ดู: 1925|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกเบี้ยวตรงปลายคะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมาได้หนึ่งปีแล้วค่ะ ตั้งแต่น้ำท่วมคราวที่แล้ว ส่วนตัวพอใจค่ะ โด่งไม่มากกำลังดี รู้ว่าปลายมันเอียง แต่ก็นิดหน่อย
ถ้าไม่นั่งสังเกตแบบตั้งไฟดูเงา ดูรอยหยักที่ปากว่าตรงกันไหมก็สังเกตไม่เห็น

เรื่องมีอยู่ว่าเพิ่งไปดูดวงมาแล้วหมอดูทักว่าปลายจมูกเบี้ยวนะ โหงวเฮ้งไม่ดี บั้นปลายแฟนจะมีเมียน้อย ลูกจะดื้อ
เราแบบ กรี๊ด!! เอ่อ ไม่นะ หมอคนนี้แม่นด้วย
ใจเราไม่อยากทำใหม่ค่ะมันเจ็บ เปลือง แล้วทำใหม่จะดีป่าวก็ไม่รู้

มีวิธีไหนที่จะแก้เฉพาะปลายส่วนที่มันเอียงไหมคะ

หรือว่าไม่มี ต้องทำใหม่จริงๆ แล้วถ้าต้องแก้หรือทำใหม่ แนะนำที่ไหนบ้างคะ งบ 15000 ค่ะ
หมอเกมส์  ก็โอนะ  ซิริโคนเกาหลี9000  เมกา 12400  เราพึ่งไปทำมาลองดูรีวิวได้จร้าา
หมอกลม10000 20000 30000 40000 แล้วแต่ซิลิโคน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้