูกให้พุ่งและดูเล็กลงเป็นอย่างมากดูสมดุลครับ แต่ถ้าอยากตกแต่งกระดูกอ่อนในจมูกด้วยก็แนะนำหมอศรันครับ
สำหรับตัวเองเราไปเสริมกับหมอมัจจุราชมาค่ะชื่ออาจจะฟังดูแปลกๆน่อยน่ะค่ะ อยุแถวๆสีลม ที่นี่ทำโด่งแต่โด่งแบบธรรมชาติมากสงสัยถามได้น่ะค่ะเพราะเราอยากหั้ยทุกๆคนดูดี
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-26 09:43:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่่อนๆๆ..ทุกคนที่ให้คำแนะนำ..ค่าาา...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้